Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,958
- 183,572
Oooh!!Moja lina n kabla ya j lingine halina.
Oooh!!Moja lina n kabla ya j lingine halina.
Kuna mmoja alikuwa anaandika sana kwenye jukwaa la dini kuhusu uislamu. Jamaa alikuwa mstaarabu sana yule, jina lake limenitoka.
Wanaokufahamu watakukumbuka.Hivi nikifa
Humu ndani sidhani kama kuna mtu atanikumbuka !
Wananijua saana ila kwa huku nilipo sijui nani anakumbuka kutupia jfMtoa uzi,andaa na ww mtu wa kuja kutoa taarifa zako pindi utakafariki ili nawe tukuweke katika list hii.
Wewe wadhani watu hawakujui?Hivi mnajuaje hawa watu kama wamekufa mana walio wengi humu wana id fake... sidhani kama kutoingia jf mda mrefu ni kigezo cha kufa au watu wanajuana humu in real life?
Mimi kilevi changu jf Nina mbinu nyingi sana za kujuaHivi mnajuaje hawa watu kama wamekufa mana walio wengi humu wana id fake... sidhani kama kutoingia jf mda mrefu ni kigezo cha kufa au watu wanajuana humu in real life?
Miaka furani kulikuwa na fursa ya kukutana ila huko mnaonana sura tu na siyo kutajana ID jf kulikuwa kunachafuka sana kwa utani siku hiyo... Ila baadhi walikuwa wakijitaja Kama kina lemutuzzzkuna wakati fulani mwaka jana mimi na baadhi ya member fulani wa jf tulipanga tukutana pale samaki samaki mlimani city kwa lengo la kufahamiana vizuri.
"huyu bwana" alipoanzisha mambo yake ya kishamba ya kutekana tekana kila mtu akaingiwa na uoga, matokeo yake hatukuweza kufanikisha lengo letu, maana jf ni kichaka kizito, hujuwi nani ni nani.
na kama ingetokea tungekutana basi ingekuwa ni fursa nzuri ya kufahamiana na hata kama mtu kapatwa na tatizo la maradhi au msiba ingekuwa ni rahisi kufahamu.
nasema hivi kwasababu baadhi ya ID hazipo active kwa mrefu na hatujui wahusika walipatwa na masahibu gani.
Mungu azilaze mahala pema peponi roho zote za wanajf waliotangulia mbele ya haki. Amina
Hii id atarithi swalehe na yeye atairithisha na mimi nmeirithi kutoka kwa jamaa anguWanaokufahamu watakukumbuka.
Hapo kwenye kujua kwako, nami kami sio nasi tulikuwa tunataka kujua bimaana suala la kufa si jambo dogo. Na nijuavyo Mimi humu watu hawafaamiani. Sasa Leo Mimi nimekufa kwa mfano wewe utajuaje? Nijuze mkuu si lengo baya.Mimi kilevi changu jf Nina mbinu nyingi sana za kujua
Mkuu. Unakumbuka tulikutana ocean road hospital kipindi fulani. Walijitokeza watu wachache tu halafu wengi walikua madem. Kuna dem anachangia sana siku ya nilipomuona. Nilichoka.kuna wakati fulani mwaka jana mimi na baadhi ya member fulani wa jf tulipanga tukutana pale samaki samaki mlimani city kwa lengo la kufahamiana vizuri.
"huyu bwana" alipoanzisha mambo yake ya kishamba ya kutekana tekana kila mtu akaingiwa na uoga, matokeo yake hatukuweza kufanikisha lengo letu, maana jf ni kichaka kizito, hujuwi nani ni nani.
na kama ingetokea tungekutana basi ingekuwa ni fursa nzuri ya kufahamiana na hata kama mtu kapatwa na tatizo la maradhi au msiba ingekuwa ni rahisi kufahamu.
nasema hivi kwasababu baadhi ya ID hazipo active kwa mrefu na hatujui wahusika walipatwa na masahibu gani.
Mungu azilaze mahala pema peponi roho zote za wanajf waliotangulia mbele ya haki. Amina
Source kubwa Ni pale member anae kujua atakapo tutaarifu humuHapo kwenye kujua kwako, nami kami sio nasi tulikuwa tunataka kujua bimaana suala la kufa si jambo dogo. Na nijuavyo Mimi humu watu hawafaamiani. Sasa Leo Mimi nimekufa kwa mfano wewe utajuaje? Nijuze mkuu si lengo baya.
Sawa iliyo sawa siyo sawa, sawa isiyo sawa ndiyo sawa. Tofauti ipo kubwa, mwemwesa macho utagundua.Mbona majina ni sawa?
Hapo nimekupata mkuu... na nimejua kumbe watu wanafahamiana humu japokuwa wanatumia I'd fakeSource kubwa Ni pale member anae kujua atakapo tutaarifu humu
yah nakumbuka hicho kipindi. mzee mutambuzi alikuwa ana organize events za wanajf kukutana na kula bata. kilikuwa ni kipindi cha utawala wa jakaya.Miaka furani kulikuwa na fursa ya kukutana ila huko mnaonana sura tu na siyo kutajana ID jf kulikuwa kunachafuka sana kwa utani siku hiyo... Ila baadhi walikuwa wakijitaja Kama kina lemutuzzz
Proper name au fake? Maana kuna Mohamed Mtoi jina halisi ninayemfahamu anaishi Dar!