Tuliosoma Songea Boy's RUVUMA tufahamiane

Tuliosoma Songea Boy's RUVUMA tufahamiane

Msomba Baraka

Member
Joined
Feb 22, 2017
Posts
72
Reaction score
35
Me nimesoma pale 213|2015.
Chini ya mwl.mkuu John Sweke.

Ugumu Ugumuni[emoji123] [emoji123] [emoji123] [emoji123]

But at the end nakaribia kupata degree yangu saizi[emoji310] [emoji310] [emoji432] [emoji432] [emoji432]
df35d81a41cffa4816095d28e01b9543.jpg
 
Ingia Face Book kuna group linaitwa Wa Luhira jiunge. Ni la watu waliosoma Box 2, Songea Boys! Mie nilikuwa hapo 1982/84 A-Level!
 
Ha ha watoto wa duwe enheee ulokon
Hatari sana....mambo ya

Mama mpenzi
Soft
Shadufu
Milango 9
kusaga mashine
Kuchunga (Bull)
Kulima bustan
Kula maembe milimani (Mletele)
 
Me nimesoma pale 213|2015.
Chini ya mwl.mkuu John Sweke.

Ugumu Ugumuni[emoji123] [emoji123] [emoji123] [emoji123]

But at the end nakaribia kupata degree yangu saizi[emoji310] [emoji310] [emoji432] [emoji432] [emoji432]
df35d81a41cffa4816095d28e01b9543.jpg
ila bado Kuna degree nyingine hata hujaianza,degree ya kitaa,kwahyo lazma uwe na masters ndo maisha yanyoke
 
Back
Top Bottom