Uongo ambao dunia inauamini kuwa ni ukweli

Uongo ambao dunia inauamini kuwa ni ukweli

a sinner saved by Christ

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Posts
3,870
Reaction score
4,470
Shetani alitupwa hapa DUNIANI kutoka mbinguni.

Ufunuo 12:9, maneno haya yanamtaja Shetani au Ibilisi. Aya hiyo inasema:
"Yule joka mkubwa akatupwa chini, yule nyoka wa zamani, aitwaye Ibilisi na Shetani, ayevidanganya vizazi vya mataifa yote (au mwenye kuudanganya ulimwengu wote); akatupwa hata nchi, na malaika zake wakatupwa pamoja naye."

Hata ukisoma FALAKI ILIMU ya maarifa ,ILIMU ya uchawi nayo inamtambua KWA NAMNA hii hii SHETANI ni mwenye kuudanganya ulimwengu wote.

Nitaandika KWA kifupi sana ili Uzi usiwe mrefu japo Nina mengi ya kuandika.

1.HAKUNA ALIYEKWISHA WAHI KWENDA WALA KUFIKA MWEZINI.
Juu ya anga la DUNIA kuna kifuniko kigumu glass firmament inayofunika na KUZUIA Anga ambayo hairuhusu kupenya kutoka nje ya dunia.
Na DUNIA sio tambarare flat sio duara ,Ina misingi ama nguzo zake chini ya bahati,halafu imezungukwa na kingo za barafu Antarctica.
(Hii TU ni topic yake kuhusu DUNIA sio duara ila ni tambarare..
Wanachokifanya kila mara wanaporusha roketi juu angani kusema wanakwenda MWEZINI LENGO lao ni kutaka kuboma hicho kifuniko cha glass kinachofunika anga la DUNIA ili WA escape nje ya dunia LENGO wanaotaka kutoroka ADHABU ya hukumu ya Mungu wanajua Mungu atashusha Hukumu yake.
Lakini mara zote wanapojaribu wanafeli kubomoa hiyo glass ngumu inayofunika anga roketi inaishia kulipuka wanaishia kusema hotilafinilitokea angani chombo kikalipuka,LENGO la wanaotaka wabomoe wapate mlango WA kutokea kutoroka hapa DUNIANI.
Yani ni kama SISI viumbe vya DUNIANI TUNAISHI kwenye DUNIA tambarare yenye kingo za barafu na juu ya anga kuna maji yanayo onekana anga la bluu,kinachotenganisha maji ya angani ni glass kubwa ngumu ya kiooo yenye madirisha ambayo Mungu hufungua akitaka kususha maji ya angani,na nguzo za DUNIA zipo chini ya bahati ARDHINI maji ya ARDHINI.
Hakuna mwanadamu anayeweza kutoka humu DUNIANI tumefungiwa ndani,haiwezekani kwenda MWEZINI.
Ni mwendelezo WA MNARA WA BABELI waliotaka kutoka nje ya dunia kwenda mbinguni.

Mwezi na JUA ni mianga sio kitu unaweza ukakishika.
Shetani MAANA yake ni mwenye kuudanganya ulimwengu.

2.Dawa ya meno ya kupigia maswali,KUANZIA miswaki ya plastiki,na MADINI ya fluoride YALIYOPO kwenye dawa za meno pamoja na maji ya kunywa yanaenda kurundika a katika pineal gland ya ubongo na KUZUIA ufanyaji kazi WA sehemu hiyo ya ubongo.Hii Ina athiri hisia mood,usingizi,uchovu,usingizi,na kiroho pineal gland ni JICHO LA TATU la kiroho,linakuwa blinded.

3.Dawa za KIASILI za mitishamba mimea na majani mizizi n.k kuwa ni mbaya.
Magonjwa yote yanatibika kwa dawa za KIASILI na mitindo ya maisha ikiwemo vyakula.
MFUMO WA vyakula ikiwemo majani ya chai,sukari,ulaji WA Milo mitatu na MFUMO mzima WA lishe....nguvu ya kufunga FASTING katika mwili kujiponya na kujitengeneza si lazima kula Milo mitatu kwa siku.
Hapa kuna MENGI ya kuandika ila na shauri umsome DR SEBI Traditional herbalist aliyeponya magonjwa yote kwa mtindo WA maisha vyakula ,na dawa za mitishamba
Dr SEBI DR SEBI DR SEBI

4.Kuambiwa kuwa wanadamu tumetoaka a na NYANI badala tumeumbwa na Mungu.

5.Kuambiwa kuwa hakuna Mungu

6.Kuambiwa kuwa BLACK RACE watu weusi hawana mchango katika civilisation na maendeleo ya dunia ,KWA kifupi historia ya MTU mweusi imeondolewa imefichwa imegeuzwa ili MTU mweusi asijue ASILI YAKE CHIMBUKO LAKE...sisemi kwamba black race ni superior ila nasema historia yake ime fichwa.

Kuna uwezekano asilimia kubwa ya tunaodhani ni UKWELI WA mambo katika DUNIA hii tuliyonayo ni UONGO.

kuna mwanamziki aliwahi kuimba THERE IS NO TRUTH IN THIS WORLD hakuna ukweli DUNIANI ,japo alitumia tungo tata maaana nyingine ni kwamba UONGO NI MWINGI DUNIANI

7.AI ARTIFICIAL INTELLIGENCE MAROBOTI sio kitu chenye Nia njema kwa mwanadamu kama kinavyo onekana,MAROBOTI ni tool ya kuotawala DUNIA ili wanadamu wote wapokee chapa ya mnyama
MICRO CHIP ..NEURO LINK..LENGO ni KUMTAWALA mwanadamu,wanasema wamefikia uwezo WA ku mhack mwanadamu kama wanavyo HAKI computer

8.CHANJO mRNA vaccine Zina alter na kubadilisha DNA Yako,chanjo hizo za lazima zinakuja...Zina micro chip itakayo badilisha DNA Yako

9.DAWA ZA UZAZI WA mpango,naona WENGI wanaeza wakashihudia hapa madhara yake(dawa za viwandani KWA ujumla ni biashara kuna agenda

10.GMO/MBEGU ,pembejeo na mbolea za viwandani agriculture....hiyo ni biashara ,kuna agenda nyuma.


KUNA HAJA YA KURUDIA KUISHI KIASILI wale WA HADZABE wanaishi natural hawana chanjo,hawana hospitali,hawana dawa za hospitali.

Nitakuwa naongezea hapa chini UONGO mwingine tunaouamini kuwa ni KWELI kadiri nitakavyopata nafasi.
 
Naanza kuelewa sasa KWANINI Yesu alisema. yeye YESU NI NJIA , KWELI NA UZIMA.
Yn 14:6 SUV
Yesu akamwambia, Mimi ndimi njia, na kweli, na uzima; mtu haji kwa Baba, ila kwa njia ya mimi.

Ule utafiti WA SAFINA ya NUHU wameupora na kukimbilia kuanza kufanya kazi harakaharaka ,LENGO KUU TU ni KUFICHA UKWELI WOWOTE ULIOPO katika AAFINA YA NUHU USI IFIKIE DUNIA.
wao ndio Wana amua UKWELI ni UPI na UONGO ni UPI,wao ndio wanatawala vyombo vya habari ,wanatawala mitaala ya ELIMU..

11.JE ELIMU hii tunayoipata ya western inakusaidia kuyatawala mazingira Yako,elimu hii ya darasani inakusaidia ku unleash your potential au ni MFUMO WA kibabiloni WA kukufanya mtumwa...yule KIJANA WA ZIMBWABWE aliyegundua gari inayotumia ENERGY ya mawimbi ya radio,aliishia FORM TWO ...ugunduzi aliogundua una defy Newtons laws of energy inayosema energy can not be created but can be transformed from one form to another.

Hii ELIMU TUNAYOSOMA INA UONGO MWINGI.

watoto WETU wanafundishwa ku label mabawa ya panzi ,panzi ana miguu mingapi,wachinanwana wafundisha watoto wao elimu ya kutawala mazingira ,mapinduzi ya vuwanda demand ya MAHITAJI ya soko la DUNIA ,kusovu changamoto za jamii fursa za kiuchumi zilizopo.
 
Aliyeimba THERE IS NO TRUTH IN THIS WORLD kuna kitu akitaka kusema ila akaficha kwenye tungo tata..yenye theme iliyobeba ujumbe mwingine..ila akiwa na MAANA nyingine.

kutakuwaje na ukweli wakati yule mwenye kuudanganya ulimwengu yaani ibilisi/shetani ametupwa humu DUNIANI.


Kwa KUJUA hilo YESU AKASEMA ,yeye YESU ndiye KWELI,NJIA NA UZIMA.

ukweli WA kila kitu katika hii DUNIA upo kwenye BIBLIA biblia ndiyo Ina ukweli wote.
 
1.HAKUNA ALIYEKWISHA WAHI KWENDA WALA KUFIKA MWEZINI.
Juu ya anga la DUNIA kuna kifuniko kigumu glass firmament inayofunika na KUZUIA Anga ambayo hairuhusu kupenya kutoka nje ya dunia.
Na DUNIA sio tambarare flat sio duara ,Ina misingi ama nguzo zake chini ya bahati,halafu imezungukwa na kingo za barafu Antarctica.
(Hii TU ni topic yake kuhusu DUNIA sio duara ila ni tambarare..
Wanachokifanya kila mara wanaporusha roketi juu angani kusema wanakwenda MWEZINI LENGO lao ni kutaka kuboma hicho kifuniko cha glass kinachofunika anga la DUNIA ili WA escape nje ya dunia LENGO wanaotaka kutoroka ADHABU ya hukumu ya Mungu wanajua Mungu atashusha Hukumu yake.
Lakini mara zote wanapojaribu wanafeli kubomoa hiyo glass ngumu inayofunika anga roketi inaishia kulipuka wanaishia kusema hotilafinilitokea angani chombo kikalipuka,LENGO la wanaotaka wabomoe wapate mlango WA kutokea kutoroka hapa DUNIANI.
Yani ni kama SISI viumbe vya DUNIANI TUNAISHI kwenye DUNIA tambarare yenye kingo za barafu na juu ya anga kuna maji yanayo onekana anga la bluu,kinachotenganisha maji ya angani ni glass kubwa ngumu ya kiooo yenye madirisha ambayo Mungu hufungua akitaka kususha maji ya angani,na nguzo za DUNIA zipo chini ya bahati ARDHINI maji ya ARDHINI.
Hakuna mwanadamu anayeweza kutoka humu DUNIANI tumefungiwa ndani,haiwezekani kwenda MWEZINI.
Ni mwendelezo WA MNARA WA BABELI waliotaka kutoka nje ya dunia kwenda mbinguni.
Kwa akili kama hizi akina Mwamposa na akina Tonny Kapola Gas Station watatajirika mpaka wachoke!

This is pure mental illness!
 
Shetani alitupwa hapa DUNIANI kutoka mbinguni.

Ufunuo 12:9, maneno haya yanamtaja Shetani au Ibilisi. Aya hiyo inasema:
"Yule joka mkubwa akatupwa chini, yule nyoka wa zamani, aitwaye Ibilisi na Shetani, ayevidanganya vizazi vya mataifa yote (au mwenye kuudanganya ulimwengu wote); akatupwa hata nchi, na malaika zake wakatupwa pamoja naye."

Mungu wetu Anajua kila kitu kwa nyakati zote na yupo kila mahali tena ni mwenye upendo wote. Kwa nini Alimuumba shetani wakati Alijua kuwa shetani atakuja kuasi na kutuletea dhambi na shida za kila aina likiwemo kifo hapa duniani? Please usikurupuke kujibu hili swali. Kaa utulie na utafakari vizuri! Nasubiri kujifunza!
 
Kabla ya kutudanganya dunia ni flati elezea kwa kina why alaska iliyo magharibi ya mbali iwe karibu na urusi iliyo mashariki ya mbali kwa kilomita kumi na moja tu
 
Mungu wetu Anajua kila kitu kwa nyakati zote na yupo kila mahali tena ni mwenye upendo wote. Kwa nini Alimuumba shetani wakati Alijua kuwa shetani atakuja kuasi na kutuletea dhambi na shida za kila aina likiwemo kifo hapa duniani? Please usikurupuke kujibu hili swali. Kaa utulie na utafakari vizuri! Nasubiri kujifunza!

Mit 16:4
BWANA amefanya kila kitu kwa kusudi lake; Naam, hata wabaya kwa siku ya ubaya.



NAAM, HATA WABAYA KWA SIKU YA UBAYA.


Mithali 16:4 “Bwana amefanya kila kitu kwa kusudi lake; Naam, hata wabaya kwa siku ya ubaya”.



Kuna wakati Bwana Yesu aliwaambia wanafunzi wake maneno haya;

Yohana 13:7 “Yesu akajibu, akamwambia, Nifanyalo wewe hujui sasa; lakini utalifahamu baadaye”.

Ikiwa na maana kuna mambo ambayo Mungu anayafanya , kamwe hatutakaa tuyaelewe kwa sasa, bali baadaye sana. Na “Baadaye”, inaweza kumaanisha kipindi kirefu kijacho, au wakati wa baada ya haya maisha.

Hivyo basi, hakuna mwanadamu anayeweza kutolea majibu kila jambo analolisoma kuhusu Mungu, isipokuwa tu tunapapasa-pasaka, na kuelewa yale tuliojaliwa kuelewa na Roho Mtakatifu kwa sasa (Matendo 17:27).

Leo kwa sehemu tutaona, kwanini Mungu alisema maneno haya.

Sehemu: Mithali 16:4 “Bwana amefanya kila kitu kwa kusudi lake; Naam, hata wabaya kwa siku ya ubaya”.

Swali linaloulizwa hapo, Je! Ni kweli Mungu aliwaumba wabaya ili kutimiza kusudi la ubaya?

Jibu ni ndio kama ilivyoandikwa.

Utauliza, ni kwanini sasa aseme yeye ni Mungu wa upendo, apendezwaye na haki? . Jibu ni lile lile, afanyalo leo hatutalijua, sasa lakini tutalijua vizuri baadaye. Na mawazo yake si mawazo yetu.

Ni vichache tu tunaweza kujua kwanini amewaumba watu wabaya kama ibilisi na mapepo yake, na waovu kama akina Kaini, kora, Belshaza? Ili wafanye mabaya duniani?

Majibu tuliyopewa kuyaelewa, ni ili kutimiza makusudi yake matatu makuu;

kufundisha
kuadhibu
kuonyesha uwezo wake.
Kwamfano tunapoona hatma ya ibilisi na matendo yake maovu, hakuna hata mmoja anapendezwa na tabia kama zile, hivyo na sisi tutajilinda na dhambi ya uasi, kwa gharama zote, kwasababu tunajua mwisho wake utakuwa wapi. Hivyo yeye na watu wabaya wamekuwa funzo kubwa kwetu sisi, juu ya madhara ya dhambi.

Kama wasingekuwepo, tusingejua uzuri wa haki. Huwezi kujua sukari ni tamu kama hujawahi kuonja kitu kichungu, huwezi kujua hili ni joto kama hujawahi kuhisi baridi kabisa. Vilevile hatuwezi kujua Mungu ni wa upendo kama hatujakaa na watu wabaya, kama vile wauaji, wabinafsi n.k

Vilevile ameruhusu kwa lengo la kuadhibu, pale tumkoseapo Mungu. Anaruhusu watu kama akina Nebukadreza wa Babeli, kutuadhibu, kama wafilisti kwa Israeli walipomkosea Mungu. Hivyo wanasimama pia kama fimbo ya Mungu kwa watu wake kuwafunza.

Na vilevile kuwapa sababu zote hao watu wabaya kwanini wanastahili hukumu siku ile ya mwisho kwa matendo yao.

Pia sababu ya tatu ni ili kudhihirisha uweza wake mwingi. Mungu huwa anaruhusu wachawi kama Yane na Yambre washindane naye ili atoe maajabu yake yote, anaruhusu watu kama Farao wawe na mioyo migumu ili aonyeshe uweza wake mkuu wa uokozi, aliruhusu taifa lake Israeli lizungukwe na maadui zake aonyeshe jinsi anavyoweza kuokoa.

Soma hapa;

Warumi 9:17 “Kwa maana maandiko yasema juu ya Farao, ya kwamba, Nilikusimamisha kwa kusudi hili, ili nionyeshe nguvu zangu kwako, jina langu likatangazwe katika nchi yote.

18 Basi, kama ni hivyo, atakaye kumrehemu humrehemu, na atakaye kumfanya mgumu humfanya mgumu.

19 Basi, utaniambia, Mbona angali akilaumu? Kwa maana ni nani ashindanaye na kusudi lake? 20 La! Sivyo, Ee binadamu; wewe u nani umjibuye Mungu? Je! Kitu kilichoumbwa kimwambie yeye aliyekiumba, Kwani kuniumba hivi?

21 Au mfinyanzi je! Hana amri juu ya udongo, kwa fungu moja la udongo kuumba chombo kimoja kiwe cha heshima, na kimoja kiwe hakina heshima?

22 Ni nini basi, ikiwa Mungu kwa kutaka kuonyesha ghadhabu yake, na kuudhihirisha uweza wake, kwa uvumilivu mwingi, alichukuliana na vile vyombo vya ghadhabu vilivyofanywa tayari kwa uharibifu;”

Hivyo basi, hizi ni baadhi ya sababu, lakini zipo nyingine zaidi ya hizo ambazo tutakuja kuzifahamu baadaye.

Hii ni kutufundisha nini?
Ni kutufundisha unyenyekevu, tukubali kufanyika watu wema, ili tusiwe vyombo vya ubaya, Kwasababu kila jambo unaloliona duniani, liwe baya liwe jema, lipo chini ya makusudi ya Mungu, hakuna linalotokea kwa bahati mbaya, na ndio maana mengi ya hayo bado hayajaondolewa yote. Lakini utafika wakati yataisha.

Kumbuka hatuna miaka 100 tu ya kumjua Mungu, bali tuna umilele mbeleni, Hivyo kwa kipindi hichi kifupi hatuweza kutoa habari zote za Mungu, na kumuuliza kwanini umeruhusu haya, au yale..tuwe watulivu.

Tupende mema tuwe salama, tumpe Kristo maisha yetu ili tusiwe vyombo vya ghadhabu kama Farao, bali vya heshima.

Bwana akubariki.
 
Kabla ya kutudanganya dunia ni flati elezea kwa kina why alaska iliyo magharibi ya mbali iwe karibu na urusi iliyo mashariki ya mbali kwa kilomita kumi na moja tu

Kwa mtazamo wa nadharia ya dunia tambarare (Flat Earth), ukaribu kati ya Alaska na Urusi unaelezewa kwa kutumia ramani maalum ya nadharia hiyo, ambayo kwa kawaida ni ramani ya makadirio ya masafa sawa kutoka ncha ya kaskazini (Azimuthal Equidistant Projection).

Katika mfumo huu, maelezo ya ukaribu wao yanakuwa kama ifuatavyo:
1. **Ncha ya Kaskazini ndio Kitovu
Kwenye muundo wa dunia flati**, Ncha ya Kaskazini (North Pole) ipo katikati kabisa ya diski ya dunia. Mabara yote yanasambaa kwenda nje kuelekea pembezoni (ambako kuna ukuta wa barafu wa Antaktika).
Kwa sababu Ncha ya Kaskazini ipo katikati, maeneo ya kaskazini mwa Urusi (Siberia) na kaskazini mwa Marekani (Alaska) yanakuwa yamebanana karibu sana na kitovu hicho cha katikati.

2. Mpangilio wa Mashariki na Magharibi
Kwenye diski tambarare, "Mashariki" na "Magharibi" sio pande zilizonyooka moja kwa moja hadi mwisho wa anga, bali ni mizunguko inayozunguka kitovu (Ncha ya Kaskazini).
Unapoenda Mashariki au Magharibi, unazunguka diski hiyo.
Urusi na Alaska zote ziko upande wa juu kabisa wa ramani hii (karibu na kitovu).
Hii ina maana kwamba Urusi ya Mashariki ya Mbali na Alaska ya Magharibi haziko kwenye "misingi miwili tofauti ya mwisho wa dunia", bali zote zinapakana kwenye duara lile lile la ndani la kaskazini karibu na Mlango wa Bahari wa Bering.

3. Visiwa vya Diomede kwenye Dunia Flati
Kuhusu ule umbali mdogo wa kilomita chache kati ya Big Diomede (Urusi) na Little Diomede (Alaska), watetezi wa dunia flati wanaeleza kuwa visiwa hivi vipo kwenye mstari ule ule wa kijiografia unaozunguka katikati ya diski. Hakuna hitaji la kukunja ramani ili vikunde pamoja; vipo mahali hapo hapo vikitenganishwa na mfereji mwembamba wa maji (Mlango wa Bering) uliopo kaskazini mwa ramani tambarare.
 
12 .KUVAA VIATU AMBAVYO ni insulated ama plastic..kutokupata muda WA nyayo za miguu Yako ama mikono Yako kushika udongo...mwanadamu ana MFUMO WA umeme ndani yake ..ni kama betri inayotunza umeme..mwili unafanya kazi kwa kutumia umeme ubongo,moyo,misuli. yote ni umeme .

Mwanadamu ku interact na nature kutembea miguu wazi kwenye udongo at least mara chache kwa siku..ku shika udongo,ama mimea ..nature Ina saidia kubalance umeme ULIOPO mwilini mwako...hii nayo ni topic yake Ina volume of books 📚

kuna wakati walitopoa VIATU wakaweka MADINI ya copper shaba kwenye VIATU ili unapotembea Ile shaba ni good conductor mwanadamu afanye EARTHING kama unavyo ona kwenye umeme WA nyumbani kuna EARTH waya WA copper kwenye umeme WA majumbani kwetu..mwanadamu naye ni kama betri ya umeme anahitaji kubalance umeme mwili wake na NATURE. ERATH..
 
12 .KUVAA VIATU AMBAVYO ni insulated ama plastic..kutokupata muda WA nyayo za miguu Yako ama mikono Yako kushika udongo...mwanadamu ana MFUMO WA umeme ndani yake ..ni kama betri inayotunza umeme..mwili unafanya kazi kwa kutumia umeme ubongo,moyo,misuli. yote ni umeme .

Mwanadamu ku interact na nature kutembea miguu wazi kwenye udongo at least mara chache kwa siku..ku shika udongo,ama mimea ..nature Ina saidia kubalance umeme ULIOPO mwilini mwako...hii nayo ni topic yake Ina volume of books 📚

kuna wakati walitopoa VIATU wakaweka MADINI ya copper shaba kwenye VIATU ili unapotembea Ile shaba ni good conductor mwanadamu afanye EARTHING kama unavyo ona kwenye umeme WA nyumbani kuna EARTH waya WA copper kwenye umeme WA majumbani kwetu..mwanadamu naye ni kama betri ya umeme anahitaji kubalance umeme mwili wake na NATURE. ERATH..

hivi KWANINI TB Joshua na mpoto walikuwa wanatembea peku ARDHINI au ni fasheni.??au walijua health benefits yake
 
13.matumizi ya copper shaba kwenye afya ,ikiwemo vyombo vya vifaa tiba,vyombo vya kuhifadhi maji..vikombe vya maji ya kunywa vya shaba role ya shaba kwa ujumla katika AFYA na health system
 
14.matumizi ya chumvi kiroho na kiafya
Chumvi ni agano ,ukitumia chumvi Yako ya nyumbani ukainenea maneno ukiombea ukaweka agano na Mungu na ukiwa ni MTU WA HAKI sio kwa Hila ama kwa UBAYA, chumvi agano la chumvi..linakuwa na nguvu ya kuponya mambo Yako ya kiroho..(hii ni topic yake kubwa...nitaweka link ya video usikilize kwa muda WAKO NAMNA ya kutumia..chumvi katika maombi...sio kwa NAMNA ya kishirikina ila KI BIBLIA na utaona kwenye biblia chumvi imetumika pia sana ,hata sisi tunaitwa ni chumvi ya ulimwengu..
Mlokole akitaja matumizi ya chumvi kwenye maombi watu wanafikiri ni USHIRIKINA lakini wanakauka chumvi kwenye chakula kila siku.

View: https://youtube.com/shorts/U6vFihm_e7M?si=wfrmp5ammj41-G_A

Dr MIZ ameelezea matumizi ya chumvi kibiblia kwa muda WA zaidi ya lisaa lizima

View: https://www.youtube.com/live/LMc9XiR2EKo?si=LhU1-oT7tqkKSC6J
 
UONGO ukisemwa mara KWA mara huamininika na wengi na KUWA UKWELI ili hali kiuhalisia kumbe ni UONGO,


15.KUNYWA MAJI MENGI KUNA FAIDA
Watu WA ZAMANI ama wahadzabe TU wanaishi naturally au hata higher animals wanyama wengine,,JE wanakunywa maji mara KWA mara.

Kwa Nini binadamu WA Leo anakunywa maji kila dakika,hata kwenye kikao kidogo ama mikutano na kachupa Cha maji pembeni...

tumeambiwa kunywa maji MENGI ni afya .
Maji MENGI Yana dilute madini YALIYOPO mwilini ambayo Yana control umeme WA mwili..ikiwemo MADINI chumvi na mengine.

Kunywa maji pale tu unaposikia kiu. Rangi ya mkojo wako ndio kipimo bora zaidi: ukiona ni wa manjano hafifu (pale yellow), uko salama. Ukiona mkojo una rangi ya maji safi kabisa (clear kama maji ya chupa) mchana kutwa, ina maana unazidisha maji na unachosha figo zako pamoja na kuosha madini muhimu mwilini.
 
UONGO ukisemwa mara KWA mara huamininika na wengi na KUWA UKWELI ili hali kiuhalisia kumbe ni UONGO,


15.KUNYWA MAJI MENGI KUNA FAIDA
Watu WA ZAMANI ama wahadzabe TU wanaishi naturally au hata higher animals wanyama wengine,,JE wanakunywa maji mara KWA mara.

Kwa Nini binadamu WA Leo anakunywa maji kila dakika,hata kwenye kikao kidogo ama mikutano na kachupa Cha maji pembeni...

tumeambiwa kunywa maji MENGI ni afya .
Maji MENGI Yana dilute madini YALIYOPO mwilini ambayo Yana control umeme WA mwili..ikiwemo MADINI chumvi na mengine.

Kunywa maji pale tu unaposikia kiu. Rangi ya mkojo wako ndio kipimo bora zaidi: ukiona ni wa manjano hafifu (pale yellow), uko salama. Ukiona mkojo una rangi ya maji safi kabisa (clear kama maji ya chupa) mchana kutwa, ina maana unazidisha maji na unachosha figo zako pamoja na kuosha madini muhimu mwilini.

nilifunga siku tatu kavu chochote bila kula Wala kunywa chochote hata maji...

ATI ananiambia si ungekunywa TU vimaji kidogo..

16.FASTING FAIDA ZA KIAFYA ZA KUFUNGA NI TIBA YA MWILI WAKO ukitafuta FAIDda za kiafya za kufunga utazipata ,KIMWILI na KIROHO.
 
Back
Top Bottom