Tulio single, tujuzane changamoto tunazokutana nazo

Tulio single, tujuzane changamoto tunazokutana nazo

Moyo wangu

Furaha yangu

Maisha yangu

Malaika wangu

Habuba wangu

Mshikaki wangu

Mwana wangu

Kipenzi changu

Malikia wangu

Bulubendi wangu .....

Nakupenda sana ....



Hahahaha ..... Haya ni maneno nlyokua namwambia mama swalehe kila siku kabla hajalala na kuamka huku namwimbia nyimbo tamu za blues


Oooh bado akanisaliti ... [emoji25][emoji25][emoji25]

Usiku mwema .
alikuona fala

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kiukweli Maisha ya Usingo siyo kabisa. Kwa Mtu wa Umri wa 25+ ni maisha ya kuwa wawili kama maumbile yalivyo. Changamoto za Maisha zimepelekea hii hali but Ukweli siyo kabisa. Sikutegemea kama nitakuja kukaa kwenye Hii hali Baada ya kuwa kwenye Ndoa kwa Miaka kumi. Mapenzi yalivurugika Mwaka wa Tisa. After break up, Nimeshindwa kabisa kupenda tena, Naishia single Mwaka sasa najihisi kichaaa. Yaani wanawake wote siwaelewi tena Japo ni wazuri sana wa Tabia na Mwonekano. Akili imedumaa. Nyumba imekuwa kama mapango ya Amboni. Kula ilimradi tuu nimekula. Mkate,mihogo, Karanga nk. Yaani Haya maisha siyo kabisa. Mungu hakutuumba tuwe hivi. Kibaya zaidi unambembeleza EX arudi anakuambia Never!!!! Dah ...... Only God knows
 
Yani nikijifikiria huwa nacheka sana huu usingle umevuka mipaka Mtt wa kiume hata sikumoja Bimkubwa kunikuta na MTT wa kike nimesimama nae wapi hata stories mtaani kuwa Mwanao mtundu hajawahi sikia , kuna day kanilia timingi juzi kwenye sim akanichomekea Hivi Huo ubachela Mwanangu Utauuacha Lin Nahitaji Mjukuu kama ni kazi unayo Hizo hela unafanyia nn , Aisee nilichekaa sanaaa.......

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana. Anza na kumsamehe toka moyoni ni ngumu ula jifunze kumsamehe. From there moyo unafunguka inakuwa rahisi kwako kupata mtu mwingine
Kiukweli Maisha ya Usingo siyo kabisa. Kwa Mtu wa Umri wa 25+ ni maisha ya kuwa wawili kama maumbile yalivyo. Changamoto za Maisha zimepelekea hii hali but Ukweli siyo kabisa. Sikutegemea kama nitakuja kukaa kwenye Hii hali Baada ya kuwa kwenye Ndoa kwa Miaka kumi. Mapenzi yalivurugika Mwaka wa Tisa. After break up, Nimeshindwa kabisa kupenda tena, Naishia single Mwaka sasa najihisi kichaaa. Yaani wanawake wote siwaelewi tena Japo ni wazuri sana wa Tabia na Mwonekano. Akili imedumaa. Nyumba imekuwa kama mapango ya Amboni. Kula ilimradi tuu nimekula. Mkate,mihogo, Katanga nk. Yaani Haya maisha siyo kabisa. Mungu hakutuumba tuwe hivi. Kibaya zaidi unambembeleza EX arudi anakuambia Never!!!! Dah ...... Only God knows

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aisee kuwa single issue kubwa ni kwenye kupika na kufanya kufanya usafi, kuna siku nimetafuta dekio kama nusu saa hv kuja kushtuka baadae kumbe ndio t shirt nimelivaa [emoji1][emoji1]
The rest, maisha yanaenda nina furaha, one day nitakuja kuoa siku nikipenda tena na kuwa tayari
[emoji23][emoji23][emoji23] Daah!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kiukweli Maisha ya Usingo siyo kabisa. Kwa Mtu wa Umri wa 25+ ni maisha ya kuwa wawili kama maumbile yalivyo. Changamoto za Maisha zimepelekea hii hali but Ukweli siyo kabisa. Sikutegemea kama nitakuja kukaa kwenye Hii hali Baada ya kuwa kwenye Ndoa kwa Miaka kumi. Mapenzi yalivurugika Mwaka wa Tisa. After break up, Nimeshindwa kabisa kupenda tena, Naishia single Mwaka sasa najihisi kichaaa. Yaani wanawake wote siwaelewi tena Japo ni wazuri sana wa Tabia na Mwonekano. Akili imedumaa. Nyumba imekuwa kama mapango ya Amboni. Kula ilimradi tuu nimekula. Mkate,mihogo, Karanga nk. Yaani Haya maisha siyo kabisa. Mungu hakutuumba tuwe hivi. Kibaya zaidi unambembeleza EX arudi anakuambia Never!!!! Dah ...... Only God knows
vipi alizingua nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbe ndo ww Kama mm tu toka juzi nipo online jf nakuwaza wewe [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
mi kupika vyombo ndo huwa vichosha...naweza kupika masaaa mawili,nikala dakika 10 afu vyombo vikakaa siku saba
Kwa wanawake hatupati shida kupika, basi tu sometimes upweke dah. Ona sasa tangu saa 9 nilikosa usingizi Niko zangu Jf namuwaza mtu Fulani J dah!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom