Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,387
- 100,502
- Thread starter
- #21
Ile Hotel Korogwe juu mpyaHii picha ya mwisho ni wapi mkuu? Maana siyo pageni sana
Ile Hotel Korogwe juu mpyaHii picha ya mwisho ni wapi mkuu? Maana siyo pageni sana
Na wavimbee wapasukeeHahahaha wameshanuna
Sio korogwe tanga hapoHii picha ya mwisho ni wapi mkuu? Maana siyo pageni sana
Unazungumzia ile ya Bwana Lofa??? Hii ni Korogwe ila ya Lushoto inaitwa .... NaogopaHivi hiyo hoteli hapo Lushoto inaitwaje na nani ni mmiliki wake?
Poa tu, yanasaidia kuimarisha uchumi asikwambie MTU AiseeMata-mbi_ko.
Hahahaha Hii sawa mbona kama vile haitoki moyoni???Sawa.
Hii picha ya mwisho ni wapi mkuu? Maana siyo pageni sana
Hii ni mombo motelHii picha ya mwisho ni wapi mkuu? Maana siyo pageni sana
Hivi na jambazi ni chaga one[emoji23]TWAWEZA
Hii ni mombo motel
Nafikiri nimekosea jina lakini hii motel iko 3/4km kabla hujaingia mombo na iko right side ukitokea korogweMombo motel imebaki magofu,ilikufa siku nyingi sana.
Nafikiri nimekosea jina lakini hii motel iko 3/4km kabla hujaingia mombo na iko right side ukitokea korogwe
Ndio maana ukifika pale utawakuta akina meku wakitafuna kishaka/kichaga weeeeNi Cathy restaurant ya bwashee mmoja hivi.
Yeah, hii hapa ni baada ya kupita ile ya Kilimanjaro. Ni nzuri saaaana uwanja wake wote jamaa kaupiga lami. Great na BONGE LA garden LA ukweliMombo motel imebaki magofu,ilikufa siku nyingi sana.