Tena anatoka na shilole na dc wa mkurangaInasemakana na mama ake ni msagaji, familia ya laana
Ahahaha 😂 😂 😂 😂Tatizo ni moja, mtu anayetifua mavi anakosa uhalali wa kuua watanganyika.
Tifua mavi kaa kando, usifanye madhambi mengine ya kuua watu, ni sawa na kujipalia moto kwenye utosi.
Haki ya Mungu, kumbe Dullah ni mfirajiii 😀😀😀😀😁😁🤣
Comment zako zinachekesha mno dar[emoji23]Tatizo ni moja, mtu anayetifua mavi anakosa uhalali wa kuua watanganyika.
Tifua mavi kaa kando, usifanye madhambi mengine ya kuua watu, ni sawa na kujipalia moto kwenye utosi.
Haki ya Mungu, kumbe Dullah ni mfirajiii [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji16][emoji16][emoji1787]
Huyu nae ni chakula why always anatweet upinde tu? Ana entertain Hilo jamboWanasema ogopa Mungu na teknolojia, huko X/Zamani Twitter wadau wamepata mijadala inayohusiana na Ushoga.
Inawezekana huyu bwana Abdul Amer ni mchicha mwiba.
Wahini kwenye page yake nendeni mkasearch kwenye page yake mjionee wenyewe, kabla hajafuta
Tazama hapa
View attachment 3499475View attachment 3499471
View attachment 3499470
View attachment 3499468
View attachment 3499473
Mjuu wa mwandamboo 😆Sasa ndo aseme kuwa amewalala watoto wa Aunt yake? Eh jamani nachoka mimi mjukuu…..
System nzima isha collapse mkuu. Hakuna professionalism tena.Absolutely huyu ni psychopath 😲 hivi hawa hawafanyagi hata background check kwa hawa watu
Ukiona hawa vijana wana magari ya bei kali huku wakiwa machawa unajiuliza wanapataje hizi gari. Ndo mambo haya sasa.System nzima isha collapse mkuu. Hakuna professionalism tena.
CCM walaaniwe. Wameiua Tanzania 😢
Yule mwanaharakati wa kenya aliyetupwa mpakani, kumbe alikua sahihi aliposema alifirwa, itakua ni AbdulHuyu akikuteka lazima akunaniliu aisee