Timing ya kusex kwa wanandoa wenye watoto wadogo

Timing ya kusex kwa wanandoa wenye watoto wadogo

Ha ha mkuu blessings eti unajiiba daah pole sana mkuu naelewa ugumu unaopitia maana watoto wadogo hawana usiku wala mchana, wao anytime wanalia/wanasumbua tu mara kunyonya/kujisaidia kama vipi muwe mnamuachia dada housegirl mnaenda gesti/lodge huko ndo mtifuane na mikelele ya kutosha mkisharidhika ndo mnarudi hom wepesiii!
wataonekana je? mtaani mapacha sio mchezo uwahache uende kutifuana gest
 
Kula samaki gizani,,,hadi wakishtuka ushakula hadi mkia.

Watoto wako mwenyewe watakushinda vp?
 
asanteni wadau kwa ushauri niiongeza chumba ndo huko tumefanya kama sebule na chumba cha watoto. Japo wife anatarajia kujifungua tena karibuni
Duuuh! Hongera,jitahidi ujenge nyumba yako sasa,familia imeshakuwa kubwa,hustaili kuwa mpangaji tena.
 
Nimecheka kwa kweli, sorry. Natumaini mna dada, muwe na vitanda vya watoto kupumzika sebuleni ili siku mnataka mambo watoto wasiingizwe chumbani first waacheni na dada malizeni mfanye usafi wa miili yenu badilisheni na mashuka then muwaingize watoto. Nimejaribu kuiweka general maana sijui mazingira ya kwako
Kwanza wote hamjui anaishije !!, unaposema waende chumbani yaweza kuwa wanaishi chumba kimoja cha kupanga, wengine tumepitia huko, Pili, huyo muanzisha mada ni mkora, Mzazi ana miezi minane unataka uanze ngono, akibeba mimba nyingine si atakuja kuanzisha mada hapa ??.
huyo asubiri watoto wakue aache ujinga wake,
 
Asanteni kwa ushauri naishi kwenye nyumba ya kupanga ina vyumba viwili (sebule humohumo) yaani sebuleni ndo kitanda cha dada kilipo. Well, nimepata point kuwa nijifungie na wife ndani japo sina redio ya kufungulia sauti kubwa nitajitahidi ninunue maana wife utamu ukizid anapayuka hatari. Najitahidig kumziba mdomo lakini haisaidii
Mwaweza kupanga wewe na mke wako mkatoka out siku moja moja mkatafuta Guest au Lodge mkafanye mambo yenu kwa raha zenu, Watoto mnamwachia House Girl kwa muda tu.
 
Dalili ya kwanza ni hii. Damu yako halisi ukikwea tu kwa mama yao kimya wanakuwa wapoleee! Utadhani si wao!

Hawa wanalia na watalia tu sababu wewe siyo baba yao mzazi. Chunguza!

Ukibisha. Jaribu kumpleka mkeo kwa jirani alale huko halafu keshoye muulize watoto walili. Atasema hawakulia hapa jifanye km unamuona jirani ni mwanga ili kuficha lengo lako la uchunguzi.

Mkeo Atakuja na swaga. Yaani kwa jirani hawalii kabisaa! Amezindika nyumba yule.
 
Ila watu wengine bana,sasa cha kushangaza hapo nini mtoa mada kutaka ushauri? mbona ni jambo la kawaida na hii changamoto ya wengi
 
Kwanza wote hamjui anaishije !!, unaposema waende chumbani yaweza kuwa wanaishi chumba kimoja cha kupanga, wengine tumepitia huko, Pili, huyo muanzisha mada ni mkora, Mzazi ana miezi minane unataka uanze ngono, akibeba mimba nyingine si atakuja kuanzisha mada hapa ??.
huyo asubiri watoto wakue aache ujinga wake,
Acha porojo inamaana miezi 8 harusiwi kufanya mapenzi na mkewe? watu tume du tuu baada ya 40? cha msingi ni umakini kutoruhusu mimba nyingine
 
Dalili ya kwanza ni hii. Damu yako halisi ukikwea tu kwa mama yao kimya wanakuwa wapoleee! Utadhani si wao!

Hawa wanalia na watalia tu sababu wewe siyo baba yao mzazi. Chunguza!

Ukibisha. Jaribu kumpleka mkeo kwa jirani alale huko halafu keshoye muulize watoto walili. Atasema hawakulia hapa jifanye km unamuona jirani ni mwanga ili kuficha lengo lako la uchunguzi.

Mkeo Atakuja na swaga. Yaani kwa jirani hawalii kabisaa! Amezindika nyumba yule.
Acha kudanganya watu.
Unawajua mapacha wewe? Wanavyolia usiku. Mimi ninao twins, wana mwaka na miezi miwili sasa ishu ya kulia ni kawaida. Nina uhakika ni damu yangu kwani Ni copy na paste ya sura yangu had kucha.
Nina experience kubwa tu ya hawa watoto. Tunawalea namna tofauti kabisa na watoto wa kawaida. Wana vitu vya peke yao kabisa katika malezi.
 
Acha kudanganya watu.
Unawajua mapacha wewe? Wanavyolia usiku. Mimi ninao twins, wana mwaka na miezi miwili sasa ishu ya kulia ni kawaida. Nina uhakika ni damu yangu kwani Ni copy na paste ya sura yangu had kucha.
Nina experience kubwa tu ya hawa watoto. Tunawalea namna tofauti kabisa na watoto wa kawaida. Wana vitu vya peke yao kabisa katika malezi.
Mkuu usijidanganye sana, usijifariji, wanawake wana siri kubwa sana, huwa wanatusaidia tu tusipate magonjwa ya moyo
 
Dalili ya kwanza ni hii. Damu yako halisi ukikwea tu kwa mama yao kimya wanakuwa wapoleee! Utadhani si wao!

Hawa wanalia na watalia tu sababu wewe siyo baba yao mzazi. Chunguza!

Ukibisha. Jaribu kumpleka mkeo kwa jirani alale huko halafu keshoye muulize watoto walili. Atasema hawakulia hapa jifanye km unamuona jirani ni mwanga ili kuficha lengo lako la uchunguzi.

Mkeo Atakuja na swaga. Yaani kwa jirani hawalii kabisaa! Amezindika nyumba yule.
Mkuu sio kwel watoto huwajui ww.wanalia sana aisee haijalishi ni wa kwako ama vipi
 
Dalili ya kwanza ni hii. Damu yako halisi ukikwea tu kwa mama yao kimya wanakuwa wapoleee! Utadhani si wao!

Hawa wanalia na watalia tu sababu wewe siyo baba yao mzazi. Chunguza!

Ukibisha. Jaribu kumpleka mkeo kwa jirani alale huko halafu keshoye muulize watoto walili. Atasema hawakulia hapa jifanye km unamuona jirani ni mwanga ili kuficha lengo lako la uchunguzi.

Mkeo Atakuja na swaga. Yaani kwa jirani hawalii kabisaa! Amezindika nyumba yule.
Utakuwa huna watoto wewe, hii sio kweli.
 
Sasa mtu kakwambia watoto wake Ni copy n paste na yeye wew unasema asijidanganye. Kivipi!?
We jamaa si ulisikia tuliambiwa kwenye ndoa ni 35% peke yake ndio wababa wa watoto wanaoishi nao, usichezee wanawake ndugu, wameficha mambo mengi magumu
 
We jamaa si ulisikia tuliambiwa kwenye ndoa ni 35% peke yake ndio wababa wa watoto wanaoishi nao, usichezee wanawake ndugu, wameficha mambo mengi magumu
Hapana, ushaona FA anavyofanana na mtoto wake!? Ndivyo ninavyofanana na binti yangu. Leo ukisema nafichwa ktu na mke wngu cwez kukuelewa.
 
Hahahah mzee watu wasio jua mziki wa watoto ndio naona wamekushauri kwa asilimia kubwa.

Wengine wanadai watoto wakilala ndio unakiamsha na mkeo ila ukweli ni kwamba watoto wakilala tu na mama yao anakua amechoka ndio muda wa yeye kupumnzika.

Hivyo ukichanganya na mambo ya kuepuka mimba nyingine kufumaniwa na watoto na mambo mengine bora tu ujitoe ufaham uingie likizo ya kufanya mapenzi japo ni ngumu ila jitahidi hadi hapo watoto watakapo kua
 
Back
Top Bottom