Tigo mnajali wateja, hizi bando si mchezo

Tigo mnajali wateja, hizi bando si mchezo

tigo wamekuja mjini kufanya biashara na sio kutingisha makalio na kutamaniana kwa uzinzi maofisini. Tigo wametumwa pesa hata zilizo chini ya uvungu wanazitaka!!!. Nimewanyoshea mikono
 
Zamani kwa Tsh. 500 nilikuwa napata 70MB. Lakini sasa leo nimeamka nimekuta haya maajabu kwenye menu ya Tigo

Tsh 500: 300MB
Tsh 1000: 750MB
Tsh 2000: 3GB

Tafadhali sana Tigo, hata kama kuna technical issue imesababisha tuone hizo bando motomoto, msibadili, wacha wateja tufaidi. Shikilieni hapo hapo.

Kusema ukweli nilikuwa nimeshaamua kujiunga na mtandao wa Taifa lakini kwa bando hizi, 500 yangu kwa siku mtaendelea kuipata.

Ila fanyeni kwamba MB zikibaki, ninaponunua kifurushi kingine nizipate ila muda unapokuwa umeisha nisiweze kuzitumia hadi ninunue kingine.

Tabutupu
Dodoma,

View attachment 1358100

Sent using Jamii Forums mobile app

Usikute ni zawadi ya Valentine day!
 
Hawatakiwi kusifiwa Vodacom na Tigo walimonopoly sana biashara kiasi Cha kutunyonya walivyotaka kwa miaka mingi ilifikia hatua jero voda dk 14 sijui unafanyia nini....
Naona kuna shindikizo mahali maana wote wamerekebisha vifurushi
 
ASEEE TIGO MAMA LAO.NA MIMI NDIO BABA LAO.View attachment 1358268
Screenshot_20200215-112240_Phone.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zamani kwa Tsh. 500 nilikuwa napata 70MB. Lakini sasa leo nimeamka nimekuta haya maajabu kwenye menu ya Tigo

Tsh 500: 300MB
Tsh 1000: 750MB
Tsh 2000: 3GB

Tafadhali sana Tigo, hata kama kuna technical issue imesababisha tuone hizo bando motomoto, msibadili, wacha wateja tufaidi. Shikilieni hapo hapo.

Kusema ukweli nilikuwa nimeshaamua kujiunga na mtandao wa Taifa lakini kwa bando hizi, 500 yangu kwa siku mtaendelea kuipata.

Ila fanyeni kwamba MB zikibaki, ninaponunua kifurushi kingine nizipate ila muda unapokuwa umeisha nisiweze kuzitumia hadi ninunue kingine.

Tabutupu
Dodoma,

View attachment 1358100

Sent using Jamii Forums mobile app

Endeleeni kuhama hama sisi tupo Airtel miaka nenda rudi na ma bundle ni sexy vilevile
Yaani kama umeoa mke miaka 8 afu kila siku unamuona mbichi mpyaaa


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom