Ahahaha! haya bwana mkuu ingawa bi mkubwa ameniaibisha sana leo.Niseme tu jamani, ingawa siyo wote ila wahaya wanapenda sifa sana. Huyu mama Tibaijuka sijaona kama amejibu hoja zaidi ya kujipamba tu na sifa za kijinga. Kwenye RED Mdee kashinda mbili bila!!!
Waziri wa ardhi na makazi Prof. Tibaijuka kasema alicheka wakati Mbowe anachangia kwa sababu eti sio hoja ni kelele. Kauli hii ilimfanya spika Makinda amkatishe waziri aende kwenye hoja. Na pia aliendelea kukatishwa baada ya kuonekana kutojibu hoja kwa kuendelea na kushambulia wapinzani.
Leo ndo nimeamini wahaya kujisifia kuko damuni,
Ameanza kutoa wasifu wake badala ya kujibu hoja.
Kwa kweli nimemuangalia huyu profesa, muda wote badala ya kujibu hoja za msingi, yeye muda mwingi amejikita kwenye kujikita kwenye mashambulizi binafsi kwa Halima Mdee na Freeman Mbowe!!Anajisifiaaaaaaa tuuuu
Hakuna hojaaaa aliyoijibu .
Amejikita kujibu hoja binafc za halima mdee.
Ameshindwa kutoa mwelekeo ni jinsi gani suala la upimaji linaweza fanyika inasikitisha anasema suala hilo haliwezekani...
Hivi huyu ni.prof. kweli!!!!
Leo umeniangusha prof. Tibaijuka.
Umeghafirika na kushindwa kuwa on point na hoja .
Zungumzieni Ma Slaa mzinzi na mwizi wa fedha za ujio wa Papa, mbowe mjinga mjinga adiye na elimu, wenje mkenye, lipumba nayeongea kama aliyenigwa mfupa wa samaki
hivi wewe zinakutosha kweli? Unaweza kumlinganisha prof. Na mdee mwenye elimu ya kuvua chupi? Tena unathubutu kutudanganya eti alikuwa akikatishwa na mh.spika, hujui kuwa hayo yote ni majembe ya serikali iliyoko madarakani? Ujinga wako umekithiri kiasi kwamba unasifu na visivyokuwa vyako, si umsifu hata yule -------- wenje alivyokanyagwa na mh. Membe? Au yule mzee wa interahamwe anayeongea kama anatafuna mapeas mabichi. Kama huyu hakutodhi si umuongelee slaa mwizi wa sh.mil.140 za chama chake? Na mzinzi namba moja tanzania?
Kweli nimemsikia mbowe ni kelele tu.
Prf amekugusa anagonga za uso kweli mkiwa mbabaishaji lazima tibaijuka akuboe tu.
(Unataka watu wenye akili zetu tuongee haya unayotuambia au tuwaongelee hawa?
What the f is wrong with you ccm people.
Kweli nimemsikia mbowe ni kelele tu.
hivi tibajukaa ni profesaaa wa nini....