Who Cares?
JF-Expert Member
- Jul 11, 2008
- 3,507
- 3,378
Ndio. ..alikuwa anaendesha hotel ya Dar xpress wakazinguana akafungua yake mwenyewe...jamaa fighter kinomaHuyu urio sio yule aliyeachana na kampun moja ya mabasi?
Ndio. ..alikuwa anaendesha hotel ya Dar xpress wakazinguana akafungua yake mwenyewe...jamaa fighter kinomaHuyu urio sio yule aliyeachana na kampun moja ya mabasi?
Karibu mmiku!! Ila angalia usije ukageuzwa House boy!!Wachaga nimechukua mke kwenu , so nakuja Mwakani
Heh!! Hata Sumu ?Najivunia kuwa Mchaga.
Siwezi hata kidogo akijaribu ajue hio kwishineiKaribu mmiku!! Ila angalia usije ukageuzwa House boy!!
Hapana mkuu hiyo njia napita sana mara kwa mara, naenda ArushaHivi na jambazi ni chaga one[emoji23]
Eti tumefulia, eti hatuwezi kwenda hata nyumbani. Hiki ndio kinachowaumiza watu na kutuita wezi. We are going home na tutarudi tena. Hapo Tupo Mombo Korogwe tunakula Mbuzi kwanza then safari inaendelea
View attachment 449712View attachment 449713View attachment 449714
Sijakuelewa! Magari ya Watu? Mimi sio MTU kumbe? Tunafahamiana? OK asanteUnaonesha magari ya watu, ,wakati we shamba boy umebeba zawadi za bosi kwa mama yake.
Rock hill hotel. Kwa urioIle Hotel Korogwe juu mpya
Ahaa!kumbe ndo tabia zenu ee?Karibu mmiku!! Ila angalia usije ukageuzwa House boy!!
Magu anawaona mjue!!Eti tumefulia, eti hatuwezi kwenda hata nyumbani. Hiki ndio kinachowaumiza watu na kutuita wezi. We are going home na tutarudi tena. Hapo Tupo Mombo Korogwe tunakula Mbuzi kwanza then safari inaendelea
View attachment 449712View attachment 449713View attachment 449714
kweli kabisa mkuu ndiye huyo.Ndio. ..alikuwa anaendesha hotel ya Dar xpress wakazinguana akafungua yake mwenyewe...jamaa fighter kinoma
Kuna machalii humu wakisikia ama kuona hivi au kusikia jina muchagaaaa akili zinawaruka kabisa kwa vijiba vyao tafadhali mdau usiuwe watu kwa vihoro humuEti tumefulia, eti hatuwezi kwenda hata nyumbani. Hiki ndio kinachowaumiza watu na kutuita wezi. We are going home na tutarudi tena. Hapo Tupo Mombo Korogwe tunakula Mbuzi kwanza then safari inaendelea
View attachment 449712View attachment 449713View attachment 449714
Mfano halisi embu tutajie angalao moja.Yapo makabila mengi tu yamebarikiwa lakini hayana huo utamaduni na mila zenu za kurudi nyumbani mwisho wa mwaka.
Wao huamua kufanya tofauti kama kuja hapa visiwa vya hawaii kula bata.
Umeuaaaaaa........Ukienda Moshi krismasi uwe na hela!! Maana. Hawana adabu wale! Utakuta una Umri wa miaka 48 na uko broke,(huna kitu)halafu umechanganyika na vitoto vya miaka 17-25 na vina hela nzuri! Basi vinakugeuza kuwa mesenja wao!!! Utaskia "aisee broo hebu tafuta geleni basi uende hapo kilabuni ukalete mbege tunywe tunywe hapa!!" na unaweza ukatumwa hadi mara kumi kwenye kikao kimoja!! Oote mbe! Mwingine anakuuliza "pole broo ulikuwa jela?" Hatari sana