Don Clericuzio
JF-Expert Member
- Dec 8, 2017
- 16,930
- 40,593
Na ukiangalia karibuni wote waliongezewa bundle....
Hazifanani...
Mwingne anapewa dk nying anabanwa Mbs..and vice versa..
Mwingne Anapewa MBs hapewi dk and vice versa..
Mwingne anapewa Cha wiki mwingne siku...
n.k n.k
Pia nahisi hii ofa ni ya usumbufu ya Tigopesa iluyotokea janaa..
Kuna uwezekano waifute soon...
km umepewa cha week jiongeze mapema
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi nina kama miezi 4 sasa wameniondolea hivi vya siku kwenye size yako.
Ila ninafurahia kwa sababu nilikuwa napata cha 30,000 kwa dakika 2,400 mitandao yote na GB 11.
Kilichokuwa kinanitesa ni GB, maana hizi zinaisha ndani ya siku 10, ila midakika mpaka nawaachia watu watumie kupiga simu yangu