Tuwakumbuke wanachama wa JamiiForums waliotutoka

Tuwakumbuke wanachama wa JamiiForums waliotutoka

Huyu mzee sijawahi kuona uzi wake humu ndani..Mimi nilikua namfuatilia Sana Ig bahati mbaya akaniblock.

Nakumbuka kipindi nipo chuo Kuna rafiki yangu alikua amejiunga humu na yeye ndio alienifanya nijiunge humu ingawa ilipita miaka mitatu mbele..jf ni kisima Cha maarifa aisee
Alikua ana data za kuuponda Utawala wa JK sana,hauwezi kuamini ukimsoma sasa
 
na wewe inaonekana hujajua mantik ya kilichotokea pale, angalia vizuri. Sio kila mara lazima ujioneshe jinsi ulivyo popoma sometimes ukikausha mbona barida tuu
ukweli ni kwamba hao ni watu wawili tofauti,sema ni ubishi tu.
 
ukweli ni kwamba hao ni watu wawili tofauti,sema ni ubishi tu.
Mkuu sijabisha ila ukiangalia kilichotokea nimeclick kwenye jina kanjunju ila server ikareturn details za kajunju , sio kosa langu ni makosa ya kiufundi ya jf servers.
 
View attachment 1184858
alifariki lini huyu mwamba!?

Labda umeshAjibiwa hili; yule aliyefariki ni Kanjunju, na wewe unamzungumzia kajunju. Nadhani hao ni watu wawili tofauti

1566190814648.png
 
Ulichoka alikuwaje kuwaje mkuu??
Mkuu. Unakumbuka tulikutana ocean road hospital kipindi fulani. Walijitokeza watu wachache tu halafu wengi walikua madem. Kuna dem anachangia sana siku ya nilipomuona. Nilichoka.
 
Jamani na sisi wachokozi wachokozi msitusahau ila hatuwezi kufa
.
Zaburi 118:17

"Sitakufa bali nitaishi,niyasimulie matendo makuu ya Bwana Mungu wangu."
.
Wapumzike sehemu wanazostahili waliotangulia🙏
 
innalillah... me huwa akifariki mtu ambaye nilikuwa nikiona misge zakebl na harakati zake na nnamjua kabisa.. daah hapo huwa naamin moja kwa moja hatabmm nnapoelekea ni huko na nna kumuomba sana allah anipe mwisho mwema nasi sote pia...
Allaa amiin
 
hivi rutashubanyuma yuko wapi?. huyu jamaa alianzisha very critical thread ambayo ilikuwa inazungumzia issue negative tu za jiwe. alikuwa anatumia zaidi lugha ya kingereza kwenye thread ile.

nakumbuka alikuwa anaweka updates kila siku. page nzima alikuwa ana comment peke yake.

ni mda mrefu sana sijamuona hapa jf. isije kuwa alishachukuliwa na "watu wasiojulikana".

halafu sijui kwanini baada ya kuunganisha sana dot, napata hisia kwamba rutashumanyuma ni yule muandishi wa habari aliyetengenezewa kesi ya utakatishaji fedha.
 
Back
Top Bottom