TLS wamkana Fatma Karume sakata ya ushoga

TLS wamkana Fatma Karume sakata ya ushoga

Unapokuwa unaongea hata binafsi unahitaji kujua wewe tayari ni nani katika ulimwengu ili ujitahidi kuchuja sana maneno yako. Niliona mnamwandama sana rais JPM alipoongea kuhusu uzazi wa mpango....
Uliitisha kikao kumwajibisha??
 
yani ww upakuliwe alafu tls waitishe kikao kisa fatuma katoa maoni yake binafsi na c ya tls.
 
Elitwege naomba kusema wazi kwamba nakuunga mkono lakini pia kuweka rekodi sahihi kwa kuanzisha uzi uliotokana na comment yangu juu ya huyu kigagula. Haya zako mbili za mwanzo umezichukua kwenye mchango wangu kutoka thread ya hawali kabisa i.e copy&paste.

Siku nyingine jaribu kuzingatia hilo.
So far so together!
 
Hata wapo wanasheria wanakaa upande wa waharifu kuwatetea,,, wanatetewa mafisadi sembuse hao akina aroganti a.k.a shogaz [emoji648]
 
Unapokuwa unaongea hata binafsi unahitaji kujua wewe tayari ni nani katika ulimwengu ili ujitahidi kuchuja sana maneno yako. Niliona mnamwandama sana rais JPM alipoongea kuhusu uzazi wa mpango alafu leo mnajifanya kutokuona hilo tatizo kwa huyu kibibi

Ukishakuwa kiongozi unahitaji mda mwingi kureserve maoni yako hasa yale ambayo yataleta contradictions juu ya taasisi yako na ndo maana walio wengi huwa wanaishia kusema "no comments, tutaona kwenye vikao n.k" hii maana yake ni kutoruhusu mambo ya hovyo kama haya.

Sasa rais wa chama amejiweka wazi anaunga mkono na kutetea ushoga na usagaji huku akijua sheria za nchi zinapinga mambo hayo.

Ili kujisafisha na kuendelea kuheshimika mbele ya jamii TLS wakae na kumvua madaraka huyu mama.
Kinyume na hivyo hamna atakayeamini tena hilo lichama lao.
Tatizo TLS walijibadili na kuwa wanaharakati wa kisiasa. Huo msimamo wa Fatma Karume ndio msimamo rasmi wa kambi yao ya ukawa
 
yani ww upakuliwe alafu tls waitishe kikao kisa fatuma katoa maoni yake binafsi na c ya tls.

Mbona hata Serikali kupitia Wizara ya Mambo ya Nje imesema KUPINGA USHOGA KAMA ANAVYOFANYA MAKONDA ni MAWAZO YAKE BINAFSI na SI MSIMAMO WA SERIKALI. Kwa hiyo hata Rais wa TLS akisema kuwa anaunga mkono USHOGA ni mawazo yake binafsi.
 
Unapokuwa unaongea hata binafsi unahitaji kujua wewe tayari ni nani katika ulimwengu ili ujitahidi kuchuja sana maneno yako. Niliona mnamwandama sana rais JPM alipoongea kuhusu uzazi wa mpango alafu leo mnajifanya kutokuona hilo tatizo kwa huyu kibibi

Ukishakuwa kiongozi unahitaji mda mwingi kureserve maoni yako hasa yale ambayo yataleta contradictions juu ya taasisi yako na ndo maana walio wengi huwa wanaishia kusema "no comments, tutaona kwenye vikao n.k" hii maana yake ni kutoruhusu mambo ya hovyo kama haya.

Sasa rais wa chama amejiweka wazi anaunga mkono na kutetea ushoga na usagaji huku akijua sheria za nchi zinapinga mambo hayo.

Ili kujisafisha na kuendelea kuheshimika mbele ya jamii TLS wakae na kumvua madaraka huyu mama.
Kinyume na hivyo hamna atakayeamini tena hilo lichama lao.
Kumbuka Fatuma kama Fatuma ni Wakili akipata mteja wa kumtetea kuhusu ushoga atamtetea na TLS hawatamfanya kitu.
 
Unapokuwa unaongea hata binafsi unahitaji kujua wewe tayari ni nani katika ulimwengu ili ujitahidi kuchuja sana maneno yako. Niliona mnamwandama sana rais JPM alipoongea kuhusu uzazi wa mpango alafu leo mnajifanya kutokuona hilo tatizo kwa huyu kibibi

Ukishakuwa kiongozi unahitaji mda mwingi kureserve maoni yako hasa yale ambayo yataleta contradictions juu ya taasisi yako na ndo maana walio wengi huwa wanaishia kusema "no comments, tutaona kwenye vikao n.k" hii maana yake ni kutoruhusu mambo ya hovyo kama haya.

Sasa rais wa chama amejiweka wazi anaunga mkono na kutetea ushoga na usagaji huku akijua sheria za nchi zinapinga mambo hayo.

Ili kujisafisha na kuendelea kuheshimika mbele ya jamii TLS wakae na kumvua madaraka huyu mama.
Kinyume na hivyo hamna atakayeamini tena hilo lichama lao.
Serikali imemkana Makonda,unaonaje afukuzwe?
 
Ila rais wa nchi akitoa mawazo yake binafsi huwa mnayachukulia kama ya rais wa nchi na ya chama tawala.
HATUDANGANYIKI, HILO NI TAMKO LA TLS TENA LIMETOLEWA NA RAIS WAKE KUTILIA UZITO.
kwa hiyo mwenyekiti wenu kichaa
 
Tatizo TLS walijibadili na kuwa wanaharakati wa kisiasa. Huo msimamo wa Fatma Karume ndio msimamo rasmi wa kambi yao ya ukawa
Na Pia Ndio Msimamo Rasmi Wa Serikali. Kama Huna Habari, Serikali Kupitia Wizara Ya Mambo Ya Nje Imesema Kwamba Operation Ya Kukamata Mashoga Sio Msimamo Wao. Msimamo Wa Serikali Ni Kuilinda Mikataba Ya Kimataifa Ya Haki za Binadamu Kama Walivyokubali Kuisaini.
 
Mbona hata Serikali kupitia Wizara ya Mambo ya Nje imesema KUPINGA USHOGA KAMA ANAVYOFANYA MAKONDA ni MAWAZO YAKE BINAFSI na SI MSIMAMO WA SERIKALI. Kwa hiyo hata Rais wa TLS akisema kuwa anaunga mkono USHOGA ni mawazo yake binafsi.
Acha uongo mwanawane!!?
 
Na Pia Ndio Msimamo Rasmi Wa Serikali. Kama Huna Habari, Serikali Kupitia Wizara Ya Mambo Ya Nje Imesema Kwamba Operation Ya Kukamata Mashoga Sio Msimamo Wao. Msimamo Wa Serikali Ni Kuilinda Mikataba Ya Kimataifa Ya Haki za Binadamu Kama Walivyokubali Kuisaini.
Hiyo ni lugha ya kuwanyamazisha kina Fatma,nyumbu wenzao humu wakiongozwa na mgonjwa mwenye kiherehere.
Kama usingekuwa msimamo wa serekali,wangemzuia kuendelea na kampeni hiyo
 
Serikali imemkana Makonda,unaonaje afukuzwe?

Nashangaa wanangoja nini kumtimua huyu mwendawazimu?
Jitu kila siku ni kukurupuka kama kichaa katoka Mirembe. Hivi hawa ma-RC na DCs hawakupewa JDs za MAJUKUMU YAO?
Kwanini mtu anataka kutawala kwa kutumia akili zake ilhali kuna MIONGOZO,SHERIA, TARATIBU na KANUNI?
 
Nashangaa wanangoja nini kumtimua huyu mwendawazimu?
Jitu kila siku ni kukurupuka kama kichaa katoka Mirembe. Hivi hawa ma-RC na DCs hawakupewa JDs za MAJUKUMU YAO?
Kwanini mtu anataka kutawala kwa kutumia akili zake ilhali kuna MIONGOZO,SHERIA, TARATIBU na KANUNI?
We pakuliwa tu mtaro hamna wa kukuzuia
 
Acha uongo mwanawane!!?

Haya soma mwenyewe kama una akili halafu uje uniambie kama umeelewa au UMELEWA...!!!

1541344953651.png
 
Nashangaa wanangoja nini kumtimua huyu mwendawazimu?
Jitu kila siku ni kukurupuka kama kichaa katoka Mirembe. Hivi hawa ma-RC na DCs hawakupewa JDs za MAJUKUMU YAO?
Kwanini mtu anataka kutawala kwa kutumia akili zake ilhali kuna MIONGOZO,SHERIA, TARATIBU na KANUNI?
Jamaa hachoki kukurupuka!
 
We pakuliwa tu mtaro hamna wa kukuzuia

Ni ruksa kama unabisha soma TAMKO LA WIZARA YA NJE...!!! Kama una akili jiulize kwanini Makonda anahangaika na Ushoga? Hivi umewahi kujiuliza kwanini huyu jamaa hafukuzwi na JPM hata akifanya makosa gani? Fanya utafiti mdogo tu utajua. Lakini pia ulizia kama RC Makonda ana watoto wa kuzaa au hana....Akili za kuambia changanya na za kwako!!!

1541345113542.png
 
Back
Top Bottom