Tibaijuka: Hoja ya upinzani ni kelele

Tibaijuka: Hoja ya upinzani ni kelele

Waziri wa ardhi na makazi Prof. Tibaijuka kasema alicheka wakati Mbowe anachangia kwa sababu eti sio hoja ni kelele.

Kauli hii ilimfanya spika Makinda amkatishe waziri aende kwenye hoja.

Na pia aliendelea kukatishwa baada ya kuonekana kutojibu hoja kwa kuendelea na kushambulia wapinzani.

:der:Huyu profesa leo kiukwel kajidhalilisha, Niliwaza hivi mume wake akimkwaza huwa anafananaje?:lalala:
 
Kitu ambacho watanzania wengi ningependa mjue ni kuwa Prof. Tibaijuka na Dr. Asha-rose Migiro walishindwa kazi za UN wakarudishwa bongo. JK anatumia rejects! Mungu Ibariki CCM!
Kwa jinsi nilivyomsikia huyo mama alivyokuwa anatoa mipasho dhidi ya mwanamke mwenzie Halima Mdee, ni dhahiri kwa sasa huyo mama kwa sasa hawezi kukosekana katika list ya mawaziri mizigo ndani ya CCM.

Hata hicho ulichokisema kuhusu kilichomtoa UN, can be absolutely true!!
 
Prof Tibaijuka ni jembe na anaheshimika sana tatito apa lipo kwa aliemchagua ndo mzee wa aya mamigogoro..mf kigamboni ni sawa na kumpa Prof tibaijuka kisu akamchinje tembo hana la kufanya pale kwan tunajua who is behind that project! migogoro ya wakulima na wafugaj alishaur ata mwaka jana kua wafugaji watengewe lunch na wauze 25% ya mifugo yao kila mwaka lakin walimbeza kwan akili za wasukuma na wamasai ni kuona mifugo inaongezeka bila kujua malisho hakuna..Halima Mdee alichokipresent pale sio kibaya ila tatizo ni kuingilia mambo ya UN pale ni wivu tu wa kike na inaonesha jinsi upinzan tunavyokosa mwelekeo km binadamu lazima ajibu propaganda kwa uzito uleule japo wamefanikiwa kwa " if u cant convince them confuse them" ningekua mie ndo tibaijuka ningekataa hii post na kuwaachia watu dizain ya ABAS MTENVU kwan hawa ndo waswahili na wanaweza fanya kaz na mswahil mwenzao
 
Prof Tibaijuka ni jembe na anaheshimika sana tatito apa lipo kwa aliemchagua ndo mzee wa aya mamigogoro..mf kigamboni ni sawa na kumpa Prof tibaijuka kisu akamchinje tembo hana la kufanya pale kwan tunajua who is behind that project! migogoro ya wakulima na wafugaj alishaur ata mwaka jana kua wafugaji watengewe lunch na wauze 25% ya mifugo yao kila mwaka lakin walimbeza kwan akili za wasukuma na wamasai ni kuona mifugo inaongezeka bila kujua malisho hakuna..Halima Mdee alichokipresent pale sio kibaya ila tatizo ni kuingilia mambo ya UN pale ni wivu tu wa kike na inaonesha jinsi upinzan tunavyokosa mwelekeo km binadamu lazima ajibu propaganda kwa uzito uleule japo wamefanikiwa kwa " if u cant convince them confuse them" ningekua mie ndo tibaijuka ningekataa hii post na kuwaachia watu dizain ya ABAS MTENVU kwan hawa ndo waswahili na wanaweza fanya kaz na mswahil mwenzao

Huo ndio ukweli wenyewe,watu wanamlaumu huyu mama bure tu wakati system nzima iko corrupted, Ni vigumu kwa waziri hata ukiwa hard working kiasi gani kufanya Kazi kwa mafanikio kwenye mazingira ya namna hiyo.Watu wanasahau kwamba kwenye wizara kuna mabosi watatu wote ni wateule wa rais na wote wanawajibika kwa rais sasa hapo ndipo matatizo yanapoanzia,Ikiwa kila mmoja atajiona yeye ni kijogoo ndani ya wizara unadhani nini kitafuata?
 
(
There is nothing Wrong with my mind, it is true under the sun that; you opposition you are completely lost, you fail even how to distinguish between the fake nad orignal. How can you compare Prof .and layman like Mdee. the iliterate one? . you guys go forbid.(Hata kiingereza chenyewe hujui, unapost kilugha) , eti nawewe mageuzi) Majanga haya.

The comparison between the two should be based on outputs, what are the outputs of Kigamaoni if the Government was forced to return to th drawing board by the Parliament. Considering that the implementation was under the Prof, former Director of HABITAT, is that the way programmes should be implemented without citizens participation?

How on earth could a Prof defy advice of her ministry parliamentary committee? It is seldom for such committees to attack a minister, but under the Prof it has happened.

In fact Tanzania ha never had a successful Professor in politics
 
Prof Tibaijuka ni jembe na anaheshimika sana
tatito apa lipo kwa aliemchagua[/QUO tatito apa lipo kwa aliemchaguaTE] ndo mzee wa aya mamigogoro..mf kigamboni ni sawa na kumpa Prof tibaijuka kisu akamchinje tembo hana la kufanya pale kwan tunajua who is behind that project! migogoro ya wakulima na wafugaj
alishaur ata mwaka jana kua wafugaji watengewe lunch na wauze 25% ya mifugo yao kila mwaka lakin walimbeza kwan akili za wasukuma na wamasai ni kuona mifugo inaongezeka bila kujua malisho hakuna.
.Halima Mdee alichokipresent pale sio kibaya ila tatizo ni kuingilia mambo ya UN pale ni wivu tu wa kike na inaonesha jinsi upinzan tunavyokosa mwelekeo km binadamu lazima ajibu propaganda kwa uzito uleule japo wamefanikiwa kwa " if u cant convince them confuse them"
ningekua mie ndo tibaijuka ningekataa hii post
na kuwaachia watu dizain ya ABAS MTENVU kwan hawa ndo waswahili na wanaweza fanya kaz na mswahil mwenzao

tatito apa lipo kwa aliemchagua ACHA UTOTO KWA ELIMU YAKE YA UPROFESA ALIPASWA KUFANYA SWOT ANALYSISI NA KUAMUA KUTAFUTA SHUGHULI ININGINE YA KUFANYA KAMA VILE CONSULTANCY NK BADALA YA KUNGOJA KUAIBIKA KIASI HIKI, HII HOJA HAINA MASHIKO.

alishaur ata mwaka jana kua wafugaji watengewe lunch na wauze 25% ya mifugo yao kila mwaka lakin walimbeza kwan akili za wasukuma na wamasai ni kuona mifugo inaongezeka bila kujua malisho hakuna. INONEKANA HAUJUI HATA KAZI YA WAZIRI NI NINI, KAZI YA WAZIRI NI KUONGOZA WIZARA KUBUNI MIKAKATI YA UTEKELEZAJI WA SERA ZILIZOPO, KAZI YA WABUNGE NDIO KUSHAURI. SASA TIBAIJUKA ALISHAURI KAMA MBUNGE AU WAZIRI? NA KAMA ALIONA USHAURI WAJE HAUKUBALIKI NI KWANINI ALIENDELA KUBAKI KUSUBIRI HII AIBU?

ningekua mie ndo tibaijuka ningekataa hii post HILI NDILO ULILOACHA KUSEMA TOKA MWANZO NA HAWEZI KUACHA HIYO POST KWA SABABU INAMUWEZESHA KUJINUFIASHA BINAFSI
 
The comparison between the two should be based on outputs, what are the outputs of Kigamaoni if the Government was forced to return to th drawing board by the Parliament. Considering that the implementation was under the Prof, former Director of HABITAT, is that the way programmes should be implemented without citizens participation?

How on earth could a Prof defy advice of her ministry parliamentary committee? It is seldom for such committees to attack a minister, but under the Prof it has happened.

In fact Tanzania ha never had a successful Professor in politics

And tell me how correct the committee for the Forest and Natural Resource were to put Dr Kagasheki on the fire range?
 
Ranch na sio Lunch, mnaharibu maana nzima ya thread hii.... Lunch ni chakula cha mchana... Ranch ni sehemu ya ardhi nzuri ambayo hutengwa kwasababu maalum kama ufugaji


Nilidhani waziri alitenga fungu la chakula cha mchana kwa wafugaji....... What a bullshit

Professor Tibaijuka upo juu unafanya kazi kisayansi kama inavyotakiwa, tatizo wanataka uweke uswahili katika taratibu za wizara nyeti kama hiyo nasema HAPANA you are doing the best.
 
Kama unapima uwezo wa mtu kwa sababu yeye ni Prof/Dr hapa bongo umenoa! Nyakati hizi ni vigumu kumtofautisha msomi na hasiye msomi hasa kwenye ulingo wa kisiasa! Hawa maprof aina ya Tibaijuka ndio wametuharibia nchi yetu kwa kiasi kikubwa kwani badala ya kuelimisha umma kazi yao imekuwa ni kuwapotosha watu hasa maskini wasio na elimu.

Maprofesa wetu michosho kweli,wakati unadhani watakuja na solution ya jambo,kumbe nao ni sehemu ya tatizo
 
Prof Tibaijuka ni jembe na anaheshimika sana

tatito apa lipo kwa aliemchagua ACHA UTOTO KWA ELIMU YAKE YA UPROFESA ALIPASWA KUFANYA SWOT ANALYSISI NA KUAMUA KUTAFUTA SHUGHULI ININGINE YA KUFANYA KAMA VILE CONSULTANCY NK BADALA YA KUNGOJA KUAIBIKA KIASI HIKI, HII HOJA HAINA MASHIKO.

alishaur ata mwaka jana kua wafugaji watengewe lunch na wauze 25% ya mifugo yao kila mwaka lakin walimbeza kwan akili za wasukuma na wamasai ni kuona mifugo inaongezeka bila kujua malisho hakuna. INONEKANA HAUJUI HATA KAZI YA WAZIRI NI NINI, KAZI YA WAZIRI NI KUONGOZA WIZARA KUBUNI MIKAKATI YA UTEKELEZAJI WA SERA ZILIZOPO, KAZI YA WABUNGE NDIO KUSHAURI. SASA TIBAIJUKA ALISHAURI KAMA MBUNGE AU WAZIRI? NA KAMA ALIONA USHAURI WAJE HAUKUBALIKI NI KWANINI ALIENDELA KUBAKI KUSUBIRI HII AIBU?

ningekua mie ndo tibaijuka ningekataa hii post HILI NDILO ULILOACHA KUSEMA TOKA MWANZO NA HAWEZI KUACHA HIYO POST KWA SABABU INAMUWEZESHA KUJINUFIASHA BINAFSI

wASUKUMA NA WAMASAI wanaingiaje hapa, wewe ongelea hilo jimama lililokubuhu kuiba ardhi.wasukuma wakufanya uepuke utapiamlo. bila nyama kuna maisha?? wewe vipi??
 
huWA sina huruma kabisa na watu wa ccm , lakini naomba nikiri kwamba leo NIMEMHURUMIA SANA TIBAIJUKA ! AMEPATA AIBU MNO , KUNA TETESI KWAMBA HUENDA AKAACHIA NGAZI !

yah, ili ajiandae kugombania u-rais 2015. hahaha...........
 
Yaani unataka kuniambia na huyo mama naye anataka kugombea urais kwa tiketi ya CCM?!

Yaani kwa jinsi nilivyomuona alivyokuwa anabwabwaja na kurusha mashambulizi na kutoa mipasho kwa mwanamke mwenzie Halima Mdee, badala ya kujibu hoja zinazohusu wizara yake, kama CCM wataamua kufanya uamuzi 'mgumu' wa kumpitisha mama Tibaijuka kuwa mgombea wa urais, kwa opposition itakuwa neema sana kwao, kwa kuwa kama watasimamisha candudate mmoja kama ilivyo dhamira ya ukawa, basi njia itakuwa nyeupe kuelekea Ikulu kwenye uchaguzi mkuu, mwaka 2015.

mkuu huwajui vizuri watanzania.
 
Alichokifanya Tibaijuka anakijua na siyo bahati mbaya.Hapo ametengeneza "fallacy" na aina ya fallacy hiyo ni "Ad Hominem to quoke" kwa kiingereza ni "against a person" yaani unamshambulia mtu na kuacha hoja husika ili kupoteza hoja.
 
Hivi wewe zinakutosha kweli? unaweza kumlinganisha Prof. na mdee mwenye elimu ya kuvua chupi? Tena unathubutu kutudanganya eti alikuwa akikatishwa na Mh.Spika, hujui kuwa hayo yote ni majembe ya Serikali iliyoko madarakani? Ujinga wako umekithiri kiasi kwamba unasifu na visivyokuwa vyako, si umsifu hata yule Wenje alivyokanyagwa na Mh. Membe? au yule mzee wa Interahamwe anayeongea kama anatafuna mapeas mabichi. Kama huyu hakutoshi si umuongelee Slaa mwizi wa sh.mil.140 za chama chake? na mzinzi namba moja Tanzania?
kwa iyo profesa si kamfundisha mdee?sasa walikuwa wanatoanaje ch.u.pi?mi naona kwa majibu ya prof yeye ndo prof aliyepigwa pa.puchi kupata uprof
 
Jamani myonge myongeni haki yake mpeni, huyu mama ni jembe sema tu mmeshindwa kuelewa usemi wake kuwa, wizara yake inafanya kazi kama figo ambapo matokeo yake hayaonekani waziwazi au kirahisi lakini ipo siku mtaamini mfano huu.
 
Back
Top Bottom