Tuwe makini sana na benki za Mlimani City - DSM

Tuwe makini sana na benki za Mlimani City - DSM

Hua nikichukua kiasi kikubwa nikishaingia kwenye gari nazigawanya faster nyingine naziweka hadi sehemu za siri. Kisha nabakisha kiasi kidogo na kuweka kwenye libahasha la bank kwenye siti ya mbele bila kificho.

Akijipendekeza jambazi ataambulia kapesa kiduuchu tofauti na matarajio yake. Maana akishaona mfuko tu anachukua na kutimka
Mkuu unataka kuwafaidisha wahudumu mochwari tu!
Acha hizo, chukua polisi!
 
Back
Top Bottom