Tunaenjoy the moment
Hayo ya j3 tutayawaza yakifika
Mie nimepewa GB 40 kwa 10K tu kwa mwezi 🤗🤗
Screenshot tuone
Tunaenjoy the moment
Hayo ya j3 tutayawaza yakifika
Mie nimepewa GB 40 kwa 10K tu kwa mwezi 🤗🤗
Naona mambo ya super profit yamewashinda , hahahaUsijali, mwenyewe nilikua njiani kutupa laini. Walikua wanatuuzia bando utadhani pesa tunaokoka ?
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu offer hizo ni kwa line za chuo sio zoteKweli wanawapiga hadi hiyo mnasheherekea? Angalia airtel
View attachment 1358285
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu rudi nyumbani, huko ulipo unaibiwa au unajiibia. 10k kwa 10GB ni sawa na 1k kwa 1GB lakini 5k kwa 7GB ni sawa na 1.4k kwa 1GB. Simple math!! .I always go where it's worth for my hardly earned money! Kwa sasa TTCL nimewapiga chini na bundle yao ya TZS 10K for 10GB kwa wiki, na nimehamia Halotel ambako ni Sh 5000 for 7GB kwa wiki! Kwa maana nyingine, hivi sasa Sh. 10K napata 14GB kwa wiki!
Samahani BabaTTCL, nimelazimika kutoroka nyumbani manake kwa jirani kumenoga zaidi!
24 hours really!?? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Saizi yangu voda hiyo..View attachment 1358110
Kubwa kuliko zote. Jana ukituma pesa gharama za kutuma ilikua zero na VAT zero. Nikajua nimeangalia vibaya, nikapiga muamala mwingine, mwendo ule ule hakuna gharama.
Ant, napenda kujua KAZI yako, tafadhali.
Mtandao wa wazee huo.. vijana tupo mtandao wa kijanja .. tigo haaaaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nisamehe mkuu, uandishi wenu ulinifanya niamini hivyo
Saizi yako
Chamtoto sana kwa laini ya tigo niliyonayo....halafu wana speed mbaya ya internetKweli wanawapiga hadi hiyo mnasheherekea? Angalia airtel
View attachment 1358285
Sent using Jamii Forums mobile app
Umechanganya madesa!!! Achana na hayo mahesabu ya kugawanya na kuzidisha na turudi kwenye kujumlisha!Mkuu rudi nyumbani, huko ulipo unaibiwa au unajiibia. 10k kwa 10GB ni sawa na 1k kwa 1GB lakini 5k kwa 7GB ni sawa na 1.4k kwa 1GB. Simple math!! .
Hizo unazonunua ni Bando la siku????Za siku mkuu wameongeza mara tatu zaidi.
Nilikua nanunua kwa 500 napata 70MB sasa kwa 500 hiyohiyo naona 300MB.
Ninacho furahia ni kwamba kwa 300MB nitazurura whatsapp hadi magroup yanikome.
Sent using Jamii Forums mobile app
Laini za 4G za kawaida!Hii halotel line ya chuo ama izi za kawaida?
Sent from my ONEPLUS A5010 using Tapatalk
[emoji122][emoji122][emoji122]Hizo mnazosifia zimeanza lini? Au zipo kweny code gani?
ACHENI kupotosha umma, tigo wamebadilika kwa 100 %, hd line imekuwa ya kupokea sms na calling
Km ndo nyie tigo mmekuja kujisafisha, jua hapa mmekosea njia, Mxyuuu
Sent using Jamii Forums mobile app