Tukio lililonaswa na CCTV camera ya video HD

Tukio lililonaswa na CCTV camera ya video HD

Kuna cctv zinafungwa specialise kwa kusoma plate numbers tu mfano cctv za stand mpya za hapa nchini sio hivyo tu hata BOT wamefunga cctv za usawa huo na institutions nyingi ikiwemo UN Arusha

Jaribu kutafuta expose ndugu yangu
CCTV za wachina au
 
Leta ushahidi, Acha porojo

vipi CCTV yako haionyeshi muda na tarehe mkuu.????
Bila kujali uwezo wa HD kuna tofauti kubwa kati ya picha za kawaida na za CCTV
 
Leta ushahidi, Acha porojo

vipi CCTV yako haionyeshi muda na tarehe mkuu.????
Bila kujali uwezo wa HD kuna tofauti kubwa kati ya picha za kawaida na za CCTV cam
 
CCTV za wachina au

Leta ushahidi, Acha porojo

vipi CCTV yako haionyeshi muda na tarehe mkuu.????
Ndugu zangu sababu najua mapungufu ya wa Tanzania wenzangu bado nitazidi kuwaelimisha kwa upole

Surveillance gears kama cctv zinafungwa kwa lengo maalum sio kufungwa tu ilimradi

To make the long short kuna cctv zinafungwa kutarget watu wanaoingia eneo fulani wakiwa kwenye magari usawa wa saloon cars au suv sasa unategemea hiyo camera itafungwa kwenye engle ya oblique, vertical au horizontal?

Lazima ifungwe kwenye usawa maalum no matter inamake sense kwako wewe common man or not

Sasa ngoja niwape homework

Nendeni daraja la Nyerere pale kigamboni nafikiri mtapata cha kujifunza
 
Ndugu zangu sababu najua mapungufu ya wa Tanzania wenzangu bado nitazidi kuwaelimisha kwa upole

Surveillance gears kama cctv zinafungwa kwa lengo maalum sio kufungwa tu ilimradi

To make the long short kuna cctv zinafungwa kutarget watu wanaoingia eneo fulani wakiwa kwenye magari usawa wa saloon cars au suv sasa unategemea hiyo camera itafungwa kwenye engle ya oblique, vertical au horizontal?

Lazima ifungwe kwenye usawa maalum no matter inamake sense kwako wewe common man or not

Sasa ngoja niwape homework

Nendeni daraja la Nyerere pale kigamboni nafikiri mtapata cha kujifunza
You are wasting your time. Sisi kama kitu hatujawahi kuona tunasema HAKUNA/HAIWEZEKANI.
 
Ndugu zangu sababu najua mapungufu ya wa Tanzania wenzangu bado nitazidi kuwaelimisha kwa upole

Surveillance gears kama cctv zinafungwa kwa lengo maalum sio kufungwa tu ilimradi

To make the long short kuna cctv zinafungwa kutarget watu wanaoingia eneo fulani wakiwa kwenye magari usawa wa saloon cars au suv sasa unategemea hiyo camera itafungwa kwenye engle ya oblique, vertical au horizontal?

Lazima ifungwe kwenye usawa maalum no matter inamake sense kwako wewe common man or not

Sasa ngoja niwape homework

Nendeni daraja la Nyerere pale kigamboni nafikiri mtapata cha kujifunza
Unaweza upo sahihi
Swala hapa ni zile evidence za CCTV
Umesema wewe umefunga CCTV kwako hongera je ni za kichina au ni hizi za wenzetu za ulimwengu wa kwanza?
FYI: Tuna exposure kuliko navyodhani - sio exposure ya China bali exposure ya mbali na wachina
 
Unaweza upo sahihi
Swala hapa ni zile evidence za CCTV
Umesema wewe umefunga CCTV kwako hongera je ni za kichina au ni hizi za wenzetu za ulimwengu wa kwanza?
FYI: Tuna exposure kuliko navyodhani - sio exposure ya China bali exposure ya mbali na wachina
CCTV sio big deal mpaka unipongeze saivi hata ukiwa na 30,000 za kitanzanania unafunga cctv camera
 
Hakika ubora wa hii cctv ni wa level zingine
1540185844134.png
 
Ndugu zangu sababu najua mapungufu ya wa Tanzania wenzangu bado nitazidi kuwaelimisha kwa upole

Bado hujajibu swali la CCTV kuonyesha muda na tarehe.????? hizo zisizoonyesha muda na tarehe twende wapi tukajifunze..

Acha kusema Watanzania tuna matatizo, kwani wewe ni Mzaire au?
 
Back
Top Bottom