Kwa hiyo unatakaje ?[emoji15]Habari wadau...
Hope tupo poa kabisa nami angina nichangie kidogo free solutions zinaiharibu tasnia hii ya ufundi cm, jambo hili limefanya hata soko la tools nyingi kushuka kwa kiwango kikubwa. Sio soko la flashing box pekee bali mpaka kwa mafund limepungua
may b mtu awe nayo kama hyo then aifanyie unlock halafu afanye firmware backup then afanye sharing ya hyo firmware na wew uflash hyo cmu yako kwa kutumia hyo firmware ambayo iko unlocked.. ni zoezi refu mnoN8 tigo customized version nataka unlock hakuna njia nyingine zaidi ya physical
Nina sm ya tecno w1 nikitaka kupoga picha inazingua inaandika maneno haya. "Can't connect to the camera. Please make sure you close other apps that may use camera or flashlight". Hata baada ya kufunga hizo apps zingine naona bado iko ivoivo.kuna kitu ambacho tunashindwa kuelewa na km huelewi ni vema kuuliza... kuna flashing, unlocking na repair.. kosa ni kufanya IMEI CHANGE yaani ije cmu lets say tecno p5 ambayo imei zake ziko blacklisted hvyo haina network then mimi nichukue imei za cmu nyingine iliyokufa mfano nokia 1280 niziandike kwenye ile p5 ambayo iko blacklisted..
badilisha cameraNina sm ya tecno w1 nikitaka kupoga picha inazingua inaandika maneno haya. "Can't connect to the camera. Please make sure you close other apps that may use camera or flashlight". Hata baada ya kufunga hizo apps zingine naona bado iko ivoivo.
Jaribu Ku clear cache itakubali.Msaada tafadhali
Mkuu Calvin Power nashukuru kwa msaada wako na pia naomba usinichoke. Kufuatana na maelezo yako simu haipati over heating na la betri kutokuwa secure kwenye terminal na baada yakutingishika inaachia nadhani halipo kwa sababu hata ninapoiweka mezani kwenda kulala nikiamka nakuta imeshazimika.Matatizo makubwa yanasababishwa na
1. Battery
Battery ya simu inaweza ikawa imekufa au weak.
( ila unasema umeshabadilisha battery )
2. Simu kupata moto kupita kiasi / Over heating
Either kwasababu ya matatizo ya hardware au software simu inaweza ikawa inapata moto kupita kiasi na hivyo kupelekea kujizima ili iweze kupoa,
3. Applications kutokuwa compatable na hiyo simu.
Kuna baadhi ya apps ambazo zinahitaji root permission la sivyo operating system ina crash.
4. Rom kutokuwa compatable,
Kama uta flash either stock au custom rom ambayo siyo compatable inaweza ikawa sababu pia.
5. Hardware
Simu inaweza ikawa inatatizo la kiwandani au mother board yake kuwa na tatizo lililojitokea gafla.
6. Battery Terminal kuwa loose.
Inawezekana battery haijakaa vizuri katika sehemu yake hiyo kuwa loose na zile terminal za simu, hivyo katika mtingishiko kidogo simu inazima yenyewe.
KUMBUKA..SHARING IS CARING
tuma imei za hyo ipad yakoMkuu nina IPod apple ya touch nilitumiwa na mtu kutoka nje, sasa shida yake ni kua nashindea kuitumia inataka ID na password ya owner nifanyaje hapa, nafanyaje hapa, nimewasiliana na mhusika ananiambia yeye ameinunua hakujua, msaada plz,