Ubabaishaji na Utapeli benki ya CRDB


Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,815
Likes
2,251
Points
280
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,815 2,251 280
Kuna rafiki yangu ambaye ni mtumishi miezi minne iliyopita aliomba mkopo wa milioni 10 CRDB tawi la Newala (Mtwara) na akajaza kila kitu. Siku zikasonga bila kuambulia chochote na baada ya mwezi 1 hivi walimwambia wamesitisha huduma za mikopo hivyo afuate viambatanisho vyake.
Siku aliyovifuata wakamwambia wameamua kushughulikia maombi ya nyuma (likiwemo ombi lake) hivyo avute subira atapata. Sasa chaajabu mwisho wa mwezi uliopita wamemkata mshahara lakini hajawekewa mzigo..... Mwezi huu pia wamelamba ila mpaka sasa hajawekewa. Wale wataalamu wa mambo ya sheria hili limekaaje?
 
B

barack15

Member
Joined
May 2, 2016
Messages
36
Likes
14
Points
15
B

barack15

Member
Joined May 2, 2016
36 14 15
Akiuliza wanamuambiaje ?maana kukatwa mshahara miezi 2 na mkopo hujapewa hiyo ni balaaa.
 
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
550
Likes
258
Points
80
Age
27
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
550 258 80
Rafiki yangu pia ilikuwa ivyo ni mtumishi wa Hospital ya bugando, ila walimwelewesha kwamba kabla ya kusitisha mkopo, jina lake lilikuwa tayari washalipeleka kwenye system yao ndo hayo ya kukatwa yakaanza. Ila Wameshamrudishia pesa zake zote, na maisha yanaendelea, na hakuna cha UBABAISHAJI wala UTAPELI.
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Ushahidi kama upo afike kwa Meneja wa Tawi amwelezee hiyo ishu nzima ataona jinsi meneja atakavyo mwangukia asifike mbali wala asipeleke mbele hii ishu
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,228
Likes
5,004
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,228 5,004 280
Ila hilo jambo sio kwenyemikopo ata kwa account za serving wanajikatia hela za watu wanavyotaka
sasa wewe unajiunga simu banking, e-banking, unatumia ATM bila mpangilio. ...unategemea wasikukate! ? kweli? ?
 
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
550
Likes
258
Points
80
Age
27
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
550 258 80
Ila hilo jambo sio kwenyemikopo ata kwa account za serving wanajikatia hela za watu wanavyotaka
Unajua mie nashangazwa na malalamiko ya waTZ ambayo hayana msingi, wewe kama umekatwa tuu kwenye a/c sa unasubiri nini badala ya kwenda pale na statement yako uclaim ulichokatwa uone kama hawatarudisha;
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,871
Likes
716
Points
280
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,871 716 280
Kuna rafikiyangu ambaye ni mtumishi miezi minne iliyopita aliomba mkopo wa milioni 10 CRDB tawi la Newala (Mtwara) na akajaza kila kitu. Siku zikasonga bila kuambulia chochote na baada ya mwezi 1 hivi walimwambia wamesitisha huduma za mikopo hivyo afuate viambatanisho vyake.
Siku aliyovifuata wakamwambia wameamua kushughulikia maombi ya nyuma (likiwemo ombi lake) hivyo avute subira atapata. Sasa chaajabu mwisho wa mwezi uliopita wamemkata mshahara lakini hajawekewa mzigo..... Mwezi huu pia wamelamba ila mpaka sasa hajawekewa. Wale wataalamu wa mambo ya sheria hili limekaaje?
Usinambie hadi Newala kuna CRDB,! Basi sawa.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
Kuna rafikiyangu ambaye ni mtumishi miezi minne iliyopita aliomba mkopo wa milioni 10 CRDB tawi la Newala (Mtwara) na akajaza kila kitu. Siku zikasonga bila kuambulia chochote na baada ya mwezi 1 hivi walimwambia wamesitisha huduma za mikopo hivyo afuate viambatanisho vyake.
Siku aliyovifuata wakamwambia wameamua kushughulikia maombi ya nyuma (likiwemo ombi lake) hivyo avute subira atapata. Sasa chaajabu mwisho wa mwezi uliopita wamemkata mshahara lakini hajawekewa mzigo..... Mwezi huu pia wamelamba ila mpaka sasa hajawekewa. Wale wataalamu wa mambo ya sheria hili limekaaje?
HUYO RAFIKI YAKO NI MSHAMBA WA KUTUPA........ ILA CRDB WANAZINGUA DUNIA YA KATI
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,815
Likes
2,251
Points
280
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,815 2,251 280
Akiuliza wanamuambiaje ?maana kukatwa mshahara miezi 2 na mkopo hujapewa hiyo ni balaaa.
Jana wamemwambia wanafanya marekebisho ya system ya mikopo marekebisho yakiwa tayari ndo watamwekea
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,815
Likes
2,251
Points
280
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,815 2,251 280
Rafiki yangu pia ilikuwa ivyo ni mtumishi wa Hospital ya bugando, ila walimwelewesha kwamba kabla ya kusitisha mkopo, jina lake lilikuwa tayari washalipeleka kwenye system yao ndo hayo ya kukatwa yakaanza. Ila Wameshamrudishia pesa zake zote, na maisha yanaendelea, na hakuna cha UBABAISHAJI wala UTAPELI.
Wamempa mkopo au wamerudisha alicho lambwa?
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,815
Likes
2,251
Points
280
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,815 2,251 280
Ushahidi kama upo afike kwa Meneja wa Tawi amwelezee hiyo ishu nzima ataona jinsi meneja atakavyo mwangukia asifike mbali wala asipeleke mbele hii ishu
Jana amefanya mawasiliano na makao makuu kupitia ile namba ya huduma kwa wateja ila chenga zinaendelea.... Nafikiri afungue kesi kuwanyoosha
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Sasa
Unajua mie nashangazwa na malalamiko ya waTZ ambayo hayana msingi, wewe kama umekatwa tuu kwenye a/c sa unasubiri nini badala ya kwenda pale na statement yako uclaim ulichokatwa uone kama hawatarudisha;

Sasa watz kila kitu wanaanzisha mada, sana sana kuhusu au crdb au kimei. Na mleta mada sio aliyekatwa au kudhulumiwa na mpambe tu, mwenye ushaidi nimeambiwa, nimesikia kwa rafiki yangu. Nawashauri crdb au kimei, kwa malalamiki ya kijinga yaliyojaa jf, insta nk nk ayakompile nimsaidie kisheria at no pay. Mkilea huu ujinga eti mteja is right mpaka kuwaandika kwenye midia vibaya sio vitu vya kuendekeza. No research remain silent.
Kama mtumishi wa serikali baada ya kupeleka jina kwa mwajiri lazma akuweke kwenye kumbukumbu kama mdaiwa na benki flan, jina likimfikia tarehe25.03.2016 akaliweka ina maana mshahara ukiingia tarehe 27.03.2016 mwajiri atalazimika kuzuia makato tayari regardless ya benki yako kuwa imekamilisha kuweka hela au la. Labda ishu haiko ivi kwa kesi yako- je kama ni ivi then apo wizi unaosema ni upi?
Aya karibu mtukane ila tusiendekeze kulalamika kila kitu
 
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
377
Likes
201
Points
60
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
377 201 60
Sasa



Sasa watz kila kitu wanaanzisha mada, sana sana kuhusu au crdb au kimei. Na mleta mada sio aliyekatwa au kudhulumiwa na mpambe tu, mwenye ushaidi nimeambiwa, nimesikia kwa rafiki yangu. Nawashauri crdb au kimei, kwa malalamiki ya kijinga yaliyojaa jf, insta nk nk ayakompile nimsaidie kisheria at no pay. Mkilea huu ujinga eti mteja is right mpaka kuwaandika kwenye midia vibaya sio vitu vya kuendekeza. No research remain silent.
Kama mtumishi wa serikali baada ya kupeleka jina kwa mwajiri lazma akuweke kwenye kumbukumbu kama mdaiwa na benki flan, jina likimfikia tarehe25.03.2016 akaliweka ina maana mshahara ukiingia tarehe 27.03.2016 mwajiri atalazimika kuzuia makato tayari regardless ya benki yako kuwa imekamilisha kuweka hela au la. Labda ishu haiko ivi kwa kesi yako- je kama ni ivi then apo wizi unaosema ni upi?
Aya karibu mtukane ila tusiendekeze kulalamika kila kitu
Ila na wewe ni wa ajabu,unaona ni sawa mtu kukatwa mshahara wake bila kupewa mkopo?

Tusitetee ujinga lzm CRDB wakili kua huo ni uzembe wa hali juu.
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,673
Likes
2,764
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,673 2,764 280
Kuna rafiki yangu ambaye ni mtumishi miezi minne iliyopita aliomba mkopo wa milioni 10 CRDB tawi la Newala (Mtwara) na akajaza kila kitu. Siku zikasonga bila kuambulia chochote na baada ya mwezi 1 hivi walimwambia wamesitisha huduma za mikopo hivyo afuate viambatanisho vyake.
Siku aliyovifuata wakamwambia wameamua kushughulikia maombi ya nyuma (likiwemo ombi lake) hivyo avute subira atapata. Sasa chaajabu mwisho wa mwezi uliopita wamemkata mshahara lakini hajawekewa mzigo..... Mwezi huu pia wamelamba ila mpaka sasa hajawekewa. Wale wataalamu wa mambo ya sheria hili limekaaje?
Ni makosa tu ya kiutendaji wa mifumo ya computer!!!
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,815
Likes
2,251
Points
280
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,815 2,251 280
Ila na wewe ni wa ajabu,unaona ni sawa mtu kukatwa mshahara wake bila kupewa mkopo?

Tusitetee ujinga lzm CRDB wakili kua huo ni uzembe wa hali juu.
Hujitambui 100%
 

Forum statistics

Threads 1,237,587
Members 475,561
Posts 29,294,058