ENZO
JF-Expert Member
- Sep 30, 2010
- 4,248
- 1,745
mwita25, mzee wa mia Figganigga......
figganigga hajapigwa ban. huyo kilaza mwita25 aendelee tu na ban.
MAPROSOO.
mwita25, mzee wa mia Figganigga......
Hili wazo la kisayansi sana na lina mantiki ndani yake!!Itabidi system iwe automated kuondoa mgogoro na mods...wao wawe wanagusa mara chache kwenye ishu kubwa....km server kuzima n.k otherwise yenyewe icheck maneno...iselect topics zenye kurudia na vitu kn hivyo
Kungekua na mahakama ya JF ili wanaopigwa ban wapewe nafasi ya kujitetea!! kuna ID yangu moja imepigwa ban ya maisha nauhakika nimeonewa kungekua na mahakama haki ya nani ningeshinda kesi.
MAPROSOO.
Kabla ya kufanya lolote jiulizeni hili swali je ni kwa nini hao watu wamepigwa BAN?