Tulioko Mwanza Tukutane hapa

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
179,826
2,000
:D:DJumatatu nipo magomeni huku mnadani
Jumanne nipo kitangiri mnadan
Jumatano kiloleni
Alhamis mapumziko
Ijumaa pale nyakato national mnadani
:D
Jmosi makoroboi namshikia mtu kusagulasagula
Jpili ndani ya saba saba huko ilemela

kazi ya umama ntilie haijawahi muacha muuza mitumba salama
 

IMMA1

Member
May 16, 2017
61
125
:D:DJumatatu nipo magomeni huku mnadani
Jumanne nipo kitangiri mnadan
Jumatano kiloleni
Alhamis mapumziko
Ijumaa pale nyakato national mnadani
:D
Jmosi makoroboi namshikia mtu kusagulasagula
Jpili ndani ya saba saba huko ilemela

kazi ya umama ntilie haijawahi muacha muuza mitumba salama
Weewe nikiboko nilikua sijcheka siku nzima ya leo....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom