Tigo University offer: Kutoka 1GB mpaka 500 MB per week

Tigo University offer: Kutoka 1GB mpaka 500 MB per week

Nilinunua bundle ya chuo ya tigo ya week. Nikapewa mb 500 ambazo zitaexpire kesho, lakini mpaka sasa nimeweza kutumia mb 88 tu! Nipo dom, yaani speed ni karibia na ziro! Mpaka najiuliza kwa nn wasiache tu kuuza mb? Ni useless, halotel ni noma.... Ukigusa imo" njia yote kutoka dar mpaka arusha unatumia net bila shida, wakati narudi nilipita njia ya kati, babati nikapumzika kondoa...hakuna mtandao wenye speed ya hatari ukiwa kondoa kama halotel! Mitandao mingine nimetumia sana, hapa itabidi tu nitulie" ila wangeweka bundle ya kupiga mitandao yote kwa bei nafuu wangeteka na soko la voicecall.
Siyo ajab coz wenyewe waliingia kwa gia ya kuboresha mawasiliano vijijini
 
Tuliokuwa tunapanga foleni maeneo ya vyuo vikuu kujiunga vifurushi vya wasomi vya bei rahisi sasa mambo si mambo tena tigo wameshashusha vifurushi vyao vya tigo university offer kutoka 1GB kwa 1500 kwa wiki sasa ni 500MB tu na sekunde 9000.

Uzuri wenu hiyo offer ilikuwa kimya kimya hamuipi promo.
Tigo siyo kabisa, hata vifurushi vyao siyo halisi
 
sasahivi wamebadilisha utaratibu ipo hivi kwa wanachuo waliosajiliwa unv offer wanajiunga kupitia *148*00# then unachagua ofa maalumu hapo utakutana na kifurushi cha chuo chenye dak 130 data gb 1
 
sasahivi wamebadilisha utaratibu ipo hivi kwa wanachuo waliosajiliwa unv offer wanajiunga kupitia *148*00# then unachagua ofa maalumu hapo utakutana na kifurushi cha chuo chenye dak 140
 
Nina line ya Tigo,Halotel,voda,na airtel tofauti ya hizi mitandao labda kwenye speed tu ya internet ila kuhusu bei zote zinafanana ila wezi kuliko wote ni Voda hawa jamaa unaweza kununua bandle hata usiingie net ukaambiwa imesiha Halotel haina unafuu wowote internet yao ni speed ni kama airtel tu Tigo wanazingua ila ndio kimbilio la maskini wanaume vioffer vingi
 
Nina line ya Tigo,Halotel,voda,na airtel tofauti ya hizi mitandao labda kwenye speed tu ya internet ila kuhusu bei zote zinafanana ila wezi kuliko wote ni Voda hawa jamaa unaweza kununua bandle hata usiingie net ukaambiwa imesiha Halotel haina unafuu wowote internet yao ni speed ni kama airtel tu Tigo wanazingua ila ndio kimbilio la maskini wanaume vioffer vingi
 
Back
Top Bottom