Tuwe makini sana na benki za Mlimani City - DSM

Tuwe makini sana na benki za Mlimani City - DSM

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Posts
4,141
Reaction score
951
Wandugu tujihadhari sana, pale Mlimani City kuna viashiria vya kuaminika kabisa kwa wahudumu (Tellers) wa baadhi ya Benki za pale Mlimani City ambao hawana uaminifu kabisa ni vibaka kama sio majambazi kamili!!!, Ukichukua fedha nyingi wanatoa taarifa kwa Majambazi..huwa wanalanda landa katika eneo hilo..... Matukio mengi ya uporaji yanatengenezwa na wao... Kuna ndugu kanisimulia kisa cha kufuatiliwa na amenisimulia kisa cha kusikitisha cha kufuatiliwa na majambazi wenye silaha baada ya kuchukua fedha za Mkopo kwenye Benki ya NMB Mlimani City pale. Ilimlazimu wajisalimishe kwenye lindo fulani na majambzi wakaishia kupiga risaisi hewani na kutawaniyka ..mpaka sasa hajui Majambazi hao walijuaje amechukua hela nyingi..Mnakumbuka visa vya watanzania wenzetu kuuwawa hapo Mlimani City na kula yule Sister wa Kanisa la Ubungo Makoka nae aliuwawa pale Ubungo wakati fulani baada ya kutoka hapo Mlimani City -

TUWE MAKINI SANA
 
Tukimchagua fisadi.. majambazi kama hayo yatatamba sana hapa Tanzania..Fisadi mnalijua msilichague
 
Pale pamegeuzwa sehemu ya show off,kuchukua au kutembea na pesa nyingi eneo lile ni kutengeneza mazingira mazuri ya kuibiwa.
 
Bora kuomba support ya ulinzi ukiwa unachukua fedha nyingi. Mana wafanyakazi wa bank hutoa siri na kukuundia majambazi.
 
Ukiwa unaenda kuchukua pesa nyingi usiende peke yako. Tafuta walau washikaji wawili uende nao.
 
Ukiwa unaenda kuchukua pesa nyingi usiende peke yako. Tafuta walau washikaji wawili uende nao.
hao washikaji unawachukua wanini? wakubebe utakapo dondoka kwa pressure baada ya kuibiwa au? maan sidhani kama wana msaada wowote kwakuwa majambazi wanakuja na bunduki washikaji zako watakuja wamebeba galaxy na iPhone tu
 
Hua nikichukua kiasi kikubwa nikishaingia kwenye gari nazigawanya faster nyingine naziweka hadi sehemu za siri. Kisha nabakisha kiasi kidogo na kuweka kwenye libahasha la bank kwenye siti ya mbele bila kificho.

Akijipendekeza jambazi ataambulia kapesa kiduuchu tofauti na matarajio yake. Maana akishaona mfuko tu anachukua na kutimka
 
Elli Kuna kisa hivi majuzi Mbezi beach majambazi baada ya kumfukuza Dada akiwa kwenye gari yake waliambulia nguo za watoto zikiwa kwenye mfuko wakidhani ni Pesa. Pesa hasa alitupia nyuma ya seat
 
Last edited by a moderator:
Mtawasingizia mateller but in reality teller awapo kwenye cube huwa hana kitu chochote cha kumsaidia kuwasiliana na mtu alie nje au ndani ya banking hall!

Katika benki teller ni mtu alie busy saana kuliko wafanyakazi wote ndani ya benki.
 
Mtawasingizia mateller but in reality teller awapo kwenye cube huwa hana kitu chochote cha kumsaidia kuwasiliana na mtu alie nje au ndani ya banking hall!

Katika benki teller ni mtu alie busy saana kuliko wafanyakazi wote ndani ya benki.

Sifahamu una maanisha nini....
 
ilishawahi kunitokea mimi palepale mlimani city mwaka jana,nilichukua kiwango kikubwa tu cha pesa pale NMB,kabla sijatoka nje nilihisi kulikuwa na watu walikuwa wananifuatilia,nilirudi haraka na nikazi deposit kwenye account yangu ya CRDB palepale.Tuwe makini jamani, unaweza poteza uhai
 
Kwel mkuu hii kitu hata mm imenitokea mwezi mmoj uliopta, japo ilibd nigeuze kurud ndan baada ya kushtukia mchezo
 
Mtawasingizia mateller but in reality teller awapo kwenye cube huwa hana kitu chochote cha kumsaidia kuwasiliana na mtu alie nje au ndani ya banking hall!

Katika benki teller ni mtu alie busy saana kuliko wafanyakazi wote ndani ya benki.

Wewe nadhani ni banker. Sisi wateja tunawaona hao mateller wakiwa na smart phones zao kwenye cubicles na mara nyingine wanapiga na kupokea simu. Kuna apps za kupiga picha kwa siri ambapo mpigaji anaweza kutransfer hiyo picha faster! We ukiona wachukua mzigo, na teller anajidai kushikashika smart phone yake, ama wale security guards wanazungukia sehemu unayohudumiwa, CHUKUA TAHADHARI, kwani YAWEZEKANA ukawa mhanga!
 
Naomba kwa anayejua gharama za askari au yale magari ya kusindikiza pesa
ni shilingi ngapi atuwekee tujipime kama inawezekana kuwatumia
ila kiukweli mimi huwa nao nawaogopa. fikiria kama hizo pesa umechukua
na unaleta nyumbani kwa mambo muhimu hao nao si wanaweza kukurudia baadae?

Mimi ninachofanyaga ni yule ninayetakiwa kumlipa
namwomba akaunti yake namwingizia fedha,Hata kama ni benki tofauti ipo huduma ya kuhamisha.
namletea pay in slip. Afu anakupa hicho ulicholipia.

Cha ajabu majambazi siku hizi hata 3M wanaona ni dili
sijui bei za risasi zimeshuka,mtu anakuzukia kukunyanganya
mauzo ya vocha huku wana bodaboda na bastola,ni ajabu
lakini inatokea.Tuchukue tahadhari.
 
Wewe nadhani ni banker. Sisi wateja tunawaona hao mateller wakiwa na smart phones zao kwenye cubicles na mara nyingine wanapiga na kupokea simu. Kuna apps za kupiga picha kwa siri ambapo mpigaji anaweza kutransfer hiyo picha faster! We ukiona wachukua mzigo, na teller anajidai kushikashika smart phone yake, ama wale security guards wanazungukia sehemu unayohudumiwa, CHUKUA TAHADHARI, kwani YAWEZEKANA ukawa mhanga!
Mkuu hapo kwa walinzi umenena,Kuna ile mitambo ya cctv
wale wanaokaa kwenye chumba chenye tv wanaona kila kitu
na wale ni rahisi kuwasiliana na majambazi maana wao
hawako busy kama mateller,lakini wanaona kila kitu
aliyepewa hela nyingi au ndogo wanaona.

Kuna umuhimu wa wamiliki wa mabenki
kuimulika idara hii,kwani ipo kwa ajili ya
ulinzi lakini inaweza kutumika vinginevyo
nadhani tunaikumbuka story ya kasusula.
 
Ndo ushamba huo haujawesha mnabeba mihela mingi ya nini ili mpate sifa!! Cheque book za kazi gani kama unafanya malipo si utumie kiasi kidogo na kama unachukua more than 10 m kwa mf hata kama benki yako haimo humo mcity si ufanye transfer,acheni ushamba wa kubeba mihela,nawaruhusu wanaobeba mishahara tu nanyi chukueni Police escort alaah!
 
hao washikaji unawachukua wanini? wakubebe utakapo dondoka kwa pressure baada ya kuibiwa au? maan sidhani kama wana msaada wowote kwakuwa majambazi wanakuja na bunduki washikaji zako watakuja wamebeba galaxy na iPhone tu

Watakusaidia kupiga picha za kupost Insta....#jokes #
 
nmb siyo benk kama una akaunti bora uachane nao
 
Elli Kuna kisa hivi majuzi Mbezi beach majambazi baada ya kumfukuza Dada akiwa kwenye gari yake waliambulia nguo za watoto zikiwa kwenye mfuko wakidhani ni Pesa. Pesa hasa alitupia nyuma ya seat

ha ha ha
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom