Baba Swalehe
JF-Expert Member
- Jun 6, 2017
- 20,311
- 40,128
Eeeh mani nafukuzia koloni la lumbila hapaHabuba wetu sote
Eeeh mani nafukuzia koloni la lumbila hapaHabuba wetu sote
TrueNikiona neno Mchungaji nahisi kama nimeona neno Jambazi au Fisadi
Hata sikuja bana,sijui kama kuna kufuli or not
upweke ndio changamoto yetu kuu, mimi huwa ikifika usiku nakuwa mpwekeKuna sababu nyingi za kua single,( tuachane na sababu)
Kwa upande wangu hua kujifeel lonely sana mpaka nataman nipata namba ya dada yoyote nimpigie ata animalizie dk kadhaa, kupoteza mudi ya. Kufanya kazi nk.
Inahotaji kujitolea sana
Hata nyege hakuchokozi jamaniSijakutana na changamoto yoyote zaidi sana naenjoy kuwa single
uwiiiKua single kusikie tu kwa mwenzio. Unaweza kujiambia " baby ulale salama, usisahau kushusha net"
Kuna ukweli mkuu,kuna kitabu kimoja kilifafanua sex ni basic need kwa mwanadamu akiwa kwenye umri fulani
Unakuwaje single hadi unajutia hivyo!?Kuna sababu nyingi za kua single,( tuachane na sababu)
Kwa upande wangu hua kujifeel lonely sana mpaka nataman nipata namba ya dada yoyote nimpigie ata animalizie dk kadhaa, kupoteza mudi ya. Kufanya kazi nk.
Inahotaji kujitolea sana
Uzi wa zamani lakini nimecheka kweli, but binafsi naenjoy tuKua single kusikie tu kwa mwenzio. Unaweza kujiambia " baby ulale salama, usisahau kushusha net"
Safi sana mkuuKuna sababu nyingi za kua single,( tuachane na sababu)
Kwa upande wangu hua kujifeel lonely sana mpaka nataman nipata namba ya dada yoyote nimpigie ata animalizie dk kadhaa, kupoteza mudi ya. Kufanya kazi nk.
Inahotaji kujitolea sana
Mkuu mimi nimechoka kufuta meza vumb na boksa/soksi aiseeKuna sababu nyingi za kua single,( tuachane na sababu)
Kwa upande wangu hua kujifeel lonely sana mpaka nataman nipata namba ya dada yoyote nimpigie ata animalizie dk kadhaa, kupoteza mudi ya. Kufanya kazi nk.
Inahotaji kujitolea sana
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Hali ngum hatuna hela za rambirambi plzNakupa Sasha Banks au Bayley ukishindwa mchukue Nikki Kros
Ila me nakushauri hayo madishi ungeeka chin Hapo then kweny meza vkae vtu vdgo vdgo Kama chumv mafuta na viungo vngne ama ununue tray ya vyombo weka mezan ukiosha vyombo futa maji then panga kweny tray hayo madishi kusanya sehem moja yakae ata juu ya jaba hapo
Yan mwingne na kagunia ka mkaa pemben Hawa kuja kuoa n ngum sna [emoji1][emoji1][emoji1]Mwanaume unakaa na ungo ndani? Wakati mie mtoto wa kike sina ungo na sifikirii kununua[emoji23]