Tujifunze kidogo kuhusu ndege (airplane)

Tujifunze kidogo kuhusu ndege (airplane)

mkuu nikiangalia kila aina ya concord nakuta mabawa yake mapana(makubwa) sana je hicho kinachangia kwenye speed yake
 
Wadau kesho nitaelezea historia ya ndege. Mnashauri niiweke humu au nifungue thread nyingine. Mimi napendelea niweke humu ili huu uzi uwe na kila kitu. Bado kuna vitu vingi sana vinakuja kuhusu ndege. Kama mtu ataamua kufuatilia basi ataifahamu ndege kwa 70%.
 
Kwangu mimi binafsi natamani sana siku moja ndege isiendeshwe na mafuta bali Solar power kama ilivyo kituo cha sayansi cha anga.
Nilisikia China wametengeneza za solar eti ni kweli???
 
Wadau kesho nitaelezea historia ya ndege. Mnashauri niiweke humu au nifungue thread nyingine. Mimi napendelea niweke humu ili huu uzi uwe na kila kitu. Bado kuna vitu vingi sana vinakuja kuhusu ndege. Kama mtu ataamua kufuatilia basi ataifahamu ndege kwa 70%.
Endelea humu humu...
 
Nilisikia China wametengeneza za solar eti ni kweli???
Sijaipata hiyo. Unajua China waliegemea kwenye kutengeneza ndege za kijeshi tu. Nadhani ni mwaka jana ndiyo walizundua ndege ya abiria.
 
Mkuu eti kweli boing wanamfumo wa kuzicontrol ndege zao hasa wakiona kwenye mitambo yao labda pilot imemshinda au kwa sababu yeyote?
 
Wadau kesho nitaelezea historia ya ndege. Mnashauri niiweke humu au nifungue thread nyingine. Mimi napendelea niweke humu ili huu uzi uwe na kila kitu. Bado kuna vitu vingi sana vinakuja kuhusu ndege. Kama mtu ataamua kufuatilia basi ataifahamu ndege kwa 70%.
Endelea hapa tuuu
 
Wadau kesho nitaelezea historia ya ndege. Mnashauri niiweke humu au nifungue thread nyingine. Mimi napendelea niweke humu ili huu uzi uwe na kila kitu. Bado kuna vitu vingi sana vinakuja kuhusu ndege. Kama mtu kufuatilia basi ataifahamu ndege kwa 70%.

Mkuu weka humu humu ndo vizuri zaidi, ili mtu akitaka kitu anakipata hapa hapa kwenye thread moja! Tunashukuru sana mkuu kwa juhudi zako binafsi za kujitolea na kutupa elimu bure ingawa wewe uliipata kwa gharama za madolali. Huu uzi nakwambia utakuwa funga kazi. This gonna be the most educative thread of the year! Mungu azidi kukuweka ulimwenguni !
 
Mkuu weka humu humu ndo vizuri zaidi, ili mtu akitaka kitu anakipata hapa hapa kwenye thread moja! Tunashukuru sana mkuu kwa juhudi zako binafsi za kujitolea na kutupa elimu bure ingawa wewe uliipata kwa gharama za madolali. Huu uzi wako nakwambia utakuwa funga kazi. Hii 2018
Asante mkuu
 
kuna mdau aliulizia kitu gani kinasababisha ndege za jeshi kuroll naona hujakigusia
 
kuna mdau aliulizia kitu gani kinasababisha ndege za jeshi kuroll naona hujakigusia
Nilipitiwa mkuu. Ndege za jeshi zina roll kwa sababu zina mfumo ambao unaruhusu mabawa kufanya barrel roll.
Nitajitahidi nipate maelezo ya kina ya mfumo huu. Sina ujuzi sana na ndege za kijeshi. Na ndege ili uijue vizuri uifanyie kazi na kuna vitu utakuwa hujavimaliza.
 
Ok! Bahati mbaya sina uzoefu na ndege za kijeshi ila milango yote ya ndege inaendeshwa na actuators. Nadhani itakua ni mfumo tu ambao pilot akicommand basi actuator inafungua ama kufunga mlango.
Nimejifunza kabisa.
 
Back
Top Bottom