Tunakwenda Nyumbani, bakini na Dar yenu

Tunakwenda Nyumbani, bakini na Dar yenu

hakuna kabila tz linaweza simama na wachaga..

hata hali iwe ngumu vipi sisi tunatimiza mila.. na bata kama kawa
We ndo hata hujitambui, uwezo wako wa kufikiri ni wa kikenyakenya, hilo uliloliandika lina manufaa yapi kwa taifa, mdomo hujenga na hubomoa pia, utumie hata kwa kunywa mbege tu kama huna akili wala hekima kichwani, wachaga ndo kabila lililosambaa zaidi nchini, hali ilivyo kwa sasa inawanufaisha, ikibadilika waathirika wakuu mtakuwa ni ninyi pia. Then, kama hujui hili, ukabila unakufa Tanzania, kunajengeka kabila moja lenye lugha moja na tamaduni moja, kitchen party iko uchagani, usukumani, unyakyusani, uzalamoni na kotekote, wote tunakula viepe na ugali, wote tunavaa suruali na mashati, wapo ktk makabila yote wasiojua lugha tu za asili za makabila yao achilia mbali kutopitia mila zao nyingine, hao wanaokwenda kaskazini kwa sasa ni watanzania tu wa huko wala si wachaga. Lidumu taifa Tukufu la Tanzania. Mungu ibariki Africa.
 
Ukienda Moshi krismasi uwe na hela!! Maana. Hawana adabu wale! Utakuta una Umri wa miaka 48 na uko broke,(huna kitu)halafu umechanganyika na vitoto vya miaka 17-25 na vina hela nzuri! Basi vinakugeuza kuwa mesenja wao!!! Utaskia "aisee broo hebu tafuta geleni basi uende hapo kilabuni ukalete mbege tunywe tunywe hapa!!" na unaweza ukatumwa hadi mara kumi kwenye kikao kimoja!! Oote mbe! Mwingine anakuuliza "pole broo ulikuwa jela?" Hatari sana
Hahaaaa machalii wa arusha nouma sana aisee na wazee wa kule wajanja wakikujua una hela hata kama ni mjukuu utasikia shikamoo mwanangu lazima hela ikutoke.
 
Mtu kwao ...
Kwako ni wapi wewe, isije ikawa ni Mbozi ulikozaliwa na utakapofia Rombo ni makaburi tu, kwako wapi hapo? Kila mtu anaweza ishi kokote Tz then Kilimanjaro si ya wachaga tu kwa sasa.
 
Hahahaha wameshanuna

Na warombo wamekwenda,msionje kilichokamatwa na DC ili mrudi salama.Kwa faida yenu ,wanenu na Taifa achene ibada za makaburini na ombeni toba kufuta uovu huo.Mapumziko mema.
 
Wacha tukazitumie!!! Tulitumwa pesa ndo tunazipeleka sasa!!!
 
Mwacha asili ana akili wachaga big up
Kwenda nyumbani ndo kutunza asili ya kabila kweli? Wamasai wa Morogoro hawawezi kuitunza vyema asili yao kwakuwa tu haendi makwao kwa asili? Ni jambo jema kurudi nyumbani, lakini si la kujisifia kiuchumi.
 
IMG_6672.JPG
 
then Kilimanjaro si ya wachaga tu kwa sasa.
Mbona barabara nyingine hatuoni hizo mishe kama ya kwenda Dom, Iringa au Ntwara na Lindi?

Acha waende na ndo ukweli kuwa ndo watu wanaorudi sana nyumbani kila mwisho wa mwaka kujumuika na ndugu,marafiki n.k ndo kipindi cha kukutana na wenzako baada ya kipindi kirefu cha mwaka mzima wa furaha, mateso, shida, raha, manyanyaso n.k.

Nyumba za ku-accomodate watu/wageni wengi zipo na ndo maana wana ujasiri wa kwenda. Sehemu nyingine mkienda watu 3 tu basi na sehemu ya kulala haipo.
 
Na tutazidi kubarikiwa milele mkuu wacha waongee tu na jamaa yao naona ataki kuona mchaga kwenye kabinet yake kabisa ndo anatuongezea nguvu ajajua tu
Ukabila mkiujenga utatutafuna sote, na waathirika wakuu watakuwa ni wachaga, halafu watu wa kaskazini uwezo wenu wa kufikiri unatia mashaka sana, mlitakiwa muwe mstari wa mbele kuujenga utaifa na kuua ukabila,kama IQ zingekuwa kubwa.
 
Mbona barabara nyingine hatuoni hizo mishe kama ya kwenda Dom, Iringa au Ntwara na Lindi?

Acha waende na ndo ukweli kuwa ndo watu wanaorudi sana nyumbani kila mwisho wa mwaka kujumuika na ndugu,marafiki n.k ndo kipindi cha kukutana na wenzako baada ya kipindi kirefu cha mwaka mzima wa furaha, mateso, shida, raha, manyanyaso n.k.

Nyumba za ku-accomodate watu/wageni wengi zipo na ndo maana wana ujasiri wa kwenda. Sehemu nyingine mkienda watu 3 tu basi na sehemu ya kulala haipo.
Hatujasema wasiende, tena ni desturi nzuri sana ifahayo kuigwa na wote, swala hapa ni majivuno ya kiuchumi tu, kuona wengine waliochini kiuchumi ni wajinga, hii huamsha provocation na itazaa uhasama wa kikabila, ni mjinga tu awezaye kuliunga mkono hilo. Kujiona bora zaidi ya mwingine ndo chanzo kikuu cha Vita tangu asili.
 
Hatujasema wasiende, tena ni desturi nzuri sana ifahayo kuigwa na wote, swala hapa ni majivuno ya kiuchumi tu, kuona wengine waliochini kiuchumi ni wajinga, hii huamsha provocation na itazaa uhasama wa kikabila, ni mjinga tu awezaye kuliunga mkono hilo. Kujiona bora zaidi ya mwingine ndo chanzo kikuu cha Vita tangu asili.
Nimekupata mkuu. Ila imaweza kuwa na effect nzuri au mbaya. Watu watajisikia hasira na kutafuta fedha na kuitumia kama inavyotakiwa na kuwa na uchumi mzuri hapo baadae.
 
Hatujasema wasiende, tena ni desturi nzuri sana ifahayo kuigwa na wote, swala hapa ni majivuno ya kiuchumi tu, kuona wengine waliochini kiuchumi ni wajinga, hii huamsha provocation na itazaa uhasama wa kikabila, ni mjinga tu awezaye kuliunga mkono hilo. Kujiona bora zaidi ya mwingine ndo chanzo kikuu cha Vita tangu asili.
Wivu utakuua na kutokujiamini
 
Nan kakwambia unaweza jichanganya katikati uko uchagan hawauzi ardh na hata ukiuziwa bei mbaya na lazima ukoo ukae ujadiri na wajiridhishe kwenye ukoo hakuna wakununua ndio anatafutwa mtu sasa hapo ni ngumu wewe kununu ardhi migomban ndio mana ni ngumu kukuta kabila lingine mgomban labda kama nimfanyakazi
Kwako ni wapi wewe, isije ikawa ni Mbozi ulikozaliwa na utakapofia Rombo ni makaburi tu, kwako wapi hapo? Kila mtu anaweza ishi kokote Tz then Kilimanjaro si ya wachaga tu kwa sasa.
 
Ukabila mkiujenga utatutafuna sote, na waathirika wakuu watakuwa ni wachaga, halafu watu wa kaskazini uwezo wenu wa kufikiri unatia mashaka sana, mlitakiwa muwe mstari wa mbele kuujenga utaifa na kuua ukabila,kama IQ zingekuwa kubwa.
Watu wa kaskazini? Hata sisi wamasai na wameru?
 
Na warombo wamekwenda,msionje kilichokamatwa na DC ili mrudi salama.Kwa faida yenu ,wanenu na Taifa achene ibada za makaburini na ombeni toba kufuta uovu huo.Mapumziko mema.
Una ushahidi kuwa kuna ibada ya matambiko makaburini sikuhizi?
 
Back
Top Bottom