Tunawasaidiaje waliopigwa BAN?

Tunawasaidiaje waliopigwa BAN?

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Posts
2,492
Reaction score
1,242
Jamaa wengine waliopigwa BAN ni washikaji zetu, wengine ni sawa na watoto zetu lakini JF kila mtu yuko sawa na mwenzake hakuna kutishana kwa Umri, lakini sasa hizi mvua za BAN zimekuwa ni tishio, ni kama vile kuna Zimwi limeingia kwenye kijiji chetu cha JF na kuanza kuwala watu mmoja mmoja!!

Tufanyeje kuwatoa wenzetu waliokula BAN, na ni nani anaweza kutupa Orodha ya waliopigwa BAN mpaka sasa. Au tuandamane??
 
FaizaFoxy
Dr Riwa
......Endelea
 
nafikiri swala la msingi ni kwa nini watu wengi wanavunja sheria za JF? Tena wengine kwa makusudi mazima, tena wakijua watapigwa BAN?

Think!!
 
MODS wamekuja na sera mpya....kubana sana pia kunaharibu mambo....tutakosa uhuru kusema vitu vizito....
 
nafikiri swala la msingi ni kwa nini watu wengi wanavunja sheria za JF? Tena wengine kwa makusudi mazima, tena wakijua watapigwa BAN?

Think!!
Mimi pia huwa nashangaa ni kwa nini mtu hutafuta kupigwa BAN, na nimeanza kuamini kwamba kwa wengine BAN ni alama ya ushujaa maana wakirudi humu hujisifu kwamba walikuwa "JELA" na sasa wametoka. Lakini tuwaombe Mod's wafute zile post zenye utata na kuwaonya wenye nazo kwa faragha na kama hao wanaoonywa hawasikii basi ndiyo wapigwe BAN. Na kuwekwe sehemu ambayo wana JF watakwenda kuangalia nani kapigwa BAN na post ipi imemsababisha apigwe BAN. Fair trial bwana!!

All in all hawa waliopigwa BAN tunawasaidiaje?
 
Mimi pia huwa nashangaa ni kwa nini mtu hutafuta kupigwa BAN, na nimeanza kuamini kwamba kwa wengine BAN ni alama ya ushujaa maana wakirudi humu hujisifu kwamba walikuwa "JELA" na sasa wametoka. Lakini tuwaombe Mod's wafute zile post zenye utata na kuwaonya wenye nazo kwa faragha na kama hao wanaoonywa hawasikii basi ndiyo wapigwe BAN. Na kuwekwe sehemu ambayo wana JF watakwenda kuangalia nani kapigwa BAN na post ipi imemsababisha apigwe BAN. Fair trial bwana!!

All in all hawa waliopigwa BAN tunawasaidiaje?

Mkuu Kigarama,
Tatizo watu wana ID nyingi ikipigwa BAN moja anakuja na ingine, tena kuna wengine wameziweka ID zao kwa ajili ya kuwajibia watu flani.

Hawajali hata kama zikipigwa BAN, Mkuu kwani wewe una ID moja kama Ritz?
 
Mkuu Kigarama,
Tatizo watu wana ID nyingi ikipigwa BAN moja anakuja na ingine, tena kuna wengine wameziweka ID zao kwa ajili ya kuwajibia watu flani.

Hawajali hata kama zikipigwa BAN, Mkuu kwani wewe una ID moja kama Ritz?
Nyingi za nini, kwani sijiamini?
 
Kabla ya kufanya lolote jiulizeni hili swali je ni kwa nini hao watu wamepigwa BAN?
 
Kungekua na mahakama ya JF ili wanaopigwa ban wapewe nafasi ya kujitetea!! kuna ID yangu moja imepigwa ban ya maisha nauhakika nimeonewa kungekua na mahakama haki ya nani ningeshinda kesi.
MAPROSOO.
 
Mamod wengine unakuta washakunywa viroba.
MAPROSOO.
Itabidi system iwe automated kuondoa mgogoro na mods...wao wawe wanagusa mara chache kwenye ishu kubwa....km server kuzima n.k otherwise yenyewe icheck maneno...iselect topics zenye kurudia na vitu kn hivyo
 
Back
Top Bottom