Timing ya kusex kwa wanandoa wenye watoto wadogo

Timing ya kusex kwa wanandoa wenye watoto wadogo

Kama mjuavyo nina mke na watoto mapacha wana miezi 8 sasa, ila changamoto inakuja wakati nataka kumpa haki yake mama yao, watoto waasumbua balaa yaani inabidi nijiibe fasta fasta yaani hata si-enjoy tendo.

Wadau nifanyeje ili nimpe mama watoto sege-mnege la maana mpaka akojoe (orgasm)?

Kumbe una familia tena hadi watoto unao,kwa maana nyingne unaitwa baba tayari lakini cha ajabu unashindwa kushirikisha vzr UBONGO NA AKILI yako kabla hujapost.....I feel sorry for the twins n their mother
 
Ha ha mkuu blessings eti unajiiba daah pole sana mkuu naelea ugumu unaopitia maana watoto wadogo hawana usiku wala mchana, wao anytime wanalia/wanasumbua tu mara kunyonya/kujisaidia kama vipi muwe mnamuachia dada housegirl mnaenda gesti/lodge huko ndo mtifuane na mikelele ya kutosha mkisharidhika ndo mnarudi hom wepesiii
good idea
 
Hapo, Subira tu vikifikisha mwaka mmoja, mvihamishe room! Mpeane dozi nzuri,
Ila kwa experience alfajir ndo muda mzur wa kupeana haki ya ndoa manake vitoto ndo vinapataga ucngiz muda huo
 
Mtumishi na wewe mtoto anasumbua wakati unampa bwashe yale mambo yetu? Hujambo lakini?
Teheeeee mtumishi sio kwamba anasumbua tu, kuna saa hasumbui ila anaamka anakaa kimya kitandani kwake anawatazameni macho meupeeeeee loh mtumishi stimu inakata kabisa! Kumbuka huyu ni mwanao hata kama ana miezi minne the thought of ur daughter looking at u wakati huo duh noma sana! Ndo maana nikasema pengine ntajifunza kitu maana hatujaanza kumlaza chumba cha peke yake bado ila ni challenge... mtumishi quickie kila siku aaaaah inakuwa namna gani vipi hapo hamna wasaa wa yale mambo mengine ambayo wewe mtumishi ndo umebobea nayo yale ya ka mgodi teheeeeee. Nawasilisha!
 
au tengenezeni pazia la kuwatenganisha katikati ya kitanda. mkianza yale mambo yetu mnalishusha japo inabdi mfanye kimya kimya bila kelele
 
Ila shughuli sana kufanya mkiwa na mtoto mdogo tena ndani....ila lazima kuna muda ambao analala fofo ndio mnatakiwa kuutumia ipasavyo
 
Tafuta nyumba kubwa kuwe na chumba cha kupumzikia/cha wageni humo ndo pa kufanyia mambo yetu yale kuliko kwenda gesti kila siku
 
Kama mjuavyo nina mke na watoto mapacha wana miezi 8 sasa, ila changamoto inakuja wakati nataka kumpa haki yake mama yao, watoto waasumbua balaa yaani inabidi nijiibe fasta fasta yaani hata si-enjoy tendo.

Wadau nifanyeje ili nimpe mama watoto sege-mnege la maana mpaka akojoe (orgasm)?

Utabemenda watoto mwache mama wawili anyonyeshee miaka mitatu we tafuta mchepuko.
 
Mleta mada hii nadhani bado una utoto mwingi sana kama serengeti boy vile. USIMCHUKULIE MKE KAMA CHOMBO CHA KUKUSTAREHESHA. NI ZAIDI YA HAPO
 
Back
Top Bottom