Tuwashitaki Oman kwa biashara haramu ya utumwa

Tuwashitaki Oman kwa biashara haramu ya utumwa

Hata hivyo nashukuru Leo hii tuna kina Muhammad Ali. Martin Luther Jr.,Malxom small, Maywether, tupac, Jayz, Serena Williams, Beyonce, Wanatutangaza watu weusi duniani nasi tunaheshimika. WaZUngu ndio walipiga ban utumwa, kwakua YESU hapendi uonevu.

Kule arabuni hata maendeleo hakuna coz walikua wanawabaka, kuwalawiti wakina nabtali na kuwaua.

Huyo mnajuwa kuandika jina lake?

Makubwa!
 
Hata hivyo nashukuru Leo hii tuna kina Muhammad Ali. Martin Luther Jr.,Malxom small, Maywether, tupac, Jayz, Serena Williams, Beyonce, Wanatutangaza watu weusi duniani nasi tunaheshimika. WaZUngu ndio walipiga ban utumwa, kwakua YESU hapendi uonevu.

Kule arabuni hata maendeleo hakuna coz walikua wanawabaka, kuwalawiti wakina nabtali na kuwaua.

Shall I call it stupidity or Ignorance or super hatred to Omanis. You cannot even browse for a factual sheet on Oman?
http://www.ceicdata.com/en/statistics/Oman/Real-GDP-Growth.
This was an Empire that shook the foundation of European Crusaders in th Persian Gulf.
 
Tupac, Sean Combs wamefanya mziki wa hip hop kupendwa duniani kote na kujenga heshima kw blacks, hadi kule arabuni na Irani kwenye ma-hardliners kuliko wewe hiphop imesha sumbua . Kule Iran hadi mademu wa kimanga wanadata wakiwasikia wakina lil Wayne. Wanatamani waolewe nao. Ambapo hapo zamani haikua hivyo waliwageuza watu weusi, shamba boi, pingu mikononi. Na kuwalimisha zao la tende. Na pembe za ndovu walizokua wakituibia huku kwetu afrika. Waarabu walijisahau hadi hawakuwaza kujenga viwanda. Waliamini viwanda vyao ni sisi waafrika walitufuga kama mifugo kama wasukuma tunavyofuga ng'ombe kwa akili ya maziwa. Ngembe snsawo. Hadi wanatuonea wivu.

Hadi wazungu wakawapita waarabu kimaendeleo. Watumwa kwa mwarabu ilikua kama ngoma kwa mswahili.

Utumwa umekujaa ndani ya damu. Wazungu wamefanikiwa sana afrika hasa Tanzania kuweka watumwa wa fikra baada ya ukoloni kuondoka. Mtu ukimwona anasifia utumwa wa wazungu kwa vile kuna Tyson au Tupac wamepata pesa na umaarufu huo ni utumwa mbaya zaidi ya wale walouzwa kama nyanya, maana huyu anafurahia kuwa mtumwa bila ya zengwe.

Utumwa ni utumwa tu ukiwa mtumwa wa mzungu au mwarabu basi wote ni sawa, lakini wajukuu wa watumwa wa kizungu wanafurahia sana babu zao kufanywa watumwa. Hivyo nao wanakua watiifu kwa masters wao mpaka kesho, akili zao zipo hivo.
Mfano wako wapo wengi , kwao wazungu ni masters wao ni white color slaves na haya zaidi yapo Tanzania. Wazungu walifanikiwa sana kuwa brain wash wazee wa kibara na wazee wale wamekurithisheni akili ya kuwa muendelee kuwa watumwa wa mzungu...
Leo tupo nyuma sana kwa sababu moja hii watu wana mentallity za kitumwa. Kwao kwa bile master ni mzungu basi sawa tu...
Ujinga huu huwezi kuuona popote Afrika upo kwetu tu. na kwa sababu kuu ni uislam nchi hii una nguvu na waislam pekee ndio hawakubali kuwa watumwa wa wazungu hivo wazungu wamefanikiwa kuwafanya nyie muwaone wazungu ndio kila kita katika kuwapiga vita waislam . Mnajidhalilisha tu...utu wa mtu ni sawa . Wayu wote ni sawa hakuna kuzidiana wala hakuna mbora kwa sababu ya rangi au kabila . hakuna mbora katika binaadamu ila kwa ucha muungu tu...na huu ndio msingi mkuu wa uislam juu uhuru wa binaadamu kiakili.

Pole yako...mtumwa bora
 
Yeah I can see the parish education you got is the true source of hate than love. That is why every Muzungu is your God. Mark Twain was right to the point.

Nina elimu kubwa kumzidi hata mtume wako na sina madhambi kama ya mtume wako!! Unabisha?
 
Nina elimu kubwa kumzidi hata mtume wako na sina madhambi kama ya mtume wako!! Unabisha?


wewe ni zaidi ya mjinga,yesu,adamu.ibrahim,paulo,peter joni...walisoma hadi darasa la ngapi? unaweza kujifananisha nao? STAARABIKA -"shule mnaenda kujifunza ujinga"-faiza foxy
 
wewe ni zaidi ya mjinga,yesu,adamu.ibrahim,paulo,peter joni...walisoma hadi darasa la ngapi? unaweza kujifananisha nao? STAARABIKA -"shule mnaenda kujifunza ujinga"-faiza foxy
kivava, hoja yangu ilikuwa na mambo mawili! Moja ni kwamba nina elimu kumzidi Mtume wako na pili mtume wako ana madhambi mengi kuliko Mimi. Wewe umejibu ipi?
 
Last edited by a moderator:
kivava, hoja yangu ilikuwa na mambo mawili! Moja ni kwamba nina elimu kumzidi Mtume wako na pili mtume wako ana madhambi mengi kuliko Mimi. Wewe umejibu ipi?

Since you are ignorant your so called education is useless and so you will not be free until you learn to unlearn.
 
Last edited by a moderator:
Once a slave always a slave unless otherwise we free ourselves from the last chains and shackles of slavery in our brain and minds....
 
Since you are ignorant your so called education is useless and so you will not be free until you learn to unlearn.

Do you want me to unlearn formal education and embrace your Islamic rituals? Nina akili nzuri kuliko mtume wenu aliyekufa hata kusoma hajui, HELL NOO
 
Hao unaowaita oman waliingiza dini ya kiislam pwani ya afrika ya mashariki katika miaka ya 1200 huku wakiendelea na biashara zao za kubadilishana vitu bila ya kufanya biashara ya utumwa. Wazungu walieneza dini ya ukristu pwani ya afrika mashariki miaka ya 1800 huku wakifanya biashara. Biashara ya utumwa ilianza miaka ya 1800 jiulize mwenyewe chanzo cha biashara ya utumwa.

Danganya wajinga wenzako! Nenda Bagamoyo kajifunze, waarabu si wema kamwe. Waisraeli wanasema, "the only good Arab is the dead one"

I concur with Jews
 
Danganya wajinga wenzako! Nenda Bagamoyo kajifunze, waarabu si wema kamwe. Waisraeli wanasema, "the only good Arab is the dead one"

I concur with Jews

Wewe kubaliana na hao wayahudi unaowaamini lakini kwao wewe ni nyani tu na huna tofauti na nyani alieko katika msitu wa kigoma.

Unaleta mambo ya historia za kupika na kuchora ambao hauna mashiko huku ukiyafumbia macho yanayoendelea sasa hivi, hii ni ajabu kweli kweli!!

Kwa akili hizi ulizonazo sasa nimetambua ni kwanini mlikuwa mnakamatana wenyewe kwa wenyewe na kuuzana utumwani.

Hao unaowaunga mkono angalia huu mfano wa wanavyokuoneni nyinyi.


https://youtu.be/dPxv4Aff3IA

Nakuongezea na hii mnaojifanya wakristo mbele ya hao unaowakubali.



https://youtu.be/OlT3ARuUSGc
 
kivava, hoja yangu ilikuwa na mambo mawili! Moja ni kwamba nina elimu kumzidi Mtume wako na pili mtume wako ana madhambi mengi kuliko Mimi. Wewe umejibu ipi?

Elimu sio kujua kusoma na kuandika tuu,bali kuwa na ujuzi na maarifa,kule kukaririshwa shule hakujakusaidia kuvipata.
Yesu alijua kusoma na kuandika? Je wewe una elimu kumzidi?
Ama kwa dhambi chukua kioo jiangalie ujitafakari utapata jibu
 
Last edited by a moderator:
Wewe kubaliana na hao wayahudi unaowaamini lakini kwao wewe ni nyani tu na huna tofauti na nyani alieko katika msitu wa kigoma.

Unaleta mambo ya historia za kupika na kuchora ambao hauna mashiko huku ukiyafumbia macho yanayoendelea sasa hivi, hii ni ajabu kweli kweli!!

Kwa akili hizi ulizonazo sasa nimetambua ni kwanini mlikuwa mnakamatana wenyewe kwa wenyewe na kuuzana utumwani.

Hao unaowaunga mkono angalia huu mfano wa wanavyokuoneni nyinyi.


https://youtu.be/dPxv4Aff3IA

Nakuongezea na hii mnaojifanya wakristo mbele ya hao unaowakubali.



https://youtu.be/OlT3ARuUSGc
MBONA UTUMWA HATA BONGO BADO UPO TENA SANA..........ubaguzi ni asili ya mwanadamu
leo mzungu anambagua mwafrica...mwafrica wanabaguana kwa makabila.....makabila yanabaguana kwa koo zao(somalia)
usione shida unapobaguliwa wewe chapa kona
 
Danganya wajinga wenzako! Nenda Bagamoyo kajifunze, waarabu si wema kamwe. Waisraeli wanasema, "the only good Arab is the dead one"

I concur with Jews

And Jews say there is no place for Black people in Israel. Poor ignorant I bet you have a little Israeli flag, teh teh teh watch this you poor little Neg-zio boy.
Watch "Israel Against Black People" on YouTube - https://youtu.be/HigvH07JyWg

And aboutvJesus and Christians:
Watch "Israelis: Who is Jesus to you?" on YouTube - https://youtu.be/UCUxTFt8pB0
 
Elimu sio kujua kusoma na kuandika tuu,bali kuwa na ujuzi na maarifa,kule kukaririshwa shule hakujakusaidia kuvipata.
Yesu alijua kusoma na kuandika? Je wewe una elimu kumzidi?
Ama kwa dhambi chukua kioo jiangalie ujitafakari utapata jibu

Unataka kunilinganisha akili na kibaka wa watoto wa miaka sita? You must be insane
 
And Jews say there is no place for Black people in Israel. Poor ignorant I bet you have a little Israeli flag, teh teh teh watch this you poor little Neg-zio boy.
Watch "Israel Against Black People" on YouTube - https://youtu.be/HigvH07JyWg

And aboutvJesus and Christians:
Watch "Israelis: Who is Jesus to you?" on YouTube - https://youtu.be/UCUxTFt8pB0

Hata sina muda wa kupitia links zako za kishetani na za kumpinga KRISTO YESU

Wayahudi wanasema hivi, "mwarabu mwema ni aliyekufa tu"
 
Wewe kubaliana na hao wayahudi unaowaamini lakini kwao wewe ni nyani tu na huna tofauti na nyani alieko katika msitu wa kigoma.

Unaleta mambo ya historia za kupika na kuchora ambao hauna mashiko huku ukiyafumbia macho yanayoendelea sasa hivi, hii ni ajabu kweli kweli!!

Kwa akili hizi ulizonazo sasa nimetambua ni kwanini mlikuwa mnakamatana wenyewe kwa wenyewe na kuuzana utumwani.

Hao unaowaunga mkono angalia huu mfano wa wanavyokuoneni nyinyi.


https://youtu.be/dPxv4Aff3IA

Nakuongezea na hii mnaojifanya wakristo mbele ya hao unaowakubali.



https://youtu.be/OlT3ARuUSGc

Mkuu Pona huwezi kuwachafua wayahudi kwa kusitiri ushetani uliofanywa na mashetani waarabu wakati wa biashara ya utumwa! Let's call a spade by its name, waarabu wameua na kutesa mababu zetu.

Anzisha mada kuhusu wayahudi, na pia wana haki kutimua watu weusi eneo lao ni dogo sana na linaingia Mara 700 kwenye eneo linalokaliwa na waarabu. Ingekuwa busara kuwapa wapalestina eneo na kuwahamisha pale

Kuhusu wayahudi kubagua weusi hata mtume wenu alikejeri watu weusi. Fikiria
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom