Tareek Azeez
JF-Expert Member
- Mar 29, 2014
- 14,814
- 36,961
Kama Sio tapeli bhas Anza Sasa.
Unaonekana una tabia zote za kina Nchimbi.
Unaonekana una tabia zote za kina Nchimbi.
Ennhe nifundishe, naanzaje?Kama Sio tapeli bhas Anza Sasa.
Unaonekana una tabia zote za kina Nchimbi.
mimi ndo najionea huruma,kuna ile ukinisukuma na kidole tu eti naanguka ,imagineSie na kukunjana tena, huruma hapo huwa hakuna kabisa.
Uongo unaojirudia ukilazimishwa ufanane na ukweli.Kwamba ccm imeshinda uchaguzi
💯Noma sana
Eeenhe hapo nimeshasuuza rungu lako, unakua mwepesi, hata na unyoya tu utaanguka.mimi ndo najionea huruma,kuna ile ukinisukuma na kidole tu eti naanguka ,imagine
look me in the eyes tell me what you see☺, do i look like naweza resist your huba 😁Eeenhe hapo nimeshasuuza rungu lako, unakua mwepesi, hata na unyoya tu utaanguka.
Nimecheka sana 😂 😂 😂 , ila muhindi wewe handthamuu buanaNiliambiwa wewe ni handsome ila nikicheki nina sura ya kudaia mikopo 😁
Huwezi kabisa, hupinduki, hizo kende zako ziko mikononi mwangu uende wapi.look me in the eyes tell me what you see☺, do i look like naweza resist your huba 😁
Tuanze na maswali ya msingi:Uwezekano wa kulala saa tisa usiku leo ni mkubwa
Ili mradi linasmama potelea mbali 😋😋Nimecheka sana 😂 😂 😂 , ila muhindi wewe handthamuu buana
mbona unauliza kwa ukali,unataka uninyime auTuanze na maswali ya msingi:
Una mechi na bibie leo au ni viganja vitahusika?
😂 😂 😂 siyo kusimama tu, ila je lina uwezo wa kukojozIli mradi linasmama potelea mbali 😋😋

Wewe mpenzi siwezi kukuuliza hivyo, hilo lilikua swali la Keratombona unauliza kwa ukali,unataka uninyime au
woooooi ,mood ilikata gafla ,mapigo ya moyo nduki, hasira sio hasira, mara kiu,sijui hii feeling inaitwaje😁Wewe mpenzi siwezi kukuuliza hivyo, hilo lilikua swali la Kerato
Relax buana 🤗woooooi ,mood ilikata gafla ,mapigo ya moyo nduki, hasira sio hasira, mara kiu,sijui hii feeling inaitwaje😁
siku ukiniacha sijui nitafanya nini, ila bahati nzuri niliona kuna wataalam wa ramli humu, siwezi kuruhusu uone mic nyingine ,salamu zote nataka uwe unatumia mic yangu😁Relax buana 🤗
Unanitishia kuniroga 🤣🤣haya bwana sitishiki, limbwata langu najua jinsi ya kulikoroga, utakua unajifungia mwenyewe chumbani hutaki kutoka 😅 ukiambiwa kwenda kazini unaanza kujiliza 🥲😅sik
siku ukiniacha sijui nitafanya nini, ila bahati nzuri niliona kuna wataalam wa ramli humu, siwezi kuruhusu uone mic nyingine ,salamu zote nataka uwe unatumia mic yangu😁