Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Aiseee usilinganishe uchafu na usafi, hata kama ni tone tu usilinganisheeee ya ufoji cheti uje ulinganishwe na Ilboru?

TUNDU LISU MUNGU KAMJAALIA VITU VINGU, MOSI; UJASIRI, PILI; AKILI NYINGI; TATU; UZALENDO. KWA KIZUNGU NIMEMWOGOPA. HIVI MAKONDA AU NDUGAI WAKIITWA KWENYE HARD TALK YA BBC ITAKUWAJE? NAJUA WATAOMBA WALAZWE HOSPITAL ILI WASIENDE.
 
Kibaya zaidi Lissu misused his airtime in hardtalk, badala ya kujitangaza alikuwa bize na PRESIDENT MAGUFULI, swali la yeye kujiuza anajibu PRESIDENT MAGUFULI.

Amempa JPM Airtime ya kutosha... hapo wazungu wake washaelewa somo tayari, kuwa Agenda sio kitu kingine bali ni uwepo wa MAGUFULI.
 
He totally failed. Anaulizwa you as a political figure would you decriminalize homosexuality, the answer is PRESIDENT MAGUFULI ...........! He tried in the end to answer but hamna kitu.

Hiyo ni sawa hata wanaofaulu mitihani haimaanishi wamepata 100%. Hata kwenye mpira unaweza kushinda bao 3-2. Kwamba umepata matatu lakini na ww umefungwa mawili. Sasa hardtalk ufike ujibu yote kwa usahihi itakuwa ni hardtalk kweli?
 
Sikiliza mahojiano ,Lisu alizidiwa mbinu na yule mzungu.

Mzungu yuko bize kuzungumza positive kuhusu Tanzania ,Lisu yuko bize kuzungumza negative tu kuhusu nchi yake!!

Alafu mwishoni anamalizia kwa kuiomba serikali imlinde!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Naona dogo umeamua kummaliza jumla
Lugha Hiyo hiyo Ndio Inayotumika Kufundishia, Inatumika Bungeni, Inatumika Mahakamani, Ukienda Kuomba Kazi Hata Serikalini Lazima Uijue Alafu Wewe Unasema Kuijua Ni shiko kweli? Alafu Kama Huoni Aibu Mafanikio Unayoyapata Na hiyo Lugha Kwanini Uone Aibu Kujivunia? Have a strap

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa kama mtu kahaidi akiwa rais ataweka hot base ya mashoga pale ofisi za Ufipa kwanini asitazamwe na hao watu 350m?
 
Hiyo ni sawa hata wanaofaulu mitihani haimaanishi wamepata 100%. Hata kwenye mpira unaweza kushinda bao 3-2. Kwamba umepata matatu lakini na ww umefungwa mawili. Sasa hardtalk ufike ujibu yote kwa usahihi itakuwa ni hardtalk kweli?

Sawa kuna watu wanafeli tena zero kabisa na kiingeleza wanakijua kwelikweli wanaongea na kuandika kwa ufasaha kuliko aliepata A na B+ lakini kumbuka kiingeleza ni lugha tu, na hakuna chochote alichofanya pale Tundu Lissu.
 
Hiyo ni sawa hata wanaofaulu mitihani haimaanishi wamepata 100%. Hata kwenye mpira unaweza kushinda bao 3-2. Kwamba umepata matatu lakini na ww umefungwa mawili. Sasa hardtalk ufike ujibu yote kwa usahihi itakuwa ni hardtalk kweli?
Sawa ila alienda kajipanga kumsema Magufuli akasahau maswali kuhusu yeye. Na kiukweli mtangazaji hakuwa interested sana na Magufuli sababu inaonekana kafanya research yake bali alikuwa interested na wewe kama mpinzani, what do you do based on your claims, ila unfortunately every answe was PRESIDENT MAGUFULI.........
 
Mwisho wa siku kilichopo kwenye scoreboard ndo cha msingi zaidi kwetu waumini wa tarakimu. Huko jimboni kwake alikoahidi mambo kayatekeleza kwa kiwango gani? CDM ambayo yeye ni kiongozi Kuna alama yoyote ambayo inaakisi uzuri wake kichwani hata katiba tu? TLS kafanya lolote la mno au interview ya BBC pekee ndo kipimo cha uzuri wake?

Ndugu, yaani wewe huoni kama alisoma, Mahambe, Ilboru, Galanos na kisha amehojiwa na mzungu (tena kwa lugha ya Malkia wa Uingereza) kwa nusu saa? Mungu awape nini wana Singida Mashariki zaidi ya baraka hiyo adhimu?
 
Back
Top Bottom