Mbali ya SETTINGS nini kingine husababisha CCTV CAMERA ioneahe wrong date/time?

Mbali ya SETTINGS nini kingine husababisha CCTV CAMERA ioneahe wrong date/time?

prida

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2026
Posts
1,279
Reaction score
2,526
Fundi wetu wa uhakika yuko china saaa tumekuwa hoves.Wamekuja fundi wawili tukiwaambia shida wanafanya settings lakini bado mfumo unaonesha mwaka,siku,tarehe na saa isio sahihi

Huyu wa pili anadai kuna battery ya kidude gani sijui inatakiwa kubadilishwa.

Kabla hatujampatia fedha ya hiyo battery tunaomba wataalamu wetu wa JF mtusaidie kujua MBALI YA SETTINGS KIPI HUSABABISHA CCTV CAMERA KUONESHA WRONG TIME/DATE?

Asanteni🙏🙏
By MAMA WAWILI
 
Kwanza ni cmos battery ni battery inayokuwa ndani ikitokea dvr au nvr imezima husaidia kutunza kumbukumbu kwa wakati huo na kama haitafanya kazi basi kumbukumbu zitarudi kama awali 'default settings'.

Pili kama dvr au nvr imeunganishwa na internet angalia current local time ipo +3 mara nyingi inasomeka nairobi au Kuwait, hii inasaidia kuweka mda kulingana na mahali ulipo ikiwa tofauti na masaa yatakuwa tofauti.
 
Angalizo la mwisho prida hakikisha kifaa chako kinakuwa na backup kuondoka usumbufu,

Unaweza kuinunulia UPS ili umeme ukikatika iendelee kuwa hewani maana umeme wa TANESCO kwa siku unakatika hata mara sita
 
Kwanza ni cmos battery ni battery inayokuwa ndani ikitokea dvr au nvr imezima husaidia kutunza kumbukumbu kwa wakati huo na kama haitafanya kazi basi kumbukumbu zitarudi kama awali 'default settings'.

Pili kama dvr au nvr imeunganishwa na internet angalia current local time ipo +3 mara nyingi inasomeka nairobi au Kuwait, hii inasaidia kuweka mda kulingana na mahali ulipo ikiwa tofauti na masaa yatakuwa tofauti.
Nadhani hicho ndo fundi alisema.
Asante mkuu🙏
 
Angalizo la mwisho prida hakikisha kifaa chako kinakuwa na backup kuondoka usumbufu,

Unaweza kuinunulia UPS ili umeme ukikatika iendelee kuwa hewani maana umeme wa TANESCO kwa siku unakatika hata mara sita
Hicho ni bei gani mkuu?
Ila sijui kipo coz hata umeme ukikatika matukio yanakua recorded
 
Hicho ni bei gani mkuu?
Ila sijui kipo coz hata umeme ukikatika matukio yanakua recorded
APC BACK UP – UPS 650VA Universal Outlet
APC-700-2.webp


Inakuwa namna hii, ila kama unasema ikikatika inaendelea kuwa on basi ipo kwenye backup tayari.
 
Weka battery

Hata desktop zina hiyo tabia.. cmos battery ikiisha kwa CPU tarehe zinavurugika
 
Back
Top Bottom