Perfectz
JF-Expert Member
- May 17, 2017
- 9,574
- 29,695
Ni kweli wameweka mkuu ngoja tuone ni kwa mud gani
Usiishoe kusifia tu, bali pia utuambie hizo bando unazozungumzia ni za muda gani?? 24 hours? Wiki? Mwezi? Ama?Hizi bando nadhani zimeanza usiku kuamkia leo, hadi muda huu menu bado inasoma 300MB kwa 500.. haaaa..
Sent using Jamii Forums mobile app
Huu uongo wa kiwango cha PhD, wadanganye watumiaji wa ttcl, ila sio sue tunaomiliki line, tunashindwa kutupa tu, coz inajulikana na watu Muhimu, ila nikiwazoesha kupiga kwa airtel, itakuwa imeisha hiyo
Sent using Jamii Forums mobile app
Saizi yangu voda hiyo..View attachment 1358110
Wasanii hawa wanatufanyia mchezo wa danganya toto,kutupoza kwa mda
Sent using Jamii Forums mobile app
Usiishoe kusifia tu, bali pia utuambie hizo bando unazozungumzia ni za muda gani?? 24 hours? Wiki? Mwezi? Ama?
Tigo wameongeza sana gharama za vifurushi, ingawa pia wameongeza/boresha vifurushi kama zile dakik za kupiga mitandao yote.
Ila gharama wametuonea wanyonge[emoji134][emoji22][emoji22][emoji22][emoji22][emoji22]
Sent using Jamii Forums mobile app
Tigo hamna kitu. Njoo Voda unywe maziwa na asali.View attachment 1358102
Distributed Denial-of-Service
HAHAHAA WAFANYAKAZI WA TIGOO MNAJITAHIDI KUJISIFIA KAMPUNI YENU KWIKWI HUKOO NGOO NAIPENDA TIGO KWA HILI HAPANAAZamani kwa Tsh. 500 nilikuwa napata 70MB. Lakini sasa leo nimeamka nimekuta haya maajabu kwenye menu ya Tigo
Tsh 500: 300MB
Tsh 1000: 750MB
Tsh 2000: 3GB
Tafadhali sana Tigo, hata kama kuna technical issue imesababisha tuone hizo bando motomoto, msibadili, wacha wateja tufaidi. Shikilieni hapo hapo.
Kusema ukweli nilikuwa nimeshaamua kujiunga na mtandao wa Taifa lakini kwa bando hizi, 500 yangu kwa siku mtaendelea kuipata.
Ila fanyeni kwamba MB zikibaki, ninaponunua kifurushi kingine nizipate ila muda unapokuwa umeisha nisiweze kuzitumia hadi ninunue kingine.
Tabutupu
Dodoma,
View attachment 1358100
Sent using Jamii Forums mobile app
HAHAHAA WAFANYAKAZI WA TIGOO MNAJITAHIDI KUJISIFIA KAMPUNI YENU KWIKWI HUKOO NGOO NAIPENDA TIGO KWA HILI HAPANAA
Ngoja tusubr hadi week ijayo siku kama ya leo tuone kama itakua the same
Halotel wanajitahd kwakwel, unatumia MB zako hata zikiisha kwel unaona zimeisha kihalali.Hawa hawa tigo ambao unajiunga na kifurushi cha wiki kinaisha baada ya masaa 2, bado hamjatupata kwa utaratibu huo nendeni mkajipange upya...mimi halotel imenisaidia zaidi...
Mkuu mwanzisha mada hajasema uongo. Pachika line, niivyo alivyosema.Hizo mnazosifia zimeanza lini? Au zipo kweny code gani?
ACHENI kupotosha umma, tigo wamebadilika kwa 100 %, hd line imekuwa ya kupokea sms na calling
Km ndo nyie tigo mmekuja kujisafisha, jua hapa mmekosea njia, Mxyuuu
Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu mkuu ulipasua sreen ya simu yako kizembe sana.Sio uongo mkuu! Nmejaribu kwangu nmekutana na menu ya kibabe! Sasa rasmi naamishia matumizi tigo tena
Hiyo 2000 3gb ni mda ganiZamani kwa Tsh. 500 nilikuwa napata 70MB. Lakini sasa leo nimeamka nimekuta haya maajabu kwenye menu ya Tigo
Tsh 500: 300MB
Tsh 1000: 750MB
Tsh 2000: 3GB
Tafadhali sana Tigo, hata kama kuna technical issue imesababisha tuone hizo bando motomoto, msibadili, wacha wateja tufaidi. Shikilieni hapo hapo.
Kusema ukweli nilikuwa nimeshaamua kujiunga na mtandao wa Taifa lakini kwa bando hizi, 500 yangu kwa siku mtaendelea kuipata.
Ila fanyeni kwamba MB zikibaki, ninaponunua kifurushi kingine nizipate ila muda unapokuwa umeisha nisiweze kuzitumia hadi ninunue kingine.
Tabutupu
Dodoma,
View attachment 1358100
Sent using Jamii Forums mobile app