Tukio Kisesa limethibitisha mwenye pesa ndo huthaminiwa


P

Patrick Elias

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
P

Patrick Elias

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
313 0 33
Watu wanalalamika na kumpa rip mabina tu wakati kwenye tukio hilohilo kuna kijana mdogo kabisa kauwawa na huyohuyo mabina. Cha kujiuliza ina maana kifo cha muuaji mabina kimewauma sana kiasi kwamba mkamsahau huyu kijana mdogo aliyeuwawa bila hatia kwa mkono wa huyo kipenzi chenu mabina? RIP innocent boy
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,811
Likes
32,097
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,811 32,097 280
Vipi mashati ya kijani na njano yapo kwa wingi hapo? Kama ndio basi watu wa Kisesa na kwingineko wajue habari ndio hiyo.
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
45
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 45 0
kijana wa bavicha unamatatizo huyo dogo alikwenda kuu na yeye yakampata.akome kufuata mkumbo
 
K

Kajunjumele BA

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
674
Likes
19
Points
35
K

Kajunjumele BA

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
674 19 35
Ndugu yangu Patrick Elias; huyo kijana mdogo kwa watu wa CCM hana tofauti na mzoga.Kiuhalisia wengi tumepitiwa kutoa pole zetu siyo sababu ya Mapenzi kwa huyo aliyekialika kifo chake mwenyewe ila kwa uchungu na hasira za namna ambavyo nchi hii imefikika . Baadhi ya watu kwa sababu wako chama fulani wanaweza wakafanya chochote wakitakacho,Kuua,Kubaka,Kupiga mabomu Kung`oam meno,Kutukana matusi mazito Bungeni bila kuonywa,Kunyanganya watu ardhi yao na kudharau Mahakama,Kuuza dawa za kulevya na kujisifu hadharani na hakuna anaye hoji wala kuuliza sababu tu ni Mwenzetu (mwenzao).

Ila kwa familia ya huyo kijana tunawapa Pole sana kwa msiba huu uliosababishwa na -------- mmoja kushindwa kukitumikisha kichwa chake sawasawa na kusababisha vurughu hizi bila kuwepo sababu za msingi. RIP Dogo umewahishwa sana at that young age
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
Pumba mbele ya pumba
heri uwe non-oganism kuliko kuwa jitu kubwa huna akili
kijana wa bavicha unamatatizo huyo dogo alikwenda kuu na yeye yakampata.akome kufuata mkumbo
 
K

Kajunjumele BA

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
674
Likes
19
Points
35
K

Kajunjumele BA

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
674 19 35
kijana wa bavicha unamatatizo huyo dogo alikwenda kuu na yeye yakampata.akome kufuata mkumbo
Mkuu Mungu akukemee!? yule dogo haukuwa na kosa lolote kwanza huna uhakika wa kwanini alikuwa pale yawezekana hujui nayeye alikuwa na shamba.Na kufahamisha tu kwamba katika nchi yetu kuna Child Headed Family nyingi sana na nia ajabu kutoa comment kama hii.Nimekosa neno sahihi la kusema ila namuomba Mungu usipotubu hii kauli yako akukemee,roho ya kukataliwa ikuandame na giza liwe rafiki yako kila utakapokuwa.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,595
Likes
3,153
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,595 3,153 280
.Nimekosa neno sahihi la kusema ila namuomba Mungu usipotubu hii kauli yako akukemee,roho ya kukataliwa ikuandame na giza liwe rafiki yako kila utakapokuwa.
Amen
Amin
Amina
Inshallah
Mwenyezi Mungu amshukie huyu kijana na hakika malipo yake ayapate hapahapa Duniani.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,556
Likes
5,064
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,556 5,064 280
Mabina huko huko uliko - Mshahara wa Dhambi...
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
487
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 487 180
kijana wa bavicha unamatatizo huyo dogo alikwenda kuu na yeye yakampata.akome kufuata mkumbo
Serious, kwa kauli hii UNAIJENGA CCM au UNAIBOMOA? Nape hawa vijana wako inabidi uwapeleke INDUCTION COURSE maana badala ya kukusaidia wanazidi kukuharibia!
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,871
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,871 155 160
kijana wa bavicha unamatatizo huyo dogo alikwenda kuu na yeye yakampata.akome kufuata mkumbo
mkuu uvyama usitupotezee utu wetu vyama vitakkufa ila maisha yataendelea. TUBU NA KUIAMINI INJILI MKUU!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,091
Likes
14,030
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,091 14,030 280
R.I.P Innocent Boy..

Resi in Hell fire Mabina
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
Poleni wafiwa wote kwa mabina na kijana
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
tumesahau au hatujali kwa sababu ya hasira tulizonazo juu ya haya majinga yasiyotii sheria na bado hadi tuyamalize yote:
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218