Tunataka Mdahalo Live wa Magufuli na Lowassa

Tunataka Mdahalo Live wa Magufuli na Lowassa

FaizaFoxy

Platinum Member
Joined
Apr 13, 2011
Posts
100,506
Reaction score
123,819
Wale waandaaji wa midahalo ya wanasiasa, sasa ni wakati muafaka wa kuandaa mdahalo kati ya Mgufuli na Lowassa.

Tujionee wenyewe na tuamuwe nani anaefaa kuiongoza Tanzania.

Tuna omba mdahalo uwe si chini ya masaa matatu kama ifatavyo...

1) Kila mmoja aelezee sera zake kwa dakika 45.

2) Kila mmoja ajibu hoja za mwenzake dakika 15

3) Muda uliobaki ni maswali na majibu ya papo kwa papo kutoka kwa msimamizi wa mdahalo na waliohudhuria mdahalo.

Nnaanza kucheka kabla sijayaona majibu ya "wapumbavu na malofa".

My take: Nnaamini Lowassa atapigwa knockout kabla mdahalo haujafikia robo.

Kwi kwi kwi teh teh teh!
 
That kind of politics is not available in Africa . You can find debates of presidential aspirants in developed country only.
 
Haya wapumbavu njooni huku lofa wenu lowassa katajwa
 
Lowasa anaweza kuzima hapa hapa tusije kuwa na kustishwa kwa kampeni kutafuta mgombea mwingine.
 
Magufuli atakimbia kama Kikwete alivyomkimbia Dr. Slaa.
 
Ingawaje CDM walikuwa watu wa kushabikia midahalo wakati lowassa yupo CCM.

sasa hivi hakuna hata mmoja atajaribu kushabikia mdahalo sababu walimtegemea babu wa kale Dr. Slaa na leo hayupo .

Hata afisa habari wa chadema ukimuuliza tuitishe mdahalo lazima akimbie maiki
 
That kind of politics is not available in Africa . You can find debates of presidential aspirants in developed country only.
Ni kweli na ndio maana chama tawala uchaguzi wa 2010 walikataa kushiriki.
 
Naona misukule ya ccm mnajitekenya na kucheka wenyewe.
Watanzania tumeshafanya maamuzi ya kuipumnzisha ccm kwani tumechoka sasa na hakuna namna tena ccm must go.Wala hatuna muda wa kusubiri mdahalo ili tufanye maamuzi,tumesha amua Lowassa rais wetu.
 
Midaharo? duh, hatuitaki midaharo kwasababu hatuchagui midaharo ..hili ndo jibu la wapumbavu watakalolitoa hapa kwasababu wanaelewa kigagura chao hakiwezi hata kujitokeza kwenye mdaharo huo
 
Jamani faiza foxy mbona unataka mzee Wa watu apate aibu ya karne?? Piga UA hawezi kukubali
Alafu si unaijua hali yake ? Utasikia mbowe aamemuwakilisha hahaha
 
Last edited by a moderator:
Midaharo? duh, hatuitaki midaharo kwasababu hatuchagui midaharo ..hili ndo jibu la wapumbavu watakalolitoa hapa kwasababu wanaelewa kigagura chao hakiwezi hata kujitokeza kwenye mdaharo huo

Midaharo ndio nini?
Una bahati we we ni mjukuu Wa Magufuli nimekusamehe bure
 
Jamani faiza foxy mbona unataka mzee Wa watu apate aibu ya karne?? Piga UA hawezi kukubali
Alafu si unaijua hali yake ? Utasikia mbowe aamemuwakilisha hahaha

Jamaa akihudhuria mdaharo akaongea kwa dakika 45 basi kura yangu anayo.

Bahati mbaya hata huo mdaharo hatahudhuria.
 
Last edited by a moderator:
Magufuli atakimbia kama Kikwete alivyomkimbia Dr. Slaa.

Hahahaaaaaaaaa unamuota Dr Slaa? Ni tofauti na yoyote Chadema. Yeye angekuwa mgombea ingekuwa tishio lakini hilo bango la matangazo la mliowakodi,imekula kwenu
 
Back
Top Bottom