Tujiulize kuhusu majaribio ya tren ya umeme SGR...

Tujiulize kuhusu majaribio ya tren ya umeme SGR...

Nchi gani ulienda ukakuta Train hiyohiyo au reli 1 inatumia nishati 2 tofauti?
Wewe zinakutosha kweli!! Au mpaka uambiwe na Mzungu? Nini cha kufanya ishindikane?
Tatizo lenu huwa mnasusa kuangalia vipindi vinavyoelezea hii miradi. Wanaowambia msiangalie wao huangalia na kuwa na taarifa sahihi ndio maana hawatoi mada za kipumbavu humu. Badilika kila siku jifunze
 
Leo katika social media zimeonyesha majaribio ya tren ya umeme yaani SGR...
Swali langu ni je.. pale wanatest treni kama inapita kweny njia yake au... itawezekanaje tren ya umeme itrmbee bila distribution ya umeme katka rail ways...
Kwa vyovyote pale wametumia engine kama means of motion sio umeme... sasa hapo tuna test nin ???
Watu wa bongo mnapenda sana kudandia train kwa mbele. Elimu yako ndio inakwambia SGR ambayo ni njia ya kupita train, maana yake train ya umeme?
Hayo uyaonayo mitandaoni sio majaribio ya train bali majaribio ya Kiuhandisi yanayofanywa na mkandarasi kwa kutumia INJINI NA BEHEWA ZAKE kujihakikishia kama ujenzi wake unaendana viwango.
Maana yake majaribio kama hayo bado yataendelea hata pale mradi ukukamilika na Injini na mabehewa halisi yatakayotumia umeme yatakaponunuliwa na serikali.
 
Na wewe na akili yako unaamini kuwa ghafla tatizo la umeme lililodumu takriban miks 20 sasa litapata ufumbuzi ili hizo treni zifanye kazi? Yaani umeme kwa ajili ya treni utakuwepo lakini kwa ajili ya wewe mlalawima hakuna?

Kwa minajili ya mjadala, tufanye kweli umeme utakuwepo. Ni huu huu wa mgao wa Tanesco au wa Stigla? Na kama upo, kwanini usianze kutumika sasa, ambapo pia utafaidisha sekta nyingine?

Both SGR na Stigla ni WHITE ELEPHANT. Mtapokuja kuelewa hilo it would be too late to reverse your stupid decisions. Nafuu yenu ipo katika ukweli kuwa wananchi hawawezi kuelewa endapo SGR na Stigla zitabuma, kwa sababu media imezibwa mdomo (kama ambavyo hadi leo Watanzania hawajaambiwa watu wangapi waliuawa katika operesheni ya vyombo vya dola huko MKIRU) na watawala wetu watatoa takwimu za kupikwa, nanyi MATAGA mtazi-amplify kwenye social media
kwani SGR system itatumia MW ngapi kutoka gridi ya taifa,maana tueleweshane hapa kwanza????
 
Kama yapi.. kwa maana na mimi ni muhandisi... so majaribio yapi sasa... au kutest nn??? Durability,absorption or
Watu wa bongo mnapenda sana kudandia train kwa mbele. Elimu yako ndio inakwambia SGR ambayo ni njia ya kupita train, maana yake train ya umeme?
Hayo uyaonayo mitandaoni sio majaribio ya train bali majaribio ya Kiuhandisi yanayofanywa na mkandarasi kwa kutumia INJINI NA BEHEWA ZAKE kujihakikishia kama ujenzi wake unaendana viwango.
Maana yake majaribio kama hayo bado yataendelea hata pale mradi ukukamilika na Injini na mabehewa halisi yatakayotumia umeme yatakaponunuliwa na serikali.
 
Leo katika social media zimeonyesha majaribio ya tren ya umeme yaani SGR...
Swali langu ni je.. pale wanatest treni kama inapita kweny njia yake au... itawezekanaje tren ya umeme itrmbee bila distribution ya umeme katka rail ways...
Kwa vyovyote pale wametumia engine kama means of motion sio umeme... sasa hapo tuna test nin ???
Aliyekudanganya SGR itawekwa trains za umeme ni nani? Yale matrain wanayoagiza China ambayo yaliondolewa kupisha train ya umeme China ndiyo mnasema ya umeme? Ile reli ni SGR ambayo itapitisha mavyombo ya diesel ila wataongeza tu uwezo kidogo wa speed na uzito! Kuna mijitu inakaa kusubiria train ya umeme

#MATAGA si mtage tujue moja?
 
Nadeclare interest mie nafika soga walau once a week kwahiyo panapo ishu ntasaidia kuliko mnaoishia kuangalia video na kunza kutunga uongo mwingi ili kuzusha taaruki
 
Kama yapi.. kwa maana na mimi ni muhandisi... so majaribio yapi sasa... au kutest nn??? Durability,absorption or
Kama wewe ni mhandisi uhandisi wako una mashaka. Yaani mhandisi usiyejua mpaka sasa mkandarasi anafanya kazi gani?
 
Aliyekudanganya SGR itawekwa trains za umeme ni nani? Yale matrain wanayoagiza China ambayo yaliondolewa kupisha train ya umeme China ndiyo mnasema ya umeme? Ile reli ni SGR ambayo itapitisha mavyombo ya diesel ila wataongeza tu uwezo kidogo wa speed na uzito! Kuna mijitu inakaa kusubiria train ya umeme

#MATAGA si mtage tujue moja?
Bavicha bwana kwa akili kama hizi kweli kuna haja ya kuwafuta katika uso Tanzania.
 
Aliyekudanganya SGR itawekwa trains za umeme ni nani? Yale matrain wanayoagiza China ambayo yaliondolewa kupisha train ya umeme China ndiyo mnasema ya umeme? Ile reli ni SGR ambayo itapitisha mavyombo ya diesel ila wataongeza tu uwezo kidogo wa speed na uzito! Kuna mijitu inakaa kusubiria train ya umeme

#MATAGA si mtage tujue moja?
Hivi kwa upotoshaji kama huu ukitekwa ukafungwa kwenye kiroba na ukatupwa mbali hivi kuna muungwana yeyote ataye kulilia kweli?
 
Go back to school.
Hiyo treni ni sehemu ya ujenzi.
Kama ingekuwa barabara basi hilo ni katapila la kushindilia.
 
Leo katika social media zimeonyesha majaribio ya tren ya umeme yaani SGR...
Swali langu ni je.. pale wanatest treni kama inapita kweny njia yake au... itawezekanaje tren ya umeme itrmbee bila distribution ya umeme katka rail ways...
Kwa vyovyote pale wametumia engine kama means of motion sio umeme... sasa hapo tuna test nin ???
Miaka 3 bado ni 50% ili kufika Moro itachukua miaka 6, kufika mwanza, na Rwanda itachukua miaka 18
 
Ukisoma huu uzi unagundua kila mtanzania anataka kuwa mhandisi ila anyway kama ww n mhandisi kweli haina haja ya kubishana hapa maana kuna watu wametoa maelezo ya kihandisi ila kuna mtu bado anapinga
 
Leo katika social media zimeonyesha majaribio ya tren ya umeme yaani SGR...
Swali langu ni je.. pale wanatest treni kama inapita kweny njia yake au... itawezekanaje tren ya umeme itrmbee bila distribution ya umeme katka rail ways...
Kwa vyovyote pale wametumia engine kama means of motion sio umeme... sasa hapo tuna test nin ???
Mradi upo 56% Hata hivyo kila jambo lina utaalam wake na hukuambiwa wanatest flow ya umeme.
 
Hiv unajua maana ya 50% au unaongea... ??? Hakun mtu hapend marndeleo ya nchi... jiulize kipao mbele cha reli hyo ni mafuta au umeme... kama za mafuta zote zilizopo hapa tanzaniazinatumia mafuta... inabid watoe ufafanuz.. na kulikuwa hakuna umuhimu wa kutest kwa kupitia mafuta, wangesubir tu
Kwa ufupi werevu wamekuwa kimya wapumbavu wamekuwa jasiri kuzungumza.
 
Leo katika social media zimeonyesha majaribio ya tren ya umeme yaani SGR...
Swali langu ni je.. pale wanatest treni kama inapita kweny njia yake au... itawezekanaje tren ya umeme itrmbee bila distribution ya umeme katka rail ways...
Kwa vyovyote pale wametumia engine kama means of motion sio umeme... sasa hapo tuna test nin ???

Sina hakika kama una uelewa na kinachoendelea. Subiri mradi uishe ndiyo uoji. Husilete bandiko chonganishi. Naamini asubuhi ulisikia jinsi enginia alivyolitolea ufafanuzi hizi habari zenu za kwenye mitandao
 
Back
Top Bottom