Trip Down Memory Lane


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,850
Likes
46,328
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,850 46,328 280
Ok guys, let's take a trip down memory lane, wallow in nostalgia, reminisce and remember the good 'ol days while growing up and the things we used to do and the games that we played......

Mimi nilikuwa napenda sana kucheza mchezo wa goroli. Nani mwingine humu alichezea goroli? Wenyewe tulikuwa tunakaa chini.....tunachora mstari katikati halafu tunaweka goroli kaa tatu au nne hivi halafu tunazilenga na goroli ingine.....zile goroli zilizokuwa na rangi rangi nyingi na zile za vyuma ndio zilikuwa mali sana......what is/ are your memory(ies)?
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Watu waliolosti na wazee mara nyingi ndio huanza stories za memory lane, which is it? I know you ain't that old.

Im still making memories, money.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,850
Likes
46,328
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,850 46,328 280
Watu waliolosti na wazee mara nyingi ndio huanza stories za memory lane, which is it? I know you ain't that old.

Im still making memories, money.
Nimelosti....nisaidie basi nduguyo, nahitaji vijisenti kidogo.....I know you make enough over there at Wall Street...
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Hahahahah (evil laugh) I wish I was eating the crumbs of the beggars on Wall Street. Mi nampigia hodi Mwanakijiji siku hizi.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,850
Likes
46,328
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,850 46,328 280
Basi bana kama ndio hivyo mi ngoja niendelee kukumbuka enzi zile mambo yalivyokuwa mswano......sasa hivi nimelosti na maboksi na yenyewe yananizeesha mapema...ulikuwa sawa kabisa na ulichosema
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Basi bana kama ndio hivyo mi ngoja niendelee kukumbuka enzi zile mambo yalivyokuwa mswano......sasa hivi nimelosti na maboksi na yenyewe yananizeesha mapema...ulikuwa sawa kabisa na ulichosema
Tafuta "Chemsha Bongo" ya Profesa J, inaweza kukuliwaza kwamba huko peke yako.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
mdako, kidari po! n.k
 
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
2,813
Likes
123
Points
0
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
2,813 123 0
nakumbuka tunavamia disco la marines,american embassy,enzi hizo beer ya kopo hakuna,humo ndani za kumwaga,wakikukamata unataka kuchukua takeaway wanaku ban kuingia tena.hii mijitu sijui inakumbuka vipi-ukija siku ingine,mlangoni unapigwa stop
 
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
2,813
Likes
123
Points
0
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
2,813 123 0
alaafu, disco motel agip,mizungu imerudi fresh,kila mmoja anakuja na style yake ya kucheza.DIMKA alikuja na wave,mwingine akaja na snake style ili muradi kuumizana vichwa-tulitishwa sana na ray ban za $ 100.kweli safiri uone mengi
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
....zile goroli zilizokuwa na rangi rangi nyingi na zile za vyuma ndio zilikuwa mali sana......what is/ are your memory(ies)?
........zilikuwa zinaitwa DUNGU

what of kula sana mabibo na kukaanga korosho......nyumbani huonekani mpaka jioni........
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,850
Likes
46,328
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,850 46,328 280
Nani anakumbuka ndege aina ya visota?
 
Lusajo

Lusajo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
451
Likes
9
Points
35
Lusajo

Lusajo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
451 9 35
Kombolela a.k.a kamfichamo, umecheza hiyoo? na kama wewe steling lazima ujifiche na mtoto mzuri. Ulikuwa utoto lakini.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Kombolela a.k.a kamfichamo, umecheza hiyoo? na kama wewe steling lazima ujifiche na mtoto mzuri. Ulikuwa utoto lakini.
:D :D
Kombolela ilikuwa kiboko!
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Nyani unakumbuka Shorwe, Shorwe Bwenzi, Tongwa....Tetere
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Mie na miss kibaba na kucheza cha ndimu, mnakwenda kukusanya nylon mnafuma mpira..ofcourse watoto wa geti hawajui hili.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,850
Likes
46,328
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,850 46,328 280
Hivi wale njiwa wa rangi ya cream au sijui ni beige ile walikuwa wanaitwaje?
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Nyani unakumbuka Shorwe, Shorwe Bwenzi, Tongwa....Tetere
hao nawakumbuka sana......mwingine ni ndege jini,kijolowe na msibya......mnawakumbuka nimewawinda sana hao.....
 

Forum statistics

Threads 1,236,913
Members 475,327
Posts 29,272,391