Tumechoka kuumizwa!


millen

millen

Member
Joined
May 18, 2011
Messages
42
Likes
0
Points
0
millen

millen

Member
Joined May 18, 2011
42 0 0
why wanaume mmekuwa kama wadudu msioshiba na mwanamke mmja nowdayz hamna mapenzi ya kweli mnachojali ni kupata penzi tu acheni hizo tumeshachoka kuumizwa na nyie!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,640
Likes
43,594
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,640 43,594 280
why wanaume mmekuwa kama wadudu msioshiba na mwanamke mmja nowdayz hamna mapenzi ya kweli mnachojali ni kupata penzi tu acheni hizo tumeshachoka kuumizwa na nyie!!
Wewe nani kakuteua kuwa msemaji wa wanawake?

Na kwani wanawake wao hawaumizi? Manake wamejaa full usanii halafu ukiwauliza vipi kuhusu Fulani na Fulani unaambiwa ‘we are just friends'. Hamna lolote nyie.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Wewe nani kakuteua kuwa msemaji wa wanawake?

Na kwani wanawake wao hawaumizi? Manake wamejaa full usanii halafu ukiwauliza vipi kuhusu Fulani na Fulani unaambiwa ‘we are just friends'. Hamna lolote nyie.
Hahaha!!! NN brother nimecheka kweli hapa nilipo
 
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
193
Likes
2
Points
0
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
193 2 0
Sina uhakika kama unaongelea kuumizwa katika ndoa au katika illegal love making!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,640
Likes
43,594
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,640 43,594 280
Hahaha!!! NN brother nimecheka kweli hapa nilipo
I'm sick and tired of these one sided attacks from these people.

They go around portraying this innocent and wholesome persona when in actual fact they are just as bad as men are.

It's about time to start dispensing some too much truth up in here.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
I'm sick and tired of these one sided attacks from these people.

They go around portraying this innocent and wholesome persona when in actual fact they are just as bad as men are.

It's about time to start dispensing some too much truth up in here.
ILA NI KWELI NN WANAUME NI WAONGO, My viewpoints are based on what I have seen and observed and the different kind of liars I have met so far!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,640
Likes
43,594
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,640 43,594 280
ILA NI KWELI NN WANAUME NI WAONGO, My viewpoints are based on what I have seen and observed and the different kind of liars I have met so far!
Fine! You are entitled to your opinion as I am entitled to mine. I, too, have met a gazillion of women who are pathological liars.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
cheni bandia pesa bandia,lol!
Wewe nani kakuteua kuwa msemaji wa wanawake?

Na kwani wanawake wao hawaumizi? Manake wamejaa full usanii halafu ukiwauliza vipi kuhusu Fulani na Fulani unaambiwa ‘we are just friends’. Hamna lolote nyie.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Fine! You are entitled to your opinion as I am entitled to mine. I, too, have met a gazillion of women who are pathological liars.
Mimi huwa nashangaa sana they think they are the only creatures in this world who every now and then we should feel sorry for them as if they are angles that they don't cheat or hurt us as well au kwavile sisi huwa hatuongei na tunapiga kimya basi inaonekana kwamba huwa hatuumiziwi na wao.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
why wanaume mmekuwa kama wadudu msioshiba na mwanamke mmja nowdayz hamna mapenzi ya kweli mnachojali ni kupata penzi tu acheni hizo tumeshachoka kuumizwa na nyie!!
Shosti mbona haya mambo yakawaida hasa dunia yetu ya leo,ukiwanae usipende ukajimaliza penda pole pole uwe muoga kufungua moyo wote,kama hayo uyawezi utaishia kufanywa kiti cha snema kila anaekuja anakalia akili kichwani mwako......
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
Fine! You are entitled to your opinion as I am entitled to mine. I, too, have met a gazillion of women who are pathological liars.
NN Why do Men Lie to their Girlfriends?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,640
Likes
43,594
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,640 43,594 280
Mimi huwa nashangaa sana they think they are the only creatures in this world who every now and then we should feel sorry for the as if they don't hurt us as well au kweli vile sisi huwa hatuongei na tupiga kimya basi inaonekana kwamba huwa hatuumiziwi na wao.
Man I tell ya! These people cheat left, right, and center and then they turn around and cry this, that, and the third...That trick ain't gonna cut it this time.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
why wanaume mmekuwa kama wadudu msioshiba na mwanamke mmja nowdayz hamna mapenzi ya kweli mnachojali ni kupata penzi tu acheni hizo tumeshachoka kuumizwa na nyie!!
Demu wangu kwenye simu yake amesave namba yangu Sweet, halafu kuna sweet1, sweet2, sweet3 mpaka sweet mpaka 15 hivi.
Je, na nyie hamuwaumizi wanaume? acha uongo Millen tena mwanamke mwenye wivu kama wewe ndiyo tabia yako ya kurundika wanaume kama karanga!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Demu wangu kwenye simu yake amesave namba yangu Sweet, halafu kuna sweet1, sweet2, sweet3 mpaka sweet mpaka 15 hivi.
Je, na nyie hamuwaumizi wanaume? acha uongo Millen tena mwanamke mwenye wivu kama wewe ndiyo tabia yako ya kurundika wanaume kama karanga!
hahahaaa.....mbona mambo!!!
 
E

emock

Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
0
E

emock

Member
Joined Sep 23, 2011
23 0 0
huyu mwanajamii ameshindwa kuelewa haya mambo ya mapenzi, sio wanaume tuu hata wanawake wanaumiza, kwan wapo wanawake walio waumiza wapenzi wao wa kiume, na pia wanaume waliowaumiza wasichana wao.
Alaf sio kwamba wote wanaumizwa, wengine wanaenjoy to the maxmum.

Acha bias pande zote zinaumizana, but inategemea na wewe ulivyo bahatika au la ...

sawa Millen?
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
why wanaume mmekuwa kama wadudu msioshiba na mwanamke mmja nowdayz hamna mapenzi ya kweli mnachojali ni kupata penzi tu acheni hizo tumeshachoka kuumizwa na nyie!!
in red, we unajali nini??kuwekwa mjini au??
kwa sababu hatutoi machozi ndio unafikiri na sie hatuumii, huwa tunalilia kifuani wewe...acheni kutuumiza bana
 
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
144
Likes
67
Points
45
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
144 67 45
Dah wote waongo ila watoto wa kike wanabeba bendera jamani ni viongo mpaka basi,wacha tuumizane tu
 

Forum statistics

Threads 1,213,861
Members 462,337
Posts 28,493,058