Tigo mnajali wateja, hizi bando si mchezo

Tigo mnajali wateja, hizi bando si mchezo

awa washenzi mimi sijui wamenionaje...yani hakuna changes zozote
 
Halotel wanatoa mb nyingi lakini masharti yao magumu mno,,hapo ndipo wanakera,,

MB 500 kwa Sh 500 saa 24,,hawana dakika wala sms
GB 1 kwa Sh 1000 siku 7,,hawana dakika wala sms
GB 7 kwa Sh 5000 siku 7,,hawana dakika wala sms
GB15 kwa Sh 5000 siku 30,,hawana dakika wala sms,,MB500 za day na 14500 za usiku,, zikiisha 500 usubiri za usiku 😁😁 shenzi kabisa
Hayo masharti ya SMS na Dakika kwangu hayaniathiri kwa sababu tangia hapo, dakika huwa sina haja nazo!! Mi laini ya data ni laini ya data, na ya maongezi ni ya maongezi! Btw, hiyo ya GB 15 kwa Sh 5000 kwa mwezi ipo kwenye menu ipi? Kwangu naona 10K kwa 10GB kwa mwezi!!!
 
Inategemea menu. Halotel option nyingi

Hapo nimelist Mega bundle

Kuna Royal bundle pia,, Sh 10000 siku 30 unapata dakika 120 mitandao yote,, na 180 halotel-halotel, GB 2 kasi kubwa na 1.5GB za bonasi,,zikiisha unaendelea na unlimited ambayo haikuruhusu kudownload au kufungua status. Whatsapp unatumia kawaida, waweza kutuma au kupokea video but kuifungua inatake time sana,,,inshort haifai
 
Hivi kwa nini wanagawaga namba za watu? Yani laini hujaitumia kidoogo tu, wanaagawa?!?!! Inakuwaje hii? Hatuwezi kuwashtaki!?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hawa jamaa hovyo sana! Sasa kama laini yangu ambayo wameigawa, nimeitumia tangia mwanzoni kabisa mwa miaka ya 2000. Na mbaya zaidi, hata huyo waliyempa inaelekea wala haitumii manake kila nikiijaribu haipo hewani!
 
Hayo masharti ya SMS na Dakika kwangu hayaniathiri kwa sababu tangia hapo, dakika huwa sina haja nazo!! Mi laini ya data ni laini ya data, na ya maongezi ni ya maongezi! Btw, hiyo ya GB 15 kwa Sh 5000 kwa mwezi ipo kwenye menu ipi? Kwangu naona 10K kwa 10GB kwa mwezi!!!


Ni Sh 5000 GB 7 wiki 1
Sh 10000 GB 15 Mwezi

*150*88# kisha namba 3 itakujia ya siku, wiki na mwezi
 
Ni Sh 5000 GB 7 wiki 1
Sh 10000 GB 15 Mwezi

*150*88# kisha namba 3 itakujia ya siku, wiki na mwezi
Nimeshaikumbuka hii, ni ya kitambo sana lakini tangia hapo nilikuwa sina time nayo manake niliona haina tija! Labda ningekuwa na pesa ya kuchezea ningenunua mara mbili, kwa assumption kwamba, ikiisha 500MB ya first bundle, labda itaendelea kwa second bundle!! Hiyo kitu ingewezekana ingekuwa poa sana manake ukipiga 30K kwa mkupuo unajua una 45GB, 1.5G per day, manake na hizi bundle za kujiunga kila wiki na zenyewe zinatia uvivu.
 
Nimeshaikumbuka hii, ni ya kitambo sana lakini tangia hapo nilikuwa sina time nayo manake niliona haina tija! Labda ningekuwa na pesa ya kuchezea ningenunua mara mbili, kwa assumption kwamba, ikiisha 500MB ya first bundle, labda itaendelea kwa second bundle!! Hiyo kitu ingewezekana ingekuwa poa sana manake ukipiga 30K kwa mkupuo unajua una 45GB, 1.5G per day, manake na hizi bundle za kujiunga kila wiki na zenyewe zinatia uvivu.
Kwani hawaruhusu mtu kujiunga zaidi ya mara moja ili kupata MB zaidi kutoka viurushi viwili au zaidi?
 
Nice moto
 

Attachments

  • 15817762516091472646204.jpg
    15817762516091472646204.jpg
    115.6 KB · Views: 18
  • 15817762919662090764338.jpg
    15817762919662090764338.jpg
    114.5 KB · Views: 17
Back
Top Bottom