TLS wamkana Fatma Karume sakata ya ushoga

TLS wamkana Fatma Karume sakata ya ushoga

SAWA BHANA TUMEKUELEWA ILA SI KWA TAASIS ZILIZOKO CHINI YA JIWE HILO HALIWEZEKANI KAMWE THIS IS THE TRUTH IN JUWE'S VOiCE
 
Liko wazi kwa nani? Raisi Magufuli akiwa Raisi matamko yake 24/7 ni ya Raisi Na official iwe account yake binafsi ya Twitter , Instagram , Facebook nk Tamko hili la TLs ni feki .Raisi hawezi kuwa na matamko binafsi popote iwe Raisi wa TLS au Magufuli nitakutukana matusi ya nguoni wewe bwege.shenzi type.Raisi wa TLS hawezi kuwa na matamko binafsi to hell with her and TLS
Usilinganishe rais wa TLS na Rais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania
 
Kiongozi anatakiwa aakisi mawazo na malengo ya taasisi anayoiogoza.
Kitendo cha TLS kumkana Rais wao,kimemfanya Rais awe Irrelevant
 
Kiongozi anatakiwa aakisi mawazo na malengo ya taasisi anayoiogoza.
Kitendo cha TLS kumkana Rais wao,kimemfanya Rais awe Irrelevant
Kutakuwa hakuna maana ya kuwa mtu unayejisimamia kiakili yako.Ndiyo maana huko fisiemu wote mnaunga juhudi ambazo kiuhalisia hazipo.
 
Kazoea uyo kuliwa garasa, kwa hyo lazma awatetea, nawambieni ukiona mtu anatetea mashoga ujue yeye nae analiwa garasa iwe mwanaume iwe mwanamke, na kama uyo fatma mbona sie twajuwa kama analiwa garasa
 
Ile list ya Luty!! 😂😂😂😂😂 ...a.k.a Lucy a.k.a luciferieee
 
Hili lijimama halina tofauti na wa saluni, unapokuwa unaongea hata binafsi unahitaji kujua wewe tayari ni nani katika ulimwengu ili ujitahidi kuchuja sana maneno yako. Niliona mnamwandama sana rais JPM alipoongea kuhusu uzazi wa mpango alafu leo mnajifanya kutokuona hilo tatizo kwa huyu kibibi

Ukishakuwa kiongozi unahitaji mda mwingi kureserve maoni yako hasa yale ambayo yataleta contradictions juu ya taasisi yako na ndo maana walio wengi huwa wanaishia kusema "no comments, tutaona kwenye vikao n.k" hii maana yake ni kutoruhusu mambo ya hovyo kama haya.

Tatizo ni lile lile, weredi kwetu ni shida sana na wanawake kawaida hawanaga vifua yanapokuja mambo makubwa ya hivi. Ni sawa na wakati ule mkwe wa JK akiwa waziri wa fedha yule mama alisema mbele ya watu eti alidanganywa, kilichompata ni kupigwa chini ....wanawake siku zote ni hopeless kabisa kupewa titles kubwa vile.
PUMBA!
 
Ulichoongea siyo TLS,bali ni maoni ya watu binafsi,na hata alichoongea Fatuma karume ni mtazamo wake wala si mtazamo wa TLS,pia hata yeye hakuna sehemu aliyosema kuwa Yale maoni ni ya TLS.Ikumbukwe TLS haitowi matamko pasipo kufanya vikao,na hadi hivi sasa hakuna kikao halali chochote kilichofanywa na TLS.Hivyo basi wanaosema TLS wamempinga kiongozi wao ni watu wasiofahamu utaratibu wa TLS,ni waongo sana,ni watu wasiojitambua,ni mashabiki,na hawana uwezo wa ku-reason.Hakuna maandishi yoyote yatolewayo na TLS yasiyokuwa na saini na muhuri.
 
Mtazamo kuhusu ushoga ni mambo ya kibinafsi mno kiasi kwambà ni ujima kutaka kujua maoni ya mtu. Kiongozi wa umma anayejitambua hawezi hata kidogo kutumia muda wake kuhangaika kutaka kujua watu wanafanya mini ndani ya vyumba vyao vya kulala.
 
Hii yenyewe ka-tweet mwenyewe au baada ya yeye ku-authorize.

Chezea Shangazi ..!
 
Nchi za kiislamu zimeshamuweka Black List haruhusiwi kukanyaga hizo nchi viongozi wa TLS toeni tamko official la extra ordinary meeting kabla uongozi wote wa TLS haujawekwa Black List kukanyaga nchi za Kiislamu.Sio swala dogo toeni tamko la vikao official la vikao vilivyokaa.Huyu Fatuma hajielewi uraisi TLS una maana gani kimataifa anadhani ni sawa Na kuwa mwenyekiti wa Chama cha madereva Na makondakta wa daladala ambako Kila mmiliki Ruksa kutoa maoni ya daladala yake
Nani hao? Wauaji wa Jamal Kashoggi?
 
Kwa hali hiyo mapovu yote ambayo huwa yanamtoka huyo mumama huwa hayana baraka ya wenzake. Huwa wanamchora sana na kujisemea ihiiiiiii... tuliingizwa choo cha kike!!
 
Unapokuwa unaongea hata binafsi unahitaji kujua wewe tayari ni nani katika ulimwengu ili ujitahidi kuchuja sana maneno yako. Niliona mnamwandama sana rais JPM alipoongea kuhusu uzazi wa mpango alafu leo mnajifanya kutokuona hilo tatizo kwa huyu kibibi

Ukishakuwa kiongozi unahitaji mda mwingi kureserve maoni yako hasa yale ambayo yataleta contradictions juu ya taasisi yako na ndo maana walio wengi huwa wanaishia kusema "no comments, tutaona kwenye vikao n.k" hii maana yake ni kutoruhusu mambo ya hovyo kama haya.

Sasa rais wa chama amejiweka wazi anaunga mkono na kutetea ushoga na usagaji huku akijua sheria za nchi zinapinga mambo hayo.

Ili kujisafisha na kuendelea kuheshimika mbele ya jamii TLS wakae na kumvua madaraka huyu mama.
Kinyume na hivyo hamna atakayeamini tena hilo lichama lao.
 
Back
Top Bottom