Shaffin Simbamwene
JF-Expert Member
- Nov 16, 2008
- 2,156
- 1,539
Ukiwa kimya zaidi ya mwaka tunakuwekea R. I. P mpaka uje ukanusheHivi nikifa
Humu ndani sidhani kama kuna mtu atanikumbuka !
Ukiwa kimya zaidi ya mwaka tunakuwekea R. I. P mpaka uje ukanusheHivi nikifa
Humu ndani sidhani kama kuna mtu atanikumbuka !
Ila wengine wana multiple ID!!!mi nikiskia mtu wa JF kafariki roho inauma..imagine how it feels,,mtu humjui,ila mnajuliana umuumu tu kwenye coments na likes,,,mara paap kapotea miaka mitatu. dah...Mungu atuzidishie umri mrefu kwa rehema zake
Alikuwa member humu mkuu?taarifa zake mbona hazionekani?
RIP
Tutafanya mkutano mwingine ukaone slayqueen wa jf na mijimama ya haja.alikuchosha nn mkuu
Tusubirie na sisi ikifika mwaka 2169 wote tutakuwemo kwenye hii list na kama bahati yako bado utakuwa hai basi hutakuwa tena na uwezo wa kuingia JF...Idadi Ni kubwa... Wachache hutajwa
1. sanguti 2009 RIP
2. regia RIP
3. Msamiati RIP
4. Dotto Mnzava RIP
5. IBRA 87 RIP
6. Kanjunju RIP _ kulikuwa na hisia za kuwepo mauti na aliandika humu
7. Njee RIP
8. legeju Bob RIP
9. Dena Amsi RIP
10. Kenedy lufulondama RIP
Nimemsahau yule alieambiwa na daktari hawezi kupona! Sijawapata wale watatu walio fululiza ku comment katika thread moja enzi za uhai wao.
Mambo ndo haya na muda ni
mchache picha no 2 Ni mkaoi wa Jf Tech maarufu kama Msamiati na ya mwisho Ni Kennedy lufulondama View attachment 1184884View attachment 1184885View attachment 1184886
Dar hot wire mkuuMimi nilikuwa nachuguliaga jambo forums lakini nilikuwa naogopa kujiregister ilichukuwa mwaka mmoja ma nusu ndiyo nikaingia mazima pindi hiyo kukikuwa na forums ya Dar Hit Wire ilikuwa chini ya east africa radio.
Nafikiri ni yule mdogo ake Daudi wa kota alikuwa anaitwa Johanes; though hakutajwa kwa ID yake ya JF. Wazidi kupumzika kwa amani.Kuna yule jamaa alifarikigi ilibakisha kama wiki hivi aoe simkumbuki jina
Kwani tiari🙄11. Barshetey
Hatuna pakukimbilia 😭kila nafsi itaonja mauti,Rip
Sio mangeNilizipenda na kufuatilia hadithi za lara one! Sikujua kuwa ni Mange.
tembeeni huko mkaone madictator wanafananaje.sio mnashindia kelele hapa jf.takataka.... rubbish.... garbage.
Kwani tiari🙄
Kwani tiari🙄
Jamani Mungu ni mwema ngoja nifuatilie 🤔Naskia tiyari...
😂😂😂Jamani Mungu ni mwema ngoja nifuatilie 🤔
We ni mpumbavu. Magufuli ni dikteta muuaji.over.tembeeni huko mkaone madictator wanafananaje.sio mnashindia kelele hapa jf.
huyo mzee mpaka mnamwita mshamba,mjinga,taahira,dhihaka zoote ila amekaa kimya.
swala la kui pin hii jf ni la sekunde tu lakini mnaachwa ili muendeleee kujamba jamba uharo wenu mnavyojisikia.