Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Mtu anayewania Urais 2020 anashabikia USHOGA hapo tu amekosa KURA ZA WAISLAM WOTE NA WAKRITO WOTE, Labda apate kura za watt wake aisee.
amejaribu sana kukwepa hili swali lakini mwisho wa siku akanasa kwenye mtego.... na inaonekana bwana steve alishajiandaa kumtwanga hilo swali na apate jibu livelive
 
Vijana wa UVCCM hawajui kuwa Mwandishi wa BBC anajiweka upande wa pili wa debate ( kama vile opposer wa motion) ili kumpa nafasi yule anayemhoji aliye upande wa kussuport Motion ateme nyongo kadri awezavyo! na hivyo kukitendea haki kipindi cha THE HARDTALK
Kuna watu humu ni mara yao ya kwanza kusikiliza hiki kipindi ......... tena watakuwa wameambulia 50 % or less ya kilichokuwa kinazungumzwa kutokana na lugha iliyotumika. Wengi wao kwa sasa wanategemea mijadala au michango inayoendelea JF .....!!

Kwa ujumla ni viongozi wachache sana Tanzania wanaoweza kwenda ni kujieleza bila kigugumizi kwenye Hardtalk ..... kama mnabisha mpelekeni Polepole ............!!?
 
mzungu yuko vizuri, Lissu amejitutumua kujibu maswali ingawa mengi kajibu tangentially, emotionally, dataless.
Kama mahojiano haya ya Stephen Sucker's na Tundu Lissu katika Hardtalk yangekua yameendeshwa Kwa kiswahili, haki ya nani taifa hili navyowajua Vijana Wa Bavicha Wangesema serikali imetoa rushwa kuihonga B.B.C
.....
Ni vile tu Kingereza sio lugha inayokubalika na wengi katika taifa hili, na wanayoikubali sio wafatiliaji wa midahalo ya kingereza.
.......
Ila fairness to say Stephen has maintained his all time remarkable skill of roasting politicians on live coverage. Questions were remarkable, extremely good.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tulimchangia fedha ili akipona aongee ampotezee channel malaika wenu.
 
Back
Top Bottom