Tuzogoe: Naweka hapo juu juu tu, ni uongo

Tuzogoe: Naweka hapo juu juu tu, ni uongo

Unanitishia kuniroga 🤣🤣haya bwana sitishiki, limbwata langu najua jinsi ya kulikoroga, utakua unajifungia mwenyewe chumbani hutaki kutoka 😅 ukiambiwa kwenda kazini unaanza kujiliza 🥲😅
wewe itakuwa umekwisha niroga , kwasababu haiwezekani eti nikipata katoto kazuri huko nje, inakataa kusimama ,nikirudi kwako inasimama utadhani haiwahi kuingiamo
 
wewe itakuwa umekwisha niroga , kwasababu haiwezekani eti nikipata katoto kazuri huko nje, inakataa kusimama ,nikirudi kwako inasimama utadhani haiwahi kuingiamo
Na bado 🤣🤣🤣

Kuna siku nitairuhusu isimame ila ikiingia huko kwa kitoto cha alfu mbili, isitoke mpaka nije nitoe kauli. Nenda kakitembeze kwa amani 🤣!
 
Mm naona wanaume ndio tunaongoza kwa kusema uwongo kwenye mahusiano.

Kuna pisi ukisema ukweli tu hauipati.

Tunawadanganya danganya , unampa vihela vidogo vidogo kwanza, unamuambia kuna hela ming inaingia miez 2 mbele, ukiipata utamnunulia iphone 14🤓🤓🤓, au utamuongezea hela ya kodi, au kumuongezea mtaji. Basi mioyo yao inaridhika hata kwa matumaini ya kusadiki tu na tunda unapewa, kumbe nia yako uchovye usepe😂😂😂

kuonekana nadhifu na kujiamini inasaidia pia mwanamke akuamini hata umdanganye pakubwa...
 
Mami wangu
Napenda sana kurudi jukwaani ili tuweze kupiga story best yangu ila tatizo la ile dawa limekuwa kubwa zaidi.
Vidole vyangu hupata ganzi wakati mwingine mpaka kupelekea kuhisi kama yabisi baridi mikononi dear.

Nilijaribu kuchoma sindano ya mshipa mkononi ila sikupata ahueni.
Nateseka na hii baridi na ganzi ya mkono.

Ila nina imani nitakaa vyema na kurudi jukwaani salama na kuungana na wewe.

Nawapenda wote mnaonitag, kunifollow na kuni-mention.
Nawapenda mno.

Inshallah tuombeane kheri na fanaka ili nikae sawa kiafya na kuweza kurudi tena jukwaani.

Nakupenda mwari wangu na pia nawapenda wanajukwaa wenzangu.
❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️

MNIOMBEE!!!!🫶🫶🫶
 
Mami wangu.
Napenda sana kurudi jukwaani ili tuweze kupiga story best yangu ila tatizo la ile dawa limekuwa kubwa zaidi.
Vidole vyangu hupata ganzi wakati mwingine mpaka kupelekea kuhisi kama yabisi baridi mikononi dear.

Nilijaribu kuchoma sindano ya mshipa mkononi ila sikupata ahueni.
Nateseka na hii baridi na ganzi ya mkono.

Ila nina imani nitakaa vyema na kurudi jukwaani salama na kuungana na wewe.

Nawapenda wote mnaonitag, kunifollow na kuni-mention.
Nawapenda mno.

Inshallah tuombeane kheri na fanaka ili nikae sawa kiafya na kuweza kurudi tena jukwaani.

Nakupenda mwari wangu na pia nawapenda wanajukwaa wenzangu.
❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️

MNIOMBEE!!!!🫶🫶🫶
Don't give up, utapona.
 
Back
Top Bottom