Tweet za Abdul Ameir zaleta taharuki huko Twitter

Tweet za Abdul Ameir zaleta taharuki huko Twitter

Tatizo ni moja, mtu anayetifua mavi anakosa uhalali wa kuua watanganyika.

Tifua mavi kaa kando, usifanye madhambi mengine ya kuua watu, ni sawa na kujipalia moto kwenye utosi.

Haki ya Mungu, kumbe Dullah ni mfirajiii 😀😀😀😀😁😁🤣
Ahahaha 😂 😂 😂 😂
Kwani kamtifua mtu kwa kumlazimisha?
 
Tatizo ni moja, mtu anayetifua mavi anakosa uhalali wa kuua watanganyika.

Tifua mavi kaa kando, usifanye madhambi mengine ya kuua watu, ni sawa na kujipalia moto kwenye utosi.

Haki ya Mungu, kumbe Dullah ni mfirajiii [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji16][emoji16][emoji1787]
Comment zako zinachekesha mno dar[emoji23]
 
System nzima isha collapse mkuu. Hakuna professionalism tena.

CCM walaaniwe. Wameiua Tanzania 😢
Ukiona hawa vijana wana magari ya bei kali huku wakiwa machawa unajiuliza wanapataje hizi gari. Ndo mambo haya sasa.

Mtu akitekwa anarudi anasimulia amefanyiwa vitendo siyo…Kumbe ushaidi wa mambo ndugu yetu upo wazi kabisa
 
Back
Top Bottom