Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Overtime nitahakikisha kama hii kufanana majina kila kitu siyo coincidence.

Ila nina Kaka/ Rafiki ana jina linaanzia F. Nakumbuka mimi bado young tumekaa na mpenzi wake alikua anaitwa N**** akamwambia "Twende tukalale nikakuto***"

Ajabu yake mdada akainuka akaenda.
HahAhaha mkuu.ndivyo inavotakiwa.hawa viumbe ukimjali na kumheshimu sana.she will stab you at the back

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haha pole yake ila ni tabia ya wanaume, huwa wakiumia hawakubali kuwa wameumia na wanaishia kutibu maumivu yao kwa njia ya kuponda, I can feel his pain...kijana kaumizwa aisee
Maumivu yake toka kwa mwanamke mmoja asijumuishe wanawake wote.Yaonekana alimpenda sana na alimuumiza sana sasa hasira zake ndio azilete kwa wasohusika?
Ndugu wajijua unahitaj tiba kama uko DSM nenda muhimbil ama nipm nikupe namba ya daktari bingwa watakutafuta popote ulipo wakusaidie bureee.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
INTERESTING......soma unielewe….

issue sio single mazas,

issue ni wewe kila siku ukiona topic ya wanawake...iwe single mazas,wasioolewa etc lazima uingie na kuponda...

Kama kigezo ni heshima mtu akiolewa kabla hajazaa,wengine sio kigezo..usilazimishe watu kufanana...

ni kweli humu masingle mazas wanalaumiwa na watu wengi wanawaponda,

ila kwa mtu makini atakua kashagundua kuwa kuna maprofile yako peculiar....

ikija kusigina wanawake,lazima huyu mtu yumo….

mpaka imekua common,tukiona topic inaponda wanawake,tuna expect Fulani lazima ataandika tu mashudu yake kwenye hii topic..

na inakua kweli...


(Halafu nilikukutaza kujibu posts zangu,sijibugi posts zako, (I will appreciate kama hautajibu tena topic yangu)
Hahahahaha
Kumbe nawe ulimnotice eeh?
The guy is hurt
Maskin kama katoto kalikokosa mapenzi ya mama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa ni kuwaambia ukweli tuu hamna namna bahat nzuri sinaga unafiki wa kumfurahisha mtu ili anipende !!!


Wanapenda kusifiwa sana, yaan ukiwasifia basi wanakupenda mnooo !!

Ukweli utabaki kua ukweli..waache kujificha ktk mwamvuli wa Uanamke wao....." Kua mwanamke" hakutoi sababu ya kuhalalisha ujinga hata km ni wakipuuzi.

Nahii ndio sababu tumekua Na wimbi kubwa la wanawake WASOFAA kua wake zetu ...

Angalia zamaaan sana, Mababa zetu kumuoa singo mama HAIKUA TATIZO KABISAAAA.... Sasa angalia now days ,kwann imekua ngumu????

Mtu anakua singo mama au Aged, lkn ana msululu wa wanaume balaaa....sasa hum ni mitandaon....
Nahuko nje je?????



Wenyewe waendelee kusema Hatukulelewa vzuri, sijui tumeumizwa na wanawake

Ivi kweli Mwanaume kama mimi,,, Kuna siku ambayo Nitakaa Niumie sababu ya Mwanamke?????? Kwanza imaan yangu kuelekea mwanamke wangu, HAITAKAA KAMWE ISAPOTI MIMI KUUMIZWA NA MWANAMKE ...nikwasababu ninajiamin kiakili, kimaisha, kimalezi, kielimu , kimapenzi na Nina uhakika wa mahuasiano mapya kila siku.


Ukitaka Mwanamke Akusumbue, kua serious naye sana na ajue unampenda hata huwez kuish bila yeye ....ila ukitaka asikusumbue, kua katikat, onyesha unampenda..akizengua muonye ..akizengua tia makofi ,akizengua Achana naye.

Mungu aliposema Tuishi nao kwa akili.... Alijua fika kua ni viumbe werevu na wenye mauzi.

Nimekupata Mkuu
 
INTERESTING......soma unielewe….

issue sio single mazas,

issue ni wewe kila siku ukiona topic ya wanawake...iwe single mazas,wasioolewa etc lazima uingie na kuponda...

Kama kigezo ni heshima mtu akiolewa kabla hajazaa,wengine sio kigezo..usilazimishe watu kufanana...

ni kweli humu masingle mazas wanalaumiwa na watu wengi wanawaponda,

ila kwa mtu makini atakua kashagundua kuwa kuna maprofile yako peculiar....

ikija kusigina wanawake,lazima huyu mtu yumo….

mpaka imekua common,tukiona topic inaponda wanawake,tuna expect Fulani lazima ataandika tu mashudu yake kwenye hii topic..

na inakua kweli...


(Halafu nilikukutaza kujibu posts zangu,sijibugi posts zako, (I will appreciate kama hautajibu tena topic yangu)
Wewe bana unikataze??? ...ok niivi post yoyote itakayoandikwa na MwanaJF yoyote ,ukiwemo nawewe ilimradi zina kitu ambacho Kinaelekea imani zangu NITAJIBU SAWASAWA NA FIKEA ZANGU.


Ndio maana hii nmeijibu..nalabda nikuhakikishie ili, post zaivi kutoka kwako au kwa nani ... Nitaendelea kujibu ili mradi nipo sahihi kusema.

Sasa uchaguzi wa Lugha nitakayokua natumia kusema ,itategemea na Post yenyeww...km utaandika kufunika ujinga, Nitaandika kwa LUGHA MKAZO NA NYOOFU.
 
Kweli kabisa, kuoa mwanamke single mother ni sawa na kununua kiwanja bila kupewa hati, mwanaume rijali mwenye akili timamu hawezi kuoa single mother.hata wewe mwenyewe huwezi kukubali mtoto wako wa kiume akioa single mother

Sent using Jamii Forums mobile app
Huu ni ukweli uchungu hata wanawake wenyewe hawapendi wanao wa kiume kuoa wanawake wenye watoto jiulize kwa nini?
 
Wewe bana unikataze??? ...ok niivi post yoyote itakayoandikwa na MwanaJF yoyote ,ukiwemo nawewe ilimradi zina kitu ambacho Kinaelekea imani zangu NITAJIBU SAWASAWA NA FIKEA ZANGU.


Ndio maana hii nmeijibu..nalabda nikuhakikishie ili, post zaivi kutoka kwako au kwa nani ... Nitaendelea kujibu ili mradi nipo sahihi kusema.

Sasa uchaguzi wa Lugha nitakayokua natumia kusema ,itategemea na Post yenyeww...km utaandika kufunika ujinga, Nitaandika kwa LUGHA MKAZO NA NYOOFU.
Mkuu hivi ww kurya? haupepesi na haurembi mwandiko .You call a spade a spade.PERIOD!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe bana unikataze??? ...ok niivi post yoyote itakayoandikwa na MwanaJF yoyote ,ukiwemo nawewe ilimradi zina kitu ambacho Kinaelekea imani zangu NITAJIBU SAWASAWA NA FIKEA ZANGU.


Ndio maana hii nmeijibu..nalabda nikuhakikishie ili, post zaivi kutoka kwako au kwa nani ... Nitaendelea kujibu ili mradi nipo sahihi kusema.

Sasa uchaguzi wa Lugha nitakayokua natumia kusema ,itategemea na Post yenyeww...km utaandika kufunika ujinga, Nitaandika kwa LUGHA MKAZO NA NYOOFU.

Andika mashudu yako utakavyo! .hapa unataka ku pick up a fight na mie..pole we!..dunia itakufunza..shwain!
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom