Tibaijuka: Hoja ya upinzani ni kelele

Tibaijuka: Hoja ya upinzani ni kelele

(
There is nothing Wrong with my mind, it is true under the sun that; you opposition you are completely lost, you fail even how to distinguish between the fake nad orignal. How can you compare Prof .and layman like Mdee. the iliterate one? . you guys go forbid.(Hata kiingereza chenyewe hujui, unapost kilugha) , eti nawewe mageuzi) Majanga haya.

Mama yenu kachemasha sijui unabwabwaja nini hapa, anakoelekea ni kwenye species za mizigo
 
Hivi wewe zinakutosha kweli? unaweza kumlinganisha Prof. na mdee mwenye elimu ya kuvua chupi? Tena unathubutu kutudanganya eti alikuwa akikatishwa na Mh.Spika, hujui kuwa hayo yote ni majembe ya Serikali iliyoko madarakani? Ujinga wako umekithiri kiasi kwamba unasifu na visivyokuwa vyako, si umsifu hata yule Wenje alivyokanyagwa na Mh. Membe? au yule mzee wa Interahamwe anayeongea kama anatafuna mapeas mabichi. Kama huyu hakutoshi si umuongelee Slaa mwizi wa sh.mil.140 za chama chake? na mzinzi namba moja Tanzania?

Acha ushamba wewe, kuwa Prof siyo kigezo cha kuwa na fikra sahihi. Kwa taarifa yako watu waliofanya mambo makubwa dunia hii hata degree hawakufika. Halima Mdee uenda alikuwa sahihi. Acha kukariri. Fuatilia wagunduzi wakubwa, watawala wazuri wengi ni watu wa kawaida
 
Badala ya kujibu hoja yeye anapambana na Halima Mdee

That's too low for an ex-Executive Director of UN-HABITAT! CCM inamfanya kila msomi kuwa mjinga!

Mipasho ya msomi duuuuuuuh spika mwenyewe amechoka

Yaan kashindwa kujibu hoja za kigamboni badala yake ametumia mda mwingi kumattack mdee

Leo ndo nimeamini wahaya kujisifia kuko damuni,
Ameanza kutoa wasifu wake badala ya kujibu hoja.


Like kwenu wooote!
Majivuno ya mama huyu yamenifanya nimkumbuke Idd Amin dada, Field Marshal, Conquerer of British empire, etc.

Kila aliye na akili timamu kaona uzembe wa msomi huyu. Mwishoni kabisa naliona tatizo kubwa la mtu huyu. Yeye andhani alipata uwaziri kwa ujuzi wake wa UN. andhani anajua kuliko wabunge wenzake na wako tayari kufundishwa naye. Haya ndo yamemfanya aongelee mambo ya shares. baada ya shares kutoeleweka akaanza kuwakoga kwa kueleza mantiki yake akidhani watamuona ni mbunifu!

Ni mtu taabani asiyejua kuchagua mipango na maelezo kwa wahusika.
 
nimeona kwa macho yangu
na hao ndio viongozi wa ccm ni majanga majanga majanga wala hauhitaji
kudig out source ya umasikini ktk nchi hii

mbona wabunge wa zanzibar hawachangii hoja katika wizara hii? au ndo washapigwa nkwara na kessy!
 
Hata kama alikuwa attacked yeye kama yeye bado asingejibu namna alivyozijibu,angeomba muongozo wa spika kushughulikia tatizo na kuendelea na hoja zenye mashiko.

Alichofanya hakina tofauti na statement yake ,alikuwa anapiga makelele.
 
Halima has done it. "If you can't convice them, confuse them."
 
Marekebisho kidogo, Ccm haiwafanyi wasomi kuwa wa wajinga maana tayari wamesoma bali wanafanywa kuwa wa....vu au kama misukule
That's too low for an ex-Executive Director of UN-HABITAT! CCM inamfanya kila msomi kuwa mjinga!
 
Sasa kama waziri kivuri ndie anayeanzisha mipasho unategemea nn? Halima mdee analeta mambo ya utendaji wa Tibaijuka huko UN anategemea nn hapo? Shame of Shodow minister
 
NILISHASEMA NINA UHAKIKA kwamba TIBAIJUKA NDIYO WAZIRI MBOVU KULIKO WOTE KATI YA WALIOPO HIVI SASA , KILA MTU AMEJIONEA AIBU ILIYO MPATA , MAKINDA AMEJARIBU KUMWOKOA LAKINI IMESHINDIKANA , AIBU YA LEO SIJAWAHI KUONA !

mawaziri wabovu ni kama ifuatavyo na namba zao:
1. Mzee wapiga tu
2. Division 5 (Kawambwa
3. Chiza
4. Mipasho- mama wa jinsia na watoto
5. Tibaijuka (yani utafikili huyu mama si prof. Hovyo kabisa. Nimemfananisha na prof musola,mwakyembe-kwenye katiba na shivji ata lile li dr bana)
 
Sasa kama waziri kivuri ndie anayeanzisha mipasho unategemea nn? Halima mdee analeta mambo ya utendaji wa Tibaijuka huko UN anategemea nn hapo? Shame of Shodow minister

Nilifundishwa na rafiki yangu mmoja,aliwahi kuniambia hivi hautakiwi ku-justify kila unachoambiwa au unachotuhumiwa nacho.Kunyamza nako ni dawa.Angeishia tu naomba bunge lifanye uchunguzi kama haya yaliyosemwa yanaukweli,full stop,akaendelea kujibu hoja za msingi,na hapo ndipo angeweza kummaliza Halima Mdee,lakini kosa lake ni la kurudisha mapigo hapo ndipo alipochemka,Busara,Hekima na Usomi wake wote ukawa umeenda na maji,ukachukuliwa na hasira na kisirani.Pole zake.
 
Tibaijuka anapointi nzuri lakini amepotoka kumjibu mdee as a person. Economist Tibaijuka Mdee ni mwanasheria - wanatabia ya kumtibua mtu ili APOTEZE LENGO AU MWELEKEO

Kweli mkuu umenena, Huyu mama alishindwa kabisa kuizungumzia bajet yake na kujikuta nje ya lengo lililomuweka pale bungeni! Mdee alimvuruga kabisa.
 
huWA sina huruma kabisa na watu wa ccm , lakini naomba nikiri kwamba leo NIMEMHURUMIA SANA TIBAIJUKA ! AMEPATA AIBU MNO , KUNA TETESI KWAMBA HUENDA AKAACHIA NGAZI !
 
mawaziri wabovu ni kama ifuatavyo na namba zao:
1. Mzee wapiga tu
2. Division 5 (Kawambwa
3. Chiza
4. Mipasho- mama wa jinsia na watoto
5. Tibaijuka (yani utafikili huyu mama si prof. Hovyo kabisa. Nimemfananisha na prof musola,mwakyembe-kwenye katiba na shivji ata lile li dr bana)

inasemekana kwa mtu muadilifu kabisa hawezi kukubali kazi yoyote ya ccm .
 
Marekebisho kidogo, Ccm haiwafanyi wasomi kuwa wa wajinga maana tayari wamesoma bali wanafanywa kuwa wa....vu au kama misukule

Hivi ccm huwa inawapa nini hawa wasomi kiasi cha kuondokewa na ujuzi wao mara tu baada ya kuwa viongozi ?
 
Back
Top Bottom