Tuelezane ukweli kuhusu Dawa za kuongeza uume

Tuelezane ukweli kuhusu Dawa za kuongeza uume

Kanunue mafuta ya mzaituni, Kisha changanya na kitunguu swaumu kilicho twanga.

Kuwa Kama una chemsha, Kisha yahifadhi kwenye chupa.

uta kuwa una chemsha maji Kanda uume kwa kitambaa dk10-16, Kisha Chua uume kwa mafuta ya mzaituni kwa dk 20-30.

Chua kwenda mbele, jitahidi usi mwage kwa wiki 1-3 uta ona mabadiliko.
 
Kanunue mafuta ya mzaituni, Kisha changanya na kitunguu swaumu kilicho twanga.

Kuwa Kama una chemsha, Kisha yahifadhi kwenye chupa.

uta kuwa una chemsha maji Kanda uume kwa kitambaa dk10-16, Kisha Chua uume kwa mafuta ya mzaituni kwa dk 20-30.

Chua kwenda mbele, jitahidi usi mwage kwa wiki 1-3 uta ona mabadiliko.
hapo sasa kwenye kujitaidi asimwage
 
Kanunue mafuta ya mzaituni, Kisha changanya na kitunguu swaumu kilicho twanga.

Kuwa Kama una chemsha, Kisha yahifadhi kwenye chupa.

uta kuwa una chemsha maji Kanda uume kwa kitambaa dk10-16, Kisha Chua uume kwa mafuta ya mzaituni kwa dk 20-30.

Chua kwenda mbele, jitahidi usi mwage kwa wiki 1-3 uta ona mabadiliko.
Aisee dakika za kukanda ni nyingi mno si ninaweza kumwaga kweli hata kwa bahati mbaya
 
Kanunue mafuta ya mzaituni, Kisha changanya na kitunguu swaumu kilicho twanga.

Kuwa Kama una chemsha, Kisha yahifadhi kwenye chupa.

uta kuwa una chemsha maji Kanda uume kwa kitambaa dk10-16, Kisha Chua uume kwa mafuta ya mzaituni kwa dk 20-30.

Chua kwenda mbele, jitahidi usi mwage kwa wiki 1-3 uta ona mabadiliko.
Na kwenye kuchemsha nisubir hadi yachemke au nipashetuu??
 
Mkimaliza Kumshauri mketa maada.

Naomba na mimi mnishauri jinsi ya Kupunguza Unene wa Dick..

Niko serious.
 
Kama uko seriously hivi lkn hakuna maan pm hujaja namm ndio dktr bingwa sasa kwa mazoez ya hio halii
 
Dawa ipo ni elf 50 njo uone shuuda 0712505049 whats app ni rahis kuandaa hata wewe unaweza kuandaa kama hutotaka kununua kwangu

Mahitaji ni nyanya ndiz mbivu kitunguu maji na swaumumafuta ya cherehan mafuta mnara asal robo tangawiz dawa ya mswaki unabrend kisha chuja kisha anika juani siku saba mchana kwa nusu saa kisha chemsha na uchuje tena kisha paka asubuh na jion
 
Kuna kitabu, ngoja nikitafute nikikipata nikutumie kina maelekezo ya kuongeza 2 inches hopefully kitakusaidia kama uko seriously.
 
Back
Top Bottom