Kisu Cha Ngariba
JF-Expert Member
- Jun 21, 2016
- 22,130
- 48,862
Yeah, hii hapa ni baada ya kupita ile ya Kilimanjaro. Ni nzuri saaaana uwanja wake wote jamaa kaupiga lami. Great na BONGE LA garden LA ukweli
Ndio hiyo mkuu,iko vizuri sana.
Yeah, hii hapa ni baada ya kupita ile ya Kilimanjaro. Ni nzuri saaaana uwanja wake wote jamaa kaupiga lami. Great na BONGE LA garden LA ukweli
Anaweza kuagiza barabara yote ifungwe!!! Hivi ndio nani huyo Faru J????Faru John akiona hizi picha atachanganyikiwa. Alijua katukomoa.
Kabuku wanauza Mbuzi mzima kwa elfu thelathini tu, nimechukua mmoja wa kuanzia shughuliNdio hiyo mkuu,iko vizuri sana.
Kabuku wanauza Mbuzi mzima kwa elfu thelathini tu, nimechukua mmoja wa kuanzia shughuli
Hotel mpya hivi ipo katikati kwenye bara bara ya tanga moshi.Hii picha ya mwisho ni wapi mkuu? Maana siyo pageni sana
inatoka moyoni..mkubwa mnarudi naombeni lift,Hahahaha Hii sawa mbona kama vile haitoki moyoni???
[emoji23] [emoji23] [emoji23]TWAWEZA
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji85]Mkuu kwan Chato iko kaskazini? Kwan nao wanasema wamebarikiwa na 'mungu'
labda vya saananeYapo makabila mengi tu yamebarikiwa lakini hayana huo utamaduni na mila zenu za kurudi nyumbani mwisho wa mwaka.
Wao huamua kufanya tofauti kama kuja hapa visiwa vya hawaii kula bata.
Dubai ya kigoma ujijisisi kabila letu pia tunautamaduni wa kwenda Dubai, hivi muda huu nipo njiani kuelekea Dubai, haa
Yeah that's the way it isMata-mbi_ko.
walikuwa wanaifanyia marekebisho mwaka huu sijui kama washaifunguaMombo motel imebaki magofu,ilikufa siku nyingi sana.
Exactly mkuu.Nafikiri nimekosea jina lakini hii motel iko 3/4km kabla hujaingia mombo na iko right side ukitokea korogwe
Yule aliyetoka dar x press auNi Cathy restaurant ya bwashee mmoja hivi.
mgomba wa pale utafikiri umeoteshwa migomban juu kuleYeah, hii hapa ni baada ya kupita ile ya Kilimanjaro. Ni nzuri saaaana uwanja wake wote jamaa kaupiga lami. Great na BONGE LA garden LA ukweli
Hiyo ni rock hill motel ya mzee esto urio. ..a masterpiece at the middle of route to north.Cathy restaurant iko korogwe.
Huyu urio sio yule aliyeachana na kampun moja ya mabasi?Hiyo ni rock hill motel ya mzee esto urio. ..a masterpiece at the middle of route to north.