Tunakwenda Nyumbani, bakini na Dar yenu

Tunakwenda Nyumbani, bakini na Dar yenu

Kuna mtu kanitumia hiyo..... wakitokea RChuga. Kuna kajam flan hv amazing afu kanaongezeka kadri mda uendavyo

View attachment 449915
Hii picha sio arusha na ka unabisha sema arusha sehemu gani
Mwenyewe umeshaweka uwezekano wa kuipata lakini, na hali hyo haiko klm tu, iko hata tukuyu na Mgeta kwa walugulu kuko hivyo tena hata kimaendeleo tofauti si kubwa, na hili ni population kuwa kubwa na ndo sababu kuu kwann watu watokao huko kuuimarisha utengemano tulonao baina yetu, umenipata hapo?
 
maneno ya mkosaji
Mkosaji wa yapi hayo? Ila kumbuka jukumu la kila mtz, hakujawah kuwepo taifa la tz wala Tanganyika, yote yameundwa tu tena inawezekana mataifa mengine yaliyokuwepo yalilipinga akna Mareale, hadi leo hata miaka 60 bado wkt USA lililo na miaka mamia kadhaa linakitisho cha kusambaratishika. Tuwe makini, Tanzania ni mimi na wewe, nadhani uko na zaidi ya 18yrs wakulijenga Tz ni sisi.
 
Ina maana wachaga ndio wanaoshikilia uchumi wa nchi hii,hawa watu ni shida.mji umetulia kimyaa
 
Mnatuponda sana sisi wachagga kwan hakuna kabila jingine la kuongelea.....lkn tutazidi kuwanyoosha tu maana hakuna namna
Unaemnyoosha ni nani xaxa? Mkinga au Muha?
 
Nyie wachaga mnazidi kufanya yule jamaa wa jumba jeupe achukie zaidi maana kwa imani yake alijua kabana kisawasawa kumbe wapi.
 
Zamani kulikuwa na mila hiyo

Kwasasa sina uhakika kama kuna wachaga wanafanya hivyo

Hebu tuthibitishie kuwa wanatambika bado.
Kwani kutambika ni kosa mkuu au ni kwakuwa limetamkwa kwa kiswahili cha kibantu? Haya kuhiji au kutoa dhabihu. Si kosa kutambikia chochote mtu akiminicho, jamii zote hutambikia na hata dini mpya nazo hufanya hivyo.
 
1482585051680.jpg
1482585067249.jpg

Home sweet home!!!
 
You are obsolutely less concerned. ..stay well and merry Christmas and Happy new years. ..iyeeee wenzio raha tupu. .hahaha
Ukikuwa utayajua niliyokuthibitishia dhahiri na utaijua mantiki yake, tuombe isije ikawa too late. Kwa jinsi uwezo wako wa kufikiri ulivyo itakuchukua miaka 50 kuja kulielewa hili somo.
 
Hivi vitu vinaanza kiutani utani tu ghafla wanashangaa wamejenga chuki.
Watsusi nasikia walianza kwa kujiona kwamba wao ni wazuri na binti zao ni warembo sana. Kisha walipotajirika wakajihisi wamebarikiwa na Mungu hivyo wao ni watu spesho wa Mungu anawapenda wao tu, mambo kama hayo, Millions wakasulubika.
 
You are obsolutely less concerned. ..stay well and merry Christmas and Happy new years. ..iyeeee wenzio raha tupu. .hahaha
Nenda nyumbani salama, na kama ni kuzuri na kunahitosheleza vyema idara zote, namaanisha ktk sekta ya kilimo, biashara, mazingira na mengineyo, unaweza hata ukaamua kuishi huko kabisa, kwenda mara moja tu kwa mwaka nayo ni shida kidogo, namuonea wivu mzaramo wa mwanalumango ye hizo trip huzifanya kila wkend.
 
Yapo makabila mengi tu yamebarikiwa lakini hayana huo utamaduni na mila zenu za kurudi nyumbani mwisho wa mwaka.

Wao huamua kufanya tofauti kama kuja hapa visiwa vya hawaii kula bata.
Mnajifariji tu,we mtu kwenu wakiona umenunua bati kesho yake huamki na bati zenyewe gauge 32 tofali ulizojengea ni zakuchoma lazima uogope kwenda kwenu hakuna cha Hawaii wala Hawalii tuwe wakweli.
 
Nenda nyumbani salama, na kama ni kuzuri na kunahitosheleza vyema idara zote, namaanisha ktk sekta ya kilimo, biashara, mazingira na mengineyo, unaweza hata ukaamua kuishi huko kabisa, kwenda mara moja tu kwa mwaka nayo ni shida kidogo, namuonea wivu mzaramo wa mwanalumango ye hizo trip huzifanya kila wkend.
Yaani raha yenyewe ndiyo hii. ..shughuli hapa na pale. ..wakati wa kujitayarisha. .mnatayarisha gari fresh hivi au unakodi. .mkifika kuna ndugu kutoka sehemu mbali mbali nchini na nje ya nchi. ..marafiki wa Enzi za mababu. ..yaani ni furaha tele kwa ujumla. ..na raha yenyewe ndiyo iko hapo! It's amazing grace and I am happy to be part of it!
 
Mnajifariji tu,we mtu kwenu wakiona umenunua bati kesho yake huamki na bati zenyewe gauge 32 tofali ulizojengea ni zakuchoma lazima uogope kwenda kwenu hakuna cha Hawaii wa Hawalii tuwe wakweli.
Hahahaha
 
Back
Top Bottom