Tundu Lissu: Tukutane CNN na Aljazeera

Tundu Lissu: Tukutane CNN na Aljazeera

Mhe. Tundu Antipas Mugwai Lissu amesema Move ya pili itakua ni CNN na Aljazira kwa Maongezi zaidi maana amepata mwaliko kwenye vituo vya luninga zaidi ya 22 mpaka sasa hivi.

Kituo kinachofuata kufanya maongezi nacho ni CNN na Baadae ni Aljazira

Tutaendelea kuwahabarisha tarehe na mda na hivyo vituo vingine

Mwanahabari Huru

----------------
View attachment 1002706
BASATA wamfungie Lissu!
 
Presha inapanda,presha inashuka

Kwa style hii ya Mkulu ya vikao na wadau mbalimbali,Tundu atajikuta yuko pekee na wazungu...siku Mkulu akiamua kuongea na wapinzani ukumbi wa Mwl Nyerere

Mkuu hao hawatakuwa wapinzani bali wachumia tumbo kama bwana yule au wewe.
 
Squatter omba omba, unajitia aibu walahi
 
Namhimiza Tundu Lissu asisiste kwenda CNN, Aljazeera na kwingineko, hata kama wataamua kumvua ubunge. Bora apambane kwa front hiyo!
Exactly, huku nyumbani hakuna nafasi, watamuua, apambane huko huko, hata kama kuanzisha kuliko kurudi!
 
Kweli amepata mialiko yote hiyo 22? Mbona jiwe haitwi jamani?!!! Hata mualiko japo ¼ (....eeh yaani mualiko robo tu hajapata kutoka vyombo vya nje?!).

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lumumba hawaelewi huyu ndie Raisi ajae!
Rais anaeandaliwa na Vyombo vya Habari vya Kimataifa. Endeleeni kujifariji maana hata 2015 wakati Lowassa anahama CCM kwenda UKAWA mlijifariji na nukuu ya Baba wa Taifa kwamba Mpinzani wa Kweli atatoka CCM. Mkajisahaulisha kuwa Tanzania ilikuwa inaongozwa na Chama Kimoja hivyo automatic Watu wote walikuwa na asili ya CCM by one way or another.
Mwache azurure Kwenye vituo hivyo hiyo ni aina ya siasa za matukio za Chadema.
Tunamsubiri nyumbani kwani Mkataa kwao ni MTUMWA.
Lingine anatakiwa kupatiwa msaada wa Kisaikolojia wa hali ya juu. Sababu ukimsikiliza anachoongea unatambua hamaanishi
 
Tundu nae ajiongeze, arudi huku jimboni tunamatatizo kibao, kama amepona kwa nn anarada randa tu kwa wazungu? Tumeshamchoka na usanii wake, hana jipya[emoji852]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah...Tofauti kubwa ya akina Tundu Lissu na Watanzania wengine...Akina Lissu wanataka Uongozi na kutukuza ubeberu ...wakati Watanzania wengine wanataka maendeleo na uhuru wa kufanya maamuzi...full stop😎
 
Robert Kyagulanyi Ssentamu aka Bobi Wine alitangulia kupita huko.....Ni nini kilitokea kwa Uganda/Museveni!? Mabeberu sio watu wazuri, mpaka makamanda mnakubali USHOGA!
Kabla ya Lisu ushoga umekuwepo dunani (kumbuka sodoma na gomora) pia hapa Tanzania (kumbuka akina faruku na kitwana). Leo yupo Amber rutty na delicious. Lumumba mmeng'ang'ania ushoga ushoga Lisu anahusika vipi ? Mbona Dr Maiga hamkumuuliza alipowajubu waźungu.?Ushoga hamuhitaji ila fedha za Wazungu mnazitaka kama siyo upungufu wa nguvu za kiume ni nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom