Tunakosea kumchukulia "serious" RC Makonda

Ila wale vijana wameniacha hoi!! utafikili walilazimishwa kwenda kumuinterview muhishimiwa mkubwa kabisa kabisa maana sindano ambazo walikuwa wanamdunga utaona kuna kitu hakijakaa sawa, ila kuna yule mwingine alikuwa anaonekana muoga muoga dah!!! ila jamaa kaonyesha round about ndio mahala pake..!!!
 
APO KWENYE VYEREHANI APOO, THATS WAY OUR COUNTRY STILL POOR NI KUTOKANA NA AKILI NDOGO KUONGOZA AKILI KUBWA..WE TANGU LINI NA NCHI IPI ZAID YA TANZANIA INAYOSEMA KUWA KIONGOZI WA NGAZI YA JUU AJUE KUSOMA NA KUANDIKA TUUU
 
BAADA YA KUJIBU MASWALI YE ANAONGELEA MADAWA TU
 
mwandishi: mheshimiwa ni kweli ulivamia ofisi za Clouds??
Bashite: hahahaha tumepanga kuboresha usafiri wa dar na siku za karibuni tutaanza kutengeneza barabara ya mwendokasi kutokea mbagala up to city center
Duuuhh, kali ya mwaka hiyo!!
 
NALO NENO
 
hahaha jf imenifunza kitu leo .... nilikuwa nakasirishwa sana na makonda na mambo yake lakini leo nimejifunza jambo kwamba nimpuuzie yeye na boss wake and i will do this for the rest of my life hahaha asante jf
Ukilichukia boga chukia na ua lakeeeeeeeeeee
 
Natamani uniadd kwenye hilo kundi, lakini najua ataniremove kwa sekunde moja tu
 
Hahahaaa zero kwenye makaratasi is equal to zero kwenye interview.
Leo kayadhiirisha hayo makonda.
 
Huyu kijana alianza na kumpiga Warioba, akawaweka maafisa aridhi ndani (anahukumu wakati si mahakama), akamtukana yule mama wa ukonga hadharani. Hayo yote yalikuwa na mkono wa madawa ya kulevya?
Star TV walipanga kumsafisha ila ni kama wamemchafua zaidi. Mimi ninalosubiri ni kama Dialo atachaguliwa katibu mkuu. Hapo ndiyo yatatimia yaliyobashiriwa. Mengine ni vigumu kuprove- ile misaada ya fedha aliyoahidiwa.
Swali nililouliza Jana, mbona wanakamata Mali za mbowe kwa nini hawakukamata Mali za Star TV? All in all naomba aendelee kuwepo ili aendelee kuichafua serikali
 
Huwa simusikilizi kabisa Mimi maana huwa sioni alichonacho kichwani na kunishawishi. Nilishamdharau siku nyingi na pia nadhani wengi wa watanzania wanampuuzia kabisaaaaaaaaa
 
we mpuuz na wala hujui kuficha upuuz wako mbele za watu! tofautisha bas kuongoza chama cha kisiasa na kuongoza mkoa ambao ndani yake kuna kila kada. we fala kakojoe ulale
 
kajitakia ayo yote
 
vyerehani vi4 tayari ni kiwanda!!! duh!!! safari bado ndefuuuuu,,,,
 
Tulikubaliana hatutomuandika Makonda wala kumsikiliza leo Wenzetu mwatusaliti? UNAFIKI! Makonda endelea kufanya Kazi Watanzania hawana msimamo!
 
vip kuhusu cheti..pia mbowe yupo?.acheni maneno wekeni ukwel
 
Zimwi likujualo halikuli likakumaliza!!!
 
mwandishi: mheshimiwa ni kweli ulivamia ofisi za Clouds??
Bashite: hahahaha tumepanga kuboresha usafiri wa dar na siku za karibuni tutaanza kutengeneza barabara ya mwendokasi kutokea mbagala up to city center
kwa majibu hayo nahisi mnamsingizia kiushabiki!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…